PDA

View Full Version : [MU] Share server Mus6 Danh hiệu checkcolum do AnhVan dv

nampinn
16-10-16, 09:15 PM
Nhờ mod Close toppic giúp mình với..............
Thanks.

yeugamemu
16-10-16, 09:20 PM
Hôm nay lần đầu tiên xin được đóng góp cho diễn đàn server MU ss6 do Caimuonline (Anh Văn) dv.
Xin nói trước là em đóng góp nhưng ko nhận gạch đá nhé.
Thông tin SV:
1. SV được dv từ Scoure của Hoàn và Trong.
2. Danh hiệu Check Colum
3. Đồ siêu thần, Siêu thần thánh.
4. Các bạn tự khám phá thêm nhé.
5. Max member: 8 Mem

Link SV: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client Full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File TitanEdition: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

VS: 22749 - 0123456789101112

Demo Online: đã xóa bị virus

Lại Quảng cáo chứ gì đây. haha

lokomate
16-10-16, 09:50 PM
8 max memb?

No test, no thanks

kehuydietUS
16-10-16, 10:01 PM
định tặng thêm quà khuyến mại cho ae clb à b-(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
16-10-16, 11:28 PM
Cảm ơn!
Cho chủ thớt đính chính lại bài viết, Demo hiện tại có virus mình sẽ xóa link demo trước khi có cập nhật hình ảnh demo và thông tin bản share đầy đủ

hadimx1
16-10-16, 11:29 PM
Max member: 8 Mem thua luôn rô ì =))

pe_bi
16-10-16, 11:49 PM
wao thật là đã hihi. share source được không cậu. cảm ơn trước nhé. nếu share source inbox cho 1 mình tớ kèm theo cái card viettel 50k nha :-*

nampinn
17-10-16, 01:02 AM
wao thật là đã hihi. share source được không cậu. cảm ơn trước nhé. nếu share source inbox cho 1 mình tớ kèm theo cái card viettel 50k nha :-*

Đang trong thời gian DV nên cần kiếm lỗi thôi bạn à. Share Scoure sẽ tính sau.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Max member: 8 Mem thua luôn rô ì =))

Chơi off thì cần gì nhiều mem hả bạn? mình làm vậy cũng để tránh trường hợp đưa lên Online thôi. vì mình share full sv mà.

__SKY__
17-10-16, 02:06 AM
Chơi off thì cần gì nhiều mem hả bạn? mình làm vậy cũng để tránh trường hợp đưa lên Online thôi. vì mình share full sv mà.

Tăng lên khoảng 30-50 mem đi bạn. Nhiều khi muốn cài test với bạn bè cho vui mà có 8 đứa thì cũng ngại.
Nhìn ảnh chụp hình ngon lành nhưng ít mem quá họ ngại test thì ai tìm bug cho bạn dev tiếp đây
Thanks for share !

heroviet2301
17-10-16, 02:40 AM
Cai hiển thị tên như season cao trông rất đẹp mà không hại mắt, để báo BladeKnight109 làm cho server ổng dùng :) source này còn có auto party nữa phải không bạn.

Lmhuyenthoai
17-10-16, 07:35 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lmhuyenthoai
17-10-16, 10:17 AM
Oh server ko có positem à thớt sao ko xin bác ấy cái postitem server ngon ,em cũng xin bác devgame dc cái positem nhưng ko dc share

nampinn
17-10-16, 11:20 AM
Cai hiển thị tên như season cao trông rất đẹp mà không hại mắt, để báo BladeKnight109 làm cho server ổng dùng :) source này còn có auto party nữa phải không bạn.
Mình không hiểu câu nói của bác? Auto PT ko có nữa bác à, Scoure này là tinh túy của Hoàn, Trong, ikennyly.

Sao lại hài hả ban?
Mình không dv trên nền của SV bác Eck bạn nhé, còn lại là bạn nói đúng.
Nền SV là của Mu65k từ xưa, do chính tay Caimuonline tự dv.

Oh server ko có positem à thớt sao ko xin bác ấy cái postitem server ngon ,em cũng xin bác devgame dc cái positem nhưng ko dc share
Mọi thứ nó cứ từ từ cậu à, Scoure positem đó cũng là caimuonline share cho bác Dvgame mà.
Các cậu cứ tess báo lỗi giúp mình rồi sau này mình hoàn thiện sẽ share cho ai giúp mình cái GS không giới hạn.
Tiêu chí của mình là không kinh doanh nên không có lăn tăn gì nhiều.

Lmhuyenthoai
17-10-16, 11:41 AM
Bác văn bảo bỏ mu lâu rồi nên xoá hết . Tính học vjet cái post item mà giá chát quá bác ấy bảo 2 củ ngon lành kèm nhiều tính năng mà mình chưa có ham quá ,có rồi mà muốn tự viết 1 cái

161012
17-10-16, 11:52 AM
cho mình hỏi Van Anh dev thêm gì vậy theo mình thấy thì những cái trên thì có trong source ikennylee hết rồi mà :D
source client cũng dùng của Ikennylee

Lmhuyenthoai
17-10-16, 11:59 AM
Dev qua dev lại cũng chỉ có mấy cái có sẵn thôi mu nó cũng chỉ có thế còn đa phần là thừa. Chủ yếu ai fix dc hết lỗi nặng online ngon là dc

161012
17-10-16, 12:02 PM
Dev qua dev lại cũng chỉ có mấy cái có sẵn thôi mu nó cũng chỉ có thế còn đa phần là thừa. Chủ yếu ai fix dc hết lỗi nặng online ngon là dc

sửa tên thì đúng hơn

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

hoangtu_eck94
17-10-16, 12:07 PM
Ko hiểu dev thêm cái gì. Fix những lỗi gì. :D mà nampinn kêu bác caimuonline dev mà trả lời như chính tay dev vậy. Hay là cùng 1 người. Loằng tà là ngoằng. Hôm bữa ko biết bác nào hỏi mình cách check lic với giới hạn mem. Mấy bác dev mà mấy cái này cũng đi hỏi thì cũng chịu rồi. Với sv giới hạn 8 mem thì kinh thật. Người ta muốn cho test cũng khó.

161012
17-10-16, 12:13 PM
Ko hiểu dev thêm cái gì. Fix những lỗi gì. :D mà nampinn kêu bác caimuonline dev mà trả lời như chính tay dev vậy. Hay là cùng 1 người. Loằng tà là ngoằng. Hôm bữa ko biết bác nào hỏi mình cách check lic với giới hạn mem. Mấy bác dev mà mấy cái này cũng đi hỏi thì cũng chịu rồi. Với sv giới hạn 8 mem thì kinh thật. Người ta muốn cho test cũng khó.
cái chào thanh viên và fix cash client lúc trước mình add cho nampin mà :D giờ thành vân anh dev rồi :D

nampinn
17-10-16, 12:30 PM
cho mình hỏi Van Anh dev thêm gì vậy theo mình thấy thì những cái trên thì có trong source ikennylee hết rồi mà :D
source client cũng dùng của Ikennylee

Vậy cậu hiểu ntn là dv??
tớ nói rõ trên toppic rồi mà.
Sv dv dựa vào Scoure của Hoàn + Trong + ikennylee, cái gì hay thì lấy gộp vào với nhau, cái gì rác thì bỏ đi.
Vì chỉ thích dv theo chuẩn của webzen nên không có thêm gì cả.

Cái này là do AnhVan DV bác ạ, hôm hỏi là em hỏi bác.
2 chúng em dùng chung 1 nick trên clb này.
Bác còn bảo là Scoure của Hoàn nó bị Pack nhưng AnhVan bảo ko bị Pack. nên ông ấy làm giới hạn mem để chứng minh cho em thấy Scoure ko bị Pack. hay là bác ấy tự Unpack thì em ko rõ

cái chào thanh viên và fix cash client lúc trước mình add cho nampin mà :D giờ thành vân anh dev rồi :D

uhm, cái cậu giúp mình là cái sv của ikennylee, sv này là nền Scoure của Hoàn + trong+một số của ikennylee.
Do AnhVan dv thôi chứ tớ ko biết dv Scoure như cậu.
Cái cậu giúp tớ AnhVan không có cần xài đến nên vẫn nằm trên máy tớ nè.

161012
17-10-16, 12:32 PM
.

Cái này là do AnhVan DV bác ạ, hôm hỏi là em hỏi bác.
2 chúng em dùng chung 1 nick trên clb này.
Bác còn bảo là Scoure của Hoàn nó bị Pack nhưng AnhVan bảo ko bị Pack. nên ông ấy làm giới hạn mem để chứng minh cho em thấy Scoure ko bị Pack.

ca này khó có source thì bị pack gì nhi :D giới hạn member trong GS mà :D

hoangtu_eck94
17-10-16, 12:41 PM
Vãi mình bảo source của hoàn bị pack lúc nào :)))).........
source mà pack thì mình thua rồi :)

nampinn
17-10-16, 12:42 PM
ca này khó có source thì bị pack gì nhi :D giới hạn member trong GS mà :D

Mình không rõ, vì mình không biết, chỉ nghe bác Eck bảo vậy nên mình biết vậy.

Vãi mình bảo source của hoàn bị pack lúc nào :)))).........
source mà pack thì mình thua rồi :)

Bác bảo lúc em pm ở Skyper đó bác, chả nhẽ em nhầm, chắc là em nhầm.

yeugamemu
17-10-16, 12:42 PM
Nói thật
thứ nhất chứ mình thấy cái này đi quảng cáo mu65k hơn là share
thứ hai sever chẳng có gì đặc biệt, không khác gì các sever của ikey và hoangtueck share
thứ ba share gì có 8 mem ko thấy ngại hay sao vậy
thứ tư, mình thấy giống mới biết dev hay gì đó rồi khoe, có lần thấy ai đăng bài share server mu65k của caidatmu mà thực ra là sever của 8266
Xem link ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

Mình ko có tài gì nhưng mình đánh giá thấp bạn này, phong cách rất kém chuyên nghiệp.

nampinn
17-10-16, 12:51 PM
Nói thật
thứ nhất chứ mình thấy cái này đi quảng cáo mu65k hơn là share
thứ hai sever chẳng có gì đặc biệt, không khác gì các sever của ikey và hoangtueck share
thứ ba share gì có 8 mem ko thấy ngại hay sao vậy
thứ tư, mình thấy giống mới biết dev hay gì đó rồi khoe, có lần thấy ai đăng bài share server mu65k của caidatmu mà thực ra là sever của 8266
Xem link ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

Mình ko có tài gì nhưng mình đánh giá thấp bạn này, phong cách rất kém chuyên nghiệp.

Mình nói thật là mình không thích cách nói chuyện của bạn này.
1. Mình share cho ai chơi off, bạn dùng thì dùng mình không nhận gạch đá (mình đã nói ngay từ đầu rồi).
2. SV mình đã nói rõ từ đầu trên rồi là dv trên nền Scoure của ai, không biết đoạn đó bạn bỏ qua hay là chữ khó đọc nên bạn không đọc đợc.
3. SV này không dự trên nền của bác Eck mà dựa hết trên nền của mu65k ngày xưa, thời 8266 còn chưa share sv của ổng.
4. Mình không kinh doanh nên không cần chuyên nghiệp, bởi vì mình thích thì mình share thôi.
5. Mình không quảng cáo Mu của mình mà là để ai thích tess online thì tess, chứu mở kinh doanh mà quảng cáo ở đây có mà chết à.
6. Dù bạn có gạch đá gì đi nữa mình cũng không nhận và im lạng, bạn pro nên mình không biết nói gì nữa, sv chỉ dành cho mem mới và ngưười thich chơi of thôi.
7. Giới hạn mem vì mình không muốn công sức của mình làm ra lại để cho người khác kinh doanh, mục đích mình share là để kiếm lỗi và hoàn thiện hơn.

ngoctu890
17-10-16, 01:15 PM
người ta bỏ công share rôi.với pro thì mình chịu nhưng với mình thì mình cảm ơn bác ấy nhiều

yeugamemu
17-10-16, 01:29 PM
Mình nói thật là mình không thích cách nói chuyện của bạn này.
1. Mình share cho ai chơi off, bạn dùng thì dùng mình không nhận gạch đá (mình đã nói ngay từ đầu rồi).
2. SV mình đã nói rõ từ đầu trên rồi là dv trên nền Scoure của ai, không biết đoạn đó bạn bỏ qua hay là chữ khó đọc nên bạn không đọc đợc.
3. SV này không dự trên nền của bác Eck mà dựa hết trên nền của mu65k ngày xưa, thời 8266 còn chưa share sv của ổng.
4. Mình không kinh doanh nên không cần chuyên nghiệp, bởi vì mình thích thì mình share thôi.
5. Mình không quảng cáo Mu của mình mà là để ai thích tess online thì tess, chứu mở kinh doanh mà quảng cáo ở đây có mà chết à.
6. Dù bạn có gạch đá gì đi nữa mình cũng không nhận và im lạng, bạn pro nên mình không biết nói gì nữa, sv chỉ dành cho mem mới và ngưười thich chơi of thôi.
7. Giới hạn mem vì mình không muốn công sức của mình làm ra lại để cho người khác kinh doanh, mục đích mình share là để kiếm lỗi và hoàn thiện hơn.

Bác cho tôi tham khảo sever m65k ngày xưa xem nào. ngày xưa là 5 6 năm về trước hay 2 3 tháng trước

wermanhme1990
17-10-16, 01:35 PM
Chủ thớt đã nói rõ vậy rồi mà còn có người thắc mắc, chơi offline, dùng để test, ai thích thì test, không thì thôi.

yeugamemu
17-10-16, 01:37 PM
Bác cho tôi tham khảo sever m65k ngày xưa xem nào. ngày xưa là 5 6 năm về trước hay 2 3 tháng trước
à................................................ ..........................

Lmhuyenthoai
17-10-16, 02:33 PM

trieutam010
17-10-16, 02:38 PM
bác nào có lòng cho xin cái link hướng dẫn cài sv với :D

nampinn
17-10-16, 02:42 PM
Cứ từ từ rồi pm Caimuonline sẽ giúp bạn, giờ thì đang bận làm SV này nên chưa giúp được.

bác nào có lòng cho xin cái link hướng dẫn cài sv với :D
Google.com.vn có mà ra cả đống bạn à.

exegame
17-10-16, 03:15 PM
Cứ từ từ rồi pm Caimuonline sẽ giúp bạn, giờ thì đang bận làm SV này nên chưa giúp được.

Google.com.vn có mà ra cả đống bạn à.

Ánh sao việt share em với...30......................

nampinn
17-10-16, 03:28 PM
Ánh sao việt share em với...30......................

Share tại trang 1 rồi mà bạn.......................

anhhungah12
17-10-16, 04:26 PM
Cho mình xin 500đ hướng dẫn với.làm loạn hết lên mà ko thấy đc.:D

BladeKnight109
17-10-16, 04:31 PM
GameServer Crack 1000 User by BladeKnight109 (Need Test)
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!1dZCXbpb!Ww-ntbLkFUP0FnzyCsejs7g2yYRSaBdO7MrNHKZY_Ko
(:|

nampinn
17-10-16, 04:44 PM
GameServer Crack 1000 User by BladeKnight109 (Need Test)
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!8dRU2AxZ!-NJJlYO6vMr7aVGfk1vq097xbv10nsIpnE_6I2omv9o
(:|

Khiếp....gì mà bác phá em ghê vậy bác?
Làm vậy có update chẳng giám share nữa, mấy pro toàn đi phá người thôi.

hoangtu_eck94
17-10-16, 05:19 PM
Free chơi off mà crack cũng có sao đâu :D ko người này cũng người khác crack thôi :D

Hackerviet
17-10-16, 05:27 PM
Chỉ khổ mấy thằng bán server )) ta có hàng ta chả share )) bọn nước ngoài share cho nó nó kg ném đá chỉ bọn việt nam đã ăn còn chửi, mu hết thời rồi chuyển đi

nampinn
17-10-16, 05:29 PM
Free chơi off mà crack cũng có sao đâu :D ko người này cũng người khác crack thôi :D

Em ngâm cứu cả mấy năm trời mới được cái sv, lại còn chưa hoàn thiện.
Vậy mà share lên tìm lỗi lại bị crack, buồn thật, chừa luôn.
Em không pro nên mãi mới làm được vậy, thử các bác bỏ công sức ra nghiên cứu Scoure này Scoure kia rồi ghép cái này với cái kia lại thành 1 rồi tự dưng mình chưa dùng bị người khác dùng mất thì các bác nghĩ sao?
Em thì em buồn thật.

hoangtu_eck94
17-10-16, 05:32 PM
Thì có ai bảo ko buồn đâu. Tốt nhất có thì ỉm. Lỗi thì xem các sv khác nta fix những gì thì fix lại là được hoặc phát triển thêm là xong

nampinn
17-10-16, 05:41 PM
Thì có ai bảo ko buồn đâu. Tốt nhất có thì ỉm. Lỗi thì xem các sv khác nta fix những gì thì fix lại là được hoặc phát triển thêm là xong

Vâng, chắc là vậy bác ạ.
Từ xưa nay vào clb này em cứ nghĩ các pro nhiệt tình giúp đỡ mem gà.
Nhưng giờ thì em chừa rồi.
Hết thuốc rồi.

Hackerviet
17-10-16, 05:49 PM
Cũng có nhiều người tốt,Ta theo chân su phụ 2 tháng vọc mu giờ chả thấy có gì đáng vọc thông bà nó hết rồi! Chuyển chuyển sang cái khác dev jx2 chẳng hạn ))

ngoctu890
17-10-16, 05:49 PM
thật tiếc cho các menber mới ko co bản mới chơi

nampinn
17-10-16, 05:58 PM
Cũng có nhiều người tốt,Ta theo chân su phụ 2 tháng vọc mu giờ chả thấy có gì đáng vọc thông bà nó hết rồi! Chuyển chuyển sang cái khác dev jx2 chẳng hạn ))

Cậu theo sư phụ nào vậy? tớ theo sư thầy AnhVan (vì giờ ông đi tu rồi nên goi là sư thầy ^^! Tu game) gần 1 năm nay rồi, ông dạy mình nhiều nhưng tại mình ngu muội quá chả biết gì luôn.
Học xong trả hết cho thầy, hôm nay dạy ngày mai quên ^^!.

thật tiếc cho các menber mới ko co bản mới chơi

Bạn cứ tess đi báo lỗi cho mình, có gì mình sẽ hỗ trợ bạn.

Hackerviet
17-10-16, 06:15 PM
Thế gọi sư huynh đi anh làm source còn ngon hơn của chú test làm gì, tại anh kg share thôi gần như đầy đủ chức năng một số code ổng viết lâu thì gửi cafe mà ổng kg lấy. Giờ anh chuyển sang nghịch cái khác roài mu có gì đâu mà nghịch ,share lên đây chúng nó vừa được ăn vừa đưoc chửi dại gì mà share , thấy chú share chúng nó ném đá có đáng kg ? Người ta share cho mà dùng, dùng thì dùng kg dùng thì im mẹ đi gạch với chả đá ))

ngoctu890
17-10-16, 06:20 PM
Cậu theo sư phụ nào vậy? tớ theo sư thầy AnhVan (vì giờ ông đi tu rồi nên goi là sư thầy ^^! Tu game) gần 1 năm nay rồi, ông dạy mình nhiều nhưng tại mình ngu muội quá chả biết gì luôn.
Học xong trả hết cho thầy, hôm nay dạy ngày mai quên ^^!.

Bạn cứ tess đi báo lỗi cho mình, có gì mình sẽ hỗ trợ bạn.
Cai quan trong la e dag di lam len dd = dt.dag hi hung toi nay ve dowload thi thay mat het link. The moi buon.hiz ( sr moi nguoi e onl = dt nen ko chat dc tieng viet...cac mod thong cam)

nampinn
17-10-16, 07:07 PM
Thế gọi sư huynh đi anh làm source còn ngon hơn của chú test làm gì, tại anh kg share thôi gần như đầy đủ chức năng một số code ổng viết lâu thì gửi cafe mà ổng kg lấy. Giờ anh chuyển sang nghịch cái khác roài mu có gì đâu mà nghịch ,share lên đây chúng nó vừa được ăn vừa đưoc chửi dại gì mà share , thấy chú share chúng nó ném đá có đáng kg ? Người ta share cho mà dùng, dùng thì dùng kg dùng thì im mẹ đi gạch với chả đá ))

Vâng, sư huynh. Share cho em đi.....................................^^

BladeKnight109
17-10-16, 07:13 PM

Bạn nên cám ơn mình thì đúng hơn. Thấy giới hạn 8 user, nên test xem thế nào đó mà. Bạn dev source mà bạn sợ người khác crack thì bạn ko bao giờ hoàn thiện được cái source của bạn đâu.
Phải có người crack thì bạn mới biết được sản phẩm của bạn làm ra còn thiếu chỗ nào, cần bảo mật chỗ nào. Với lại server này cũng không có gì hot, tính năng mấy server khác cũng có.
Nếu share mà sợ người khác crack thì ngay từ đầu bạn đừng share :)

nampinn
17-10-16, 07:22 PM
Bạn nên cám ơn mình thì đúng hơn. Thấy giới hạn 8 user, nên test xem thế nào đó mà. Bạn dev source mà bạn sợ người khác crack thì bạn ko bao giờ hoàn thiện được cái source của bạn đâu.
Phải có người crack thì bạn mới biết được sản phẩm của bạn làm ra còn thiếu chỗ nào, cần bảo mật chỗ nào. Với lại server này cũng không có gì hot, tính năng mấy server khác cũng có.
Nếu share mà sợ người khác crack thì ngay từ đầu bạn đừng share :)

Vâng, em cảm ơn bác.
Em không đưuọc pro như bác nên em không biết bảo mật.
Em không biết về C++ và Scoure nhiều, chẳng qua em thấy cái gì hay của người ta em cóp nhặt về sv mình thôi.
Bác tắm cho em cái mát quá, bị cảm cúm luôn rồi.
Cảm ơn bác cho em biết làm người phải như thế nào cho đúng.

yeugamemu
17-10-16, 08:54 PM
Chỉ khổ mấy thằng bán server )) ta có hàng ta chả share )) bọn nước ngoài share cho nó nó kg ném đá chỉ bọn việt nam đã ăn còn chửi, mu hết thời rồi chuyển đi

Minh thấy ngại cho bạn quá haha..........,,,,,,,,

Em ngâm cứu cả mấy năm trời mới được cái sv, lại còn chưa hoàn thiện.
Vậy mà share lên tìm lỗi lại bị crack, buồn thật, chừa luôn.
Em không pro nên mãi mới làm được vậy, thử các bác bỏ công sức ra nghiên cứu Scoure này Scoure kia rồi ghép cái này với cái kia lại thành 1 rồi tự dưng mình chưa dùng bị người khác dùng mất thì các bác nghĩ sao?
Em thì em buồn thật.

Hâh tu khi ikeynel share source thì đúng hơn

nampinn
17-10-16, 09:05 PM
Minh thấy ngại cho bạn quá haha..........,,,,,,,,

Hâh tu khi ikeynel share source thì đúng hơn

Nói thật, bạn chẳng biết gì mà ngồi phán như thánh.
Đúng là cái loại cái mồn, cái tay nhanh hơn cái óc.
Tài giỏi thì làm 1 cái SV ngon share xem nào?
Ghét cái thể loại làm không ra gì đi phán như thánh.

Hãy nhìn lại mình trước khi phán xét 1 ai đó nhé:

yeugamemu
17-10-16, 09:23 PM
Nói thật, bạn chẳng biết gì mà ngồi phán như thánh.
Đúng là cái loại cái mồn, cái tay nhanh hơn cái óc.
Tài giỏi thì làm 1 cái SV ngon share xem nào?
Ghét cái thể loại làm không ra gì đi phán như thánh.

Hãy nhìn lại mình trước khi phán xét 1 ai đó nhé:

share đồ chơi server + pach clien <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
confing server by caimuonline bản online 3 ss6 sẽ update dần dần bao gồm cả web v.v index <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hackerviet
17-10-16, 09:25 PM
[QUOTE=yeugamemu;1167652]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Minh thấy ngại cho bạn quá haha..........,,,,,,,,[COLOR="Silver"]

cái này của ta à ? )) viết tiếng việt đấy )) >> by caimuonline, yeugamemu mù chữ thì đi học đi
anh copy cho thì có chứ hàng của anh thì miễn mày thì chỉ dùng server fee đó là phù hợp )) ai share hàng ngon cho mày ))

yeugamemu
17-10-16, 09:25 PM
Anh ơi mình tìm đc sv gốc cảu mu65k nè
bạn ấy tốn mấy năm trời đó

share đồ chơi server + pach clien <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
confing server by caimuonline bản online 3 ss6 sẽ update dần dần bao gồm cả web v.v index <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NXuanVu
17-10-16, 09:26 PM
ai cho link serv lại với .. chưa test được gì hixx

BladeKnight109
17-10-16, 10:23 PM
ai cho link serv lại với .. chưa test được gì hixx

Link SV: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!oZ5hzK6Q!Vu-WheyByLDlenLzfrNZsElO046zSXnDbEkoKCBJzmg
GS Cracked: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!1dZCXbpb!Ww-ntbLkFUP0FnzyCsejs7g2yYRSaBdO7MrNHKZY_Ko

lokomate
17-10-16, 10:35 PM
Link SV: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!oZ5hzK6Q!Vu-WheyByLDlenLzfrNZsElO046zSXnDbEkoKCBJzmg
GS Cracked: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!8dRU2AxZ!-NJJlYO6vMr7aVGfk1vq097xbv10nsIpnE_6I2omv9o

link gs cracked no run :c
30chars

chyozh
17-10-16, 10:45 PM
GS Cracked: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!8dRU2AxZ!-NJJlYO6vMr7aVGfk1vq097xbv10nsIpnE_6I2omv9o

chơi lầy vậy sao !!!

sợ cướp mất miếng ăn của mình à :))
=))

BladeKnight109
17-10-16, 11:12 PM
chơi lầy vậy sao !!!

sợ cướp mất miếng ăn của mình à :))
=))

Gì đâu mà sợ bạn. Ai dùng thì dùng, ko dùng miễn bàn luận.
Mà ngộ nhỉ, Chủ topic share thì bảo 8 user chê ít, crack giùm luôn rồi thì bảo giành miếng ăn :-&
Share lên đây ko phải vì ganh đua các kiểu, mà để cho cái bạn share đó xem lại phần bảo mật cho GS cũng như hạn chế các vấn đề crack. Chứ nếu muốn thì bán GS crack 10k card vẫn dc vậy :|.

ASM Offset Crack:

004A0BB5 |. 833D 9C9A7700 08 CMP DWORD PTR DS:[779A9C],8
004A0BBC |. 7F 17 JG SHORT GameServ.004A0BD5
004A0BBE |. 8B15 9C9A7700 MOV EDX,DWORD PTR DS:[779A9C]
004A0BC4 |. 52 PUSH EDX
004A0BC5 |. 68 C4267100 PUSH GameServ.007126C4
004A0BCA |. FF15 A8AFB704 CALL DWORD PTR DS:[4B7AFA8]
004A0BD0 |. 83C4 08 ADD ESP,8
004A0BD3 |. EB 1E JMP SHORT GameServ.004A0BF3
004A0BD5 |> C705 9C9A7700 E8030000 MOV DWORD PTR DS:[779A9C],8

C++:

gServerMaxUser = GetPrivateProfileIntA("GameServerInfo", "NumberOfMaxUser", 500, ReadConfig.ConnDataFiles[0]);
if ( gServerMaxUser < 0 || gServerMaxUser > 8 )
{
gServerMaxUser = 8;
LogAddTD("[Option Reload] MaxUser Settings: %d", 8);
}
else
{
LogAddTD("[Option Reload] MaxUser Settings: %d", gServerMaxUser);
}

link gs cracked no run :c
30chars

Reupload Link GS Crack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!1dZCXbpb!Ww-ntbLkFUP0FnzyCsejs7g2yYRSaBdO7MrNHKZY_Ko

Thêm 1 số offset cho ai muốn dev mà ko có source:

ProtocolCore: 0x4CDF90
CGChaosBoxItemMixButtonClick: 0x4E7CA0
Object Struct: 0x102840E0
LogAdd: 0x4B7AFB4
LogAddC: 0x4B7AFB0
GCServerMsgStringSend: 0x4167A0
CloseClient: 0x4ACC60
CGPCharacterCreate: 0x4D26B0
ItemSerialCreateSend: 0x4C2640
CGItemDropRequest: 0x4D6770

hoangtu_eck94
18-10-16, 12:42 AM
thật ra gs này cũng có gì đâu. crack hay ko thì mình nghĩ cũng chả có gì cả. cơ mà cũng ko nhất thiết phải dìm hàng như vậy. :)

nampinn
18-10-16, 07:45 AM
Ở đời rồi sẽ có luật nhân quả thôi mà.
Cạn lời với các Sửu Nhi.

nampinn
18-10-16, 08:01 AM
Cứ ngỡ BladeKnight109 là người tốt, ai ngờ.....cậu cũng chơi lầy thật :(
Cạnh tranh công bằng đi cậu, sao lại đi phá người ta chứ.
Mình thấy tội cho chủ toppic quá /:)
Lần sau share nhớ cẩn thận không lại bị tranh giành miếng cơm chơi nhau đó nha =))

Cảm ơn cậu, mình không có ý định làm ra SV để kinh doanh.
May mà mình chưa update thêm còn không thì chết ^^!. thôi không sao cả.
Mọi chuyện rồi qua hết thôi mà.

nampinn
18-10-16, 09:02 AM
Mod mấy hôm nay không online à?
Nhờ mod Close toppic dùm với.

freepro921
18-10-16, 09:25 AM
Close............................................. ..