PDA

View Full Version : [MU] Vấn đề MU trên mobile, các bác nghĩ game này nó được chạy ntn?

duyhaicx
03-10-16, 11:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhemtb113
03-10-16, 03:22 PM

hình như là unity thì phải >:D<>:D<>:D<>:D<
chả biết đúng kh cứ phán bừa :))

mr.tee113
03-10-16, 05:54 PM
hình như là unity thì phải >:D<>:D<>:D<>:D<
chả biết đúng kh cứ phán bừa :))

Chính nó đấy bác :v Game viết trên Unity.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Game viết bằng Unity, tự nhóm đấy dev bác nhé.

kehuydietUS
03-10-16, 05:59 PM
rất tiếc là nó chỉ có thể hoạt động với danh nghĩa là Server Private :-?

ntquang.info
03-10-16, 09:44 PM
Chạy gần giống với web game ở phần sever, yêu cầu biết về java và unity3d 1 chút

anhemtb113
03-10-16, 09:52 PM
Chạy gần giống với web game ở phần sever, yêu cầu biết về java và unity3d 1 chút

phán bừa cũng đúng 8-}8-}8-}8-}8-} game này là do 1 nhóm phát triển =))) không có bản quyền :/ sẽ có thể bị ăn kiện>:P>:P>:P>:P

The Gamer
03-10-16, 10:11 PM
phán bừa cũng đúng 8-}8-}8-}8-}8-} game này là do 1 nhóm phát triển =))) không có bản quyền :/ sẽ có thể bị ăn kiện>:p>:p>:p>:p

ai kiện vậy bạn - fpt hay la vinagame

HRain
03-10-16, 11:17 PM
ai kiện vậy bạn - fpt hay la vinagame

The Gamer
03-10-16, 11:19 PM

webzen ko được kiện ở VN nhé. vì webzen ko có trụ sở ở VN
và cũng ko đăng ký thương hiệu ở VN

nhaodzo
03-10-16, 11:21 PM
bản quyền hình ảnh của nó là trên toàn thế giới rồi thím ơi ....

anhemtb113
03-10-16, 11:57 PM
vậy ở đây là :
" Thằng bố không có quyền cấm thằng con "
|-)|-)|-)|-)(:|(:|(:|(:|

Domino9990
04-10-16, 12:18 AM
theo tớ nghĩ thì khả năng kiện rất thấp. bởi vì liên quan đến vấn đề chi phi cho vụ kiện như vậy có đáng hay không.
tiếp theo có thể sẽ có vài report đến google play buộc tháo dỡ ứng dụng tuy nhiên khả năng đó cũng không cao vì bản thân webzen cũng không chắc để ý
cái cuối cùng.tớ vote 1 phiếu ủng hộ rồi đấy hihi. ai rãnh như tớ thì vote luôn nhé. dù gì nó cũng là hàng việt nam do người việt nam hiện thực hóa thành mu mobile mà tội gì ta lại không ủng hộ để khích lệ tinh thần nhỉ:x

wermanhme1990
04-10-16, 09:42 PM
Ủng hộ 2 tay, đến con Chim của Nguyễn Hà Đông cũng chết, không hiểu cộng đồng mạng của Việt Nam nghĩ gì nữa.

HRain
04-10-16, 09:43 PM
vãi nồi, FlappyBird có cái hình ống khói của Mario thôi đã bị kiện rồi cha nội ơi =))
Chả lẽ lại bảo Nintedo có trụ sở ở VN :|

