PDA

View Full Version : Share Thiên Nhai Đao Quân việt hóa

luadola001
16-10-16, 12:10 PM
Server Webgame Thiên Nhai Đao Quân
+ Việt hóa đến gần 95% chuẩn font, Webgame nhập vai đồ họa 2.5D cực kỳ đẹp mắt.
+ Tính năng nổi bật phong phú như khảm nạm, cường hóa, tàng bảo các, thiên phú, phi thăng.
+ Hệ thống thần tôn, phó bản boss, thời trang không áo cánh, đoạt tầm bảo liên server.
+ Kỹ năng, trang bị phong phú với hiệu ứng skill đồ họa cực kỳ đẹp mắt.
+ Chưa việt hóa NPC, item.
Tải về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn: Tải về bỏ vào ổ đĩa C chạy từ 1-8 là vào được game (One Click version)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mượn cái ảnh nha toandaik :D
Pass giải nén: fapgame.vn

toandaik@
16-10-16, 12:47 PM
Chỉ là cái res thôi mà =]]

Server với recharge nạp bản premium vẫn ngon =P~=P~=P~=P~

Cơ mà hình ảnh thì cho đúng tí, lấy hình ng khác quẳng vào để câu like à =; với lại game là tui tự đặt tên nhé, không phải tên gốc của game :)))))))))))))))))))))))))))

Hearts
16-10-16, 01:03 PM

Cơ mà hình ảnh thì cho đúng tí, lấy hình ng khác quẳng vào để câu like à =; với lại game là tui tự đặt tên nhé, không phải tên gốc của game :)))))))))))))))))))))))))))

Ko phải tháng trước ngồi kêu gào xem ai còn cái res này ko à chị Toàn =))

toandaik@
16-10-16, 01:05 PM
Ko phải tháng trước ngồi kêu gào xem ai còn cái res này ko à chị Toàn =))

trước có rip rồi mà xóa cần lại thì lên hỏi thôi cũng may có bác còn đỡ phải vh =P~

luadola001
16-10-16, 01:16 PM

Trả lời ý 1: Giống nhau thôi mà :)) chụp lại chi cho mất công =)). Sẵn PR giùm luôn rồi mà ko chịu :v
Trả lời ý 2: Bác làm như bác là idol ấy lấy ảnh của bác để câu like haha :-|
Trả lời ý 3: Mình thích thì mình lấy tên đó thôi :))

quangphong0904
16-10-16, 01:27 PM
không quan trọng, cứ có tinh thần share cho anh em là được rồi, thank nhiệt tình nào :)

trieutam010
16-10-16, 01:32 PM
muốn chạy ổ D thì config lại những file nào thớt

quangphong0904
16-10-16, 01:42 PM
tình hình là chạy ESSamp thì k mở đc apache + mysql =))

Hearts
16-10-16, 01:44 PM
tình hình là chạy ESSamp thì k mở đc apache + mysql =))

Giải nén đúng ổ C chưa =))

trieutam010
16-10-16, 01:49 PM
có ai chạy được sv ko vậy, bật essamp chả thấy gì

quangphong0904
16-10-16, 01:51 PM
Giải nén đúng ổ C chưa =))
ngay ổ C luôn mà k chạy đc, chạy bằng quyền Admin củng k đc :)

kehuydietUS
16-10-16, 01:57 PM
ngay ổ C luôn mà k chạy đc, chạy bằng quyền Admin củng k đc :)
mở mấy file apache\conf\extra trong này ra tìm sẽ có chỗ config đường dẫn chỉnh lại theo ổ đĩa là ok :-?:-?:-?
vừa tải về cũng xóa luôn rồi vì ko thích loại này cho lắm =))

Hearts
16-10-16, 02:00 PM
Config thế này mà kêu để ổ C chạy được mới giỏi(:|

Hearts
16-10-16, 02:23 PM
Hướng dẫn cho ai muốn chơi, cách nhanh nhất:
Giải nén vào ổ D
Đổi lại tên folder thành aazyw.com(D:/aazyw.com)
Sửa IP 103.47.194.232 ở các file thành 127.0.0.1
D:\aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
D:\aazyw.com\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
D:\aazyw.com\server\wusheng\config\servers_config. xml

ctvwebgame
16-10-16, 02:51 PM
Giải nén vào ổ D

Con này ngày trước mua của bác toàn giá rẻ, về mở nhưng mà không nạp thẻ được, với lại quan trọng là hình ảnh / phó bản còn lỗi nhiều lắm.
Đợt trước thấy bác toàn bảo kiếm đc cái ngon hơn rồi nhưng cũng không còn hứng lắm. Dạo này làm ăn khó đi kiếm ít free về nghịch thôi . =))

Không biết bản này có bị lỗi hình ảnh hiển thị thú với item vv không bác hearts

Hearts
16-10-16, 02:56 PM
Con này ngày trước mua của bác toàn giá rẻ, về mở nhưng mà không nạp thẻ được, với lại quan trọng là hình ảnh / phó bản còn lỗi nhiều lắm.
Đợt trước thấy bác toàn bảo kiếm đc cái ngon hơn rồi nhưng cũng không còn hứng lắm. Dạo này làm ăn khó đi kiếm ít free về nghịch thôi . =))

Không chơi, tải về xem thử vì sao ko chạy được thôi =))
Mấy con thế này cũng để dành chơi off giải trí là chính:-"

toandaik@
16-10-16, 03:18 PM

bản này gốc china share hồi trước nên vẫn như vậy...............
chỉ là rip vh về chép vô thôi :-*
còn bản fix all thì t đang dùng :)

ctvwebgame
16-10-16, 03:36 PM
bản này gốc china share hồi trước nên vẫn như vậy...............
chỉ là rip vh về chép vô thôi :-*
còn bản fix all thì t đang dùng :)

Bác toàn xem thế nào hỗ trợ ae chút cho qua cơn hoạn nạn ae sống tiếp thì bác sẽ có duy trì được 1 KH chứ =))
Hôm trươc có nói bác rồi đấy. Dạo này khó khăn quá game thì dính liền 4con ko đâu vào đâu, mua cả Đại Chúa Tể full source về mà bên thằng bán nó chẳng hỗ trợ được gì cuối cugnf vứt đi , 7 triệu trả 5 triệu trước, 2 triệu sau không làm được mà nó cũng vẫn đòi =)) Em không trả
Giờ cổng cứ hay bị ddos về đêm éo hiểu thế nào =))Căng v l gặp mấy thằng nhầy khổ.
Đã không hỗ trợ để nta mở thì thôi, còn cố đấm ăn xôi đòi nốt cả 2 triệu trong khi game mua về như đá ném biển chẳng làm gì đc ngoài vất trong ổ đĩa?

quangphong0904
16-10-16, 03:50 PM
Giải nén vào ổ D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bấm vào server để vào game nó trắng màn hình luôn =)) khó nhai vãi
còn thiếu file nào chưa config k nhỉ

Hearts
16-10-16, 03:59 PM
bấm vào server để vào game nó trắng màn hình luôn =)) khó nhai vãi
còn thiếu file nào chưa config k nhỉ

F12 xong f5, xem phần network có bị file mainloader.swf ko =))

toandaik@
16-10-16, 04:00 PM
Bác toàn xem thế nào hỗ trợ ae chút cho qua cơn hoạn nạn ae sống tiếp thì bác sẽ có duy trì được 1 KH chứ =))
Hôm trươc có nói bác rồi đấy. Dạo này khó khăn quá game thì dính liền 4con ko đâu vào đâu, mua cả Đại Chúa Tể full source về mà bên thằng bán nó chẳng hỗ trợ được gì cuối cugnf vứt đi , 7 triệu trả 5 triệu trước, 2 triệu sau không làm được mà nó cũng vẫn đòi =)) Em không trả
Giờ cổng cứ hay bị ddos về đêm éo hiểu thế nào =))Căng v l gặp mấy thằng nhầy khổ.
Đã không hỗ trợ để nta mở thì thôi, còn cố đấm ăn xôi đòi nốt cả 2 triệu trong khi game mua về như đá ném biển chẳng làm gì đc ngoài vất trong ổ đĩa?

skype đi fix cho vài lít :P

yahoo đã die và k thường vô nữa

bboynam99
16-10-16, 04:35 PM
Con này là Đao Quân, chơi y chang Vấn Tiên phải không nhỉ???

duongto
16-10-16, 06:41 PM
con này pass navicat là gì vậy ai biết không, chỉ mình cách xem kết nối navicat với

trieutam010
16-10-16, 07:00 PM
aazyw.com
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrr

duongto
16-10-16, 07:07 PM
aazyw.com
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrr

thank bạn, bạn biết mục chỉnh KNB ko, mình bấm vào nhiều mục nó cứ báo Key hoài

luadola001
16-10-16, 07:16 PM
Sorry nhé tại mình chạy Xampp nên quên config ESS

trieutam010
16-10-16, 07:16 PM
thank bạn, bạn biết mục chỉnh KNB ko, mình bấm vào nhiều mục nó cứ báo Key hoài

player, mấy cái ô cuối ấy, quên rồi

BeeZone
16-10-16, 11:03 PM
Huyết Đồ Long share trước đây mà...Bữa có ai xin res VH ấy nhỉ :-?

langtukids
17-10-16, 07:33 AM
con này thiếu res, chơi tới cấp 120 trở lên là coi như chán

aloadsl
17-10-16, 08:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=cbaaf7daef5153d396cb905714e976a5&oe=5891E03F

Bị nayg thì làm sao các bác? e cho qua ổ D rồi,conf lại IP + patch về D rồi,k biết sót chỗ nào nữa

trieutam010
17-10-16, 08:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=cbaaf7daef5153d396cb905714e976a5&oe=5891E03F

Bị nayg thì làm sao các bác? e cho qua ổ D rồi,conf lại IP + patch về D rồi,k biết sót chỗ nào nữa

quay lại #1 có hướng dẫn.....................

aloadsl
17-10-16, 08:57 PM
quay lại #1 có hướng dẫn.....................

làm theo 1 ko dc bác,mở apache lên ko có mysql nên làm theo bác Heart thì bị vầy

trieutam010
17-10-16, 09:05 PM
làm theo 1 ko dc bác,mở apache lên ko có mysql nên làm theo bác Heart thì bị vầy

bật teamview mình xem sao, mà game bị rollback, ko biết người # có bị ko

duytungk87
18-10-16, 09:34 PM
bật sv lên thì bị vậy

D:\aazyw.com\server\843>title flash843

D:\aazyw.com\server\843>..\jre\bin\java -Xms256m -Xmx256m -jar m843.jar
This version of D:\aazyw.com\server\jre\bin\java.exe is not compatible with the
version of Windows you're running. Check your computer's system information to s
ee whether you need a x86 (32-bit) or x64 (64-bit) version of the program, and t
hen contact the software publisher.
Press any key to continue . . .

ai giú mình với.

BeeZone
18-10-16, 11:08 PM
bật sv lên thì bị vậy

D:\aazyw.com\server\843>title flash843

D:\aazyw.com\server\843>..\jre\bin\java -Xms256m -Xmx256m -jar m843.jar
This version of D:\aazyw.com\server\jre\bin\java.exe is not compatible with the
version of Windows you're running. Check your computer's system information to s
ee whether you need a x86 (32-bit) or x64 (64-bit) version of the program, and t
hen contact the software publisher.
Press any key to continue . . .

ai giú mình với.

Tải cái jre theo phiên bản win của bạn rồi đè vào cái folder jre cũ của game là được...

duongto
19-10-16, 05:10 PM
cách chơi được game này của gà mờ như tui nè : giải nén vào 2 ổ ( c, D) ổ C vẫn để nguyên tên folder, còn ổ D đổi tên folder thành aazyw.com(D:/aazyw.com) và làm theo bạn Hearts đã chỉ dẫn

sau đó mỗi lần chơi vào ổ D chạy như chủ topic đã hướng dẫn là vào chơi ok

duytungk87
20-10-16, 09:39 PM
Các bạn cho mình hỏi game này có lệnh GM không?

chip2019
20-10-16, 11:47 PM
Con Huyết đồ long này lỗi quá trời :'( có ai có bản vá lỗi ko :(( cho xin với