PDA

View Full Version : [MU] Xin HD Pack Main

nampinn
19-10-16, 08:35 AM
Các pro ai hướng dẫn em cách Pack main với ạ?
Thanks các bác nhiều.

kenthd
19-10-16, 11:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
19-10-16, 11:57 AM
dùng winrar hoặc winzip đi bạn ;)) hoặc 7zip cũng được

omasa
19-10-16, 12:18 PM
dùng winrar hoặc winzip đi bạn ;)) hoặc 7zip cũng được
Chưa đc nghe vụ này bjo ~~~~~~~~~~

nampinn
19-10-16, 01:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình không biết sử dụng phần mềm này mà GG thì cũng ko thấy ra HD, có bài HD bằng hình ảnh thì hình ảnh die mất rồi.

kenthd
19-10-16, 03:28 PM
Mình không biết sử dụng phần mềm này mà GG thì cũng ko thấy ra HD, có bài HD bằng hình ảnh thì hình ảnh die mất rồi.
cái đó cần gì HD đâu bạn... nhìn qua là biết sài mà... bạn cứ tải về đi :)

nampinn
19-10-16, 06:22 PM
cái đó cần gì HD đâu bạn... nhìn qua là biết sài mà... bạn cứ tải về đi :)

Mình có tải về rồi mà ko biết dùng cậu à.
^^ nhìn mông lung lắm.
Không biết cài đặt ntn nữa.
Thấy nhiều tab mà ko biết phải làm ntn.
Cậu giúp tớ với dc không?

omasa
19-10-16, 08:41 PM
Đọc thử bài này tham khảo đi :) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong
20-10-16, 11:53 AM
Sài cái này ít bị Antiscan báo virus mà free dễ sài và nhiều tính năng hay: Enigma Virtual Box :)
Nhiều soft park tốt hơn thì mất phí và hay bị anti scan báo virus b-(

Lmhuyenthoai
20-10-16, 03:24 PM
Sài cái này ít bị Antiscan báo virus mà free dễ sài và nhiều tính năng hay: Enigma Virtual Box :)
Nhiều soft park tốt hơn thì mất phí và hay bị anti scan báo virus b-(

Bác trong cho ít hướng dẫn cái này đi ạ , và kiểm tra như nào để biết đã thành công ạ