theo tớ nghĩ thì khả năng kiện rất thấp. bởi vì liên quan đến vấn đề chi phi cho vụ kiện như vậy có đáng hay không.
tiếp theo có thể sẽ có vài report đến google play buộc tháo dỡ ứng dụng tuy nhiên khả năng đó cũng không cao vì bản thân webzen cũng không chắc để ý
cái cuối cùng.tớ vote 1 phiếu ủng hộ rồi đấy hihi. ai rãnh như tớ thì vote luôn nhé. dù gì nó cũng là hàng việt nam do người việt nam hiện thực hóa thành mu mobile mà tội gì ta lại không ủng hộ để khích lệ tinh thần nhỉ:x
Cứ đợi cái từ "rất thấp" ấy đi, đến lúc đủ to rồi, nó kiện thì dựa trên doanh thu mà bồi thường nữa :)
Là dev thì ai chả khích lệ, đặc biệt là hàng nội, nhưng kinh doanh thì rất nguy hiểm.

Anyway, nhắm nhỏ lẻ như các MU mobile xàm chuối khác (ngoài bản trên) thì chưa ai muốn kiện :>

Domino9990
04-10-16, 10:37 PM
vãi nồi, FlappyBird có cái hình ống khói của Mario thôi đã bị kiện rồi cha nội ơi =))
không có vụ kiện nào xảy ra nhé. Chính nitendo đã lên tiếng bác bỏ. Caí chết đến từ lời đàm tiếu của cộng đồng mạng việt nam

Cứ đợi cái từ "rất thấp" ấy đi, đến lúc đủ to rồi, nó kiện thì dựa trên doanh thu mà bồi thường nữa :)
Là dev thì ai chả khích lệ, đặc biệt là hàng nội, nhưng kinh doanh thì rất nguy hiểm.

Anyway, nhắm nhỏ lẻ như các MU mobile xàm chuối khác (ngoài bản trên) thì chưa ai muốn kiện :>
tầm nhìn thiếu khách quan

ntquang.info
04-10-16, 10:58 PM
phán bừa cũng đúng 8-}8-}8-}8-}8-} game này là do 1 nhóm phát triển =))) không có bản quyền :/ sẽ có thể bị ăn kiện>:P>:P>:P>:P

Nghe phán như đã từng làm Mu Mobile, xin thưa đang Online đây, khi nào kiện được thì cứ kiện :">

3 Class

4 Class

nhaodzo
04-10-16, 11:07 PM
kể ra thì con game này cũng hay và chất đấy. hy vọng trải nghiệm n dùng sẽ tuyệt hơn cả trên bản pc. đây mới là Mu chứ cái mu miracle kia của webzen hay tàu khựa nên gọi là game khác thì hơn :)). cuối cùng thì hi vọng game này sẽ ko bị kiện và ra dưới dạng game lậu :v. dù sao nhìn thấy 1 bản game do chính n việt phát triển và phát hành nó cũng đã :D. mà lên đc gg store rồi thì khả năng sống cao. nếu mà lên được tới apple store nữa thì quá ổn luôn

quancoi000
04-10-16, 11:49 PM
kể ra thì con game này cũng hay và chất đấy. hy vọng trải nghiệm n dùng sẽ tuyệt hơn cả trên bản pc. đây mới là Mu chứ cái mu miracle kia của webzen hay tàu khựa nên gọi là game khác thì hơn :)). cuối cùng thì hi vọng game này sẽ ko bị kiện và ra dưới dạng game lậu :v. dù sao nhìn thấy 1 bản game do chính n việt phát triển và phát hành nó cũng đã :D. mà lên đc gg store rồi thì khả năng sống cao. nếu mà lên được tới apple store nữa thì quá ổn luôn

Chờ đấy đi bác! Lên gg mà không bị gỡ xuống thì hẵng tính chuyển qua appstore nhé! Lên gg mà bị gỡ thì nghỉ chơi luôn đi! Share link cho chúng nó kéo về thôi! =)) lại giống bác pround cứ làm sv pri cho anh em cái bang trên fb =))

The Gamer
05-10-16, 02:23 AM
bản quyền hình ảnh của nó là trên toàn thế giới rồi thím ơi ....

Có thể nói sơ qua về iphone nhé bạn
Khi ra 1 iphone mới nó phải qua từng nước đăng ký
Nên mới có chuyện nó bị kiện ở China.
Ngay cả ở VN webzen cũng chưa đăng ky bản quyền nhé. Vì đăng ký phải nộp thế
Mà lượng người chơi ở VN dc bao nhiêu. Ngu mẹ gì nó đăng ký
Bạn nên học sơ qua về việc thành lập doanh nghiệp và kinh doanh 1 sản phẩm
Bạn nghĩ bạn thích đăng ký ở đâu cũng dc à

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn chả hiểu mẹ gì về luật
Thứ nhất nintendo bản quyền ở các nước phát triển như nhật, mỹ...
Còn Hà đông phát triển game là chạy qua app của Apple nhé
Apple trụ sợ ở đâu ? nước mỹ nên nhật có quyền kiện
Còn qua VN kiện vào củ khoai
Phải hiểu là luật ban hành ở nước nào và bạn đăng ký phát triển - sử dụng phần mềm ở nước nào

Muốn kiện 1 ai đó trước tiên bạn phải chứng minh bạn là chủ sỡ hữu hợp pháp và bạn đăng ký bản quyền sỏ hữu đó ở nước đó
Thì mới kiện được.
Chứ ông ko đăng ký ông lấy cái mẹ gì mà kiện. Nhìn iphone ủa apple là 1 ví dụ nhé

Nói chung, khi làm 1 cái gì đó, người ta phải tìm hiểu luật pháp của nước sở tại để phù hợp và phát triển
Trước FPT mua bản quyền mu, nhưng chỉ là mu trên máy tính thôi.
Còn mu mobile FPT đâu có mu bản quyền. Bạn chứng minh và bạn đăng ký quyền sở hữu trí tuệ thì ông nội FPT cũng ko kiện nổi

MU MOBILE Ở VN KO BỊ KIỆN, CỨ LÀM TẸT ĐI, C50 SỜ THÌ CHẾT VÌ TỘI TRỐN THUẾ VÀ LÀM GAME LẬU CHỨ KO PHẢI LÀ GAME DO TRANH CHẤP BẢN QUYỀN

NGAY CẢ GOOGLE Ở VN BỊ CHẠY CHÙA RẤT NHIÈU NÓ CŨNG KO XỬ LÝ DC NHŨNG THẰNG CHẠY Ở VN
VÌ ĐƠN GIẢN GOOGLE KO CÓ TRỤ SỞ Ở VN VÀ KO ĐÓNG THUẾ CHO VN

TRƯỚC MU MOBILE CÓ NHIỀU NHƯ MU VO SONG VÀ 1 MU LỚN GÌ ĐANG phát hành cũng có ai dám kiện
Vì họ đăng ký rồi ^^

kik4567
05-10-16, 10:10 AM

Không có ai kiện nhá do cư dân mạng nó chưởi cộng với gây sức ép bằng mấy câu chuyện như vì thằng em hơn điểm mà giết em, vì ức chế mà tự sát, rồi đòi chém đòi giết tác giả,... nên thành ra gây áp lực kiến anh ấy quyết định tháo xuống. Không những không kiện mà còn nói có thể cho lời khuyên nữa kìa nhưng mà NHĐ ko cần mà gỡ bỏ, nên tìm hiểu thông tin trước đi rồi hãy nói8-x...

The Gamer
05-10-16, 10:19 AM
Không có ai kiện nhá do cư dân mạng nó chưởi cộng với gây sức ép bằng mấy câu chuyện như vì thằng em hơn điểm mà giết em, vì ức chế mà tự sát, rồi đòi chém đòi giết tác giả,... nên thành ra gây áp lực kiến anh ấy quyết định tháo xuống. Không những không kiện mà còn nói có thể cho lời khuyên nữa kìa nhưng mà NHĐ ko cần mà gỡ bỏ, nên tìm hiểu thