PDA

View Full Version : [KT] ,lỗi stop woring gs 1 là sao hả mọi người

hxhhxhz
16-10-16, 05:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ef1a40eb75028bd033e46c28793d&oe=5805D720

cho e hỏi lỗi này là sao ạ

na.ilusm89
16-10-16, 06:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ef1a40eb75028bd033e46c28793d&oe=5805D720

Xem lại jxaccount có đúng hợp lệ chưa hay chưa impoint jxacount hoặc lỗi gì mới làm dis GS

còn nếu mới tạo nhân vật đăng nhập vào game thì có khả năng là ở jxacount nhé

hxhhxhz
16-10-16, 07:14 PM
Xem lại jxaccount có đúng hợp lệ chưa hay chưa impoint jxacount hoặc lỗi gì mới làm dis GS

còn nếu mới tạo nhân vật đăng nhập vào game thì có khả năng là ở jxacount nhé

jxaccount vẫn đăng ký được mà a
khi chạy sever thỳ bt mà khi đăng nhập zô game khoảng 1 tý là GS lại thế ..e cũng k hĩu nữa..

hxhhxhz
16-10-16, 08:29 PM

ú úp .....................
ai giúp e với

hxhhxhz
16-10-16, 09:00 PM

cao nhân nào chỉ e với ạ :( huhuh bị cả ngày nay :(

hxhhxhz
16-10-16, 09:49 PM

upssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss sssssssssssssssssssssssssss

dothieuxuyen
17-10-16, 12:44 PM
upssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss sssssssssssssssssssssssssss

bạn đang dùng server nào vậy ?
linux thì mình ko biết .
lỗi này theo mình nghi là 2 nguyên nhân . bởi cũng đã từng bị .
1 . config sai hoặc thiếu ip bên gs1
2. là cách mình hay thường làm ghost 1 win sạch no virus . và đừng cài đặt phần mềm nào ko liên quan . cứ chạy server đi , vẫn lỗi thì thoát ra chạy lại là hết .
config ip đúng là quan trọng nhất . chúc ban thành công

na.ilusm89
17-10-16, 01:38 PM
bạn đang dùng server nào vậy ?
linux thì mình ko biết .
lỗi này theo mình nghi là 2 nguyên nhân . bởi cũng đã từng bị .
1 . config sai hoặc thiếu ip bên gs1
2. là cách mình hay thường làm ghost 1 win sạch no virus . và đừng cài đặt phần mềm nào ko liên quan . cứ chạy server đi , vẫn lỗi thì thoát ra chạy lại là hết .
config ip đúng là quan trọng nhất . chúc ban thành công

1. config sai IP ở GS thì sao bạn đăng nhập đc vào game và GS nó start hết dc lần đầu nghe =))
2. server chủ thớt chắc là nhân vật cũ add item rồi sau đó xóa id item đã thêm trong sv chạy lại nên bị văng do thiếu id item.
3. là xem lại jxaccount coi chuẩn chưa.
4. xem lại thay bằng 1 bản chưa chỉnh sửa gì chạy thử 1 nhân vật mới xóa hết data cũ xem còn dính phốt ko rồi mới tính đến lỗi script ở sv đã dev

kebactinh86
17-10-16, 01:57 PM
Có nt trao đổi vs chủ thớt nên thếm vấn đề nghi vấn nữa là full load ram vì thớt chạy trên vps 4gb mà coi tastmanager load hết 3gb8 rồi .Kiến nghị giảm bớt map không cần thiết tinh chỉnh wordset lại chạy 1 hoặc 2 gs thôi

dothieuxuyen
17-10-16, 01:59 PM
1. config sai IP ở GS thì sao bạn đăng nhập đc vào game và GS nó start hết dc lần đầu nghe =))
2. server chủ thớt chắc là nhân vật cũ add item rồi sau đó xóa id item đã thêm trong sv chạy lại nên bị văng do thiếu id item.
3. là xem lại jxaccount coi chuẩn chưa.
4. xem lại thay bằng 1 bản chưa chỉnh sửa gì chạy thử 1 nhân vật mới xóa hết data cũ xem còn dính phốt ko rồi mới tính đến lỗi script ở sv đã dev

mình quên còn 1 điều nữa , máy tính mình ram chỉ có 2gb , mà chạy nhiều gs cũng sẽ lỗi này , theo mình nghỉ . Còn máy chủ thớt thì cần kiểm tra lại .

dothieuxuyen
17-10-16, 02:10 PM
Có nt trao đổi vs chủ thớt nên thếm vấn đề nghi vấn nữa là full load ram vì thớt chạy trên vps 4gb mà coi tastmanager load hết 3gb8 rồi .Kiến nghị giảm bớt map không cần thiết tinh chỉnh wordset lại chạy 1 hoặc 2 gs thôi

Ông đang nghiên cứu game gì vậy , cho hỏi hồi đó đến giờ có ai share SV JX mà ko virus ko , sao tôi dow về toàn lỗi và virus full thế :D . tôi config IP JX trên máy thật 2 , 3 tháng trời mà toàn là lỗi . nản cài kiếm thế chơi cho vui . Kiếm thế cài là dể chiệu nhất . 2014 ko biết config IP , chỉ chỉnh ở servercfg.ini và serverlistdebug.ini mà cũng chạy . đánh nhau với thằng bạn ầm ầm . :D

kebactinh86
17-10-16, 02:27 PM
võ lâm thì cứ kéo mấy bản trên máy ảo của tuan565 về tự kỷ thôi.đa phần do crack file game.exe bị nhận nhầm là virut thôi.cũng đang ngâm cứu võ lâm chút thấy chạy dc mà có gì khó đâu tắt diệt virut đi chơi xong mở lại sau

tuidangvui
17-10-16, 05:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hxhhxhz
17-10-16, 07:40 PM

nếu 2 gd thỳ load được bao nhiu máp ..
cũng chả bjt 1 gs nó load những map nào .. nếu max 1 gs là 256 máp thỳ gồm những máp gì .. sợ tắt gs3 lỡ bị kẹt acc thỳ pải làm s :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

câu trả lời nào la đúng nhất z đại ca tuidangvui ~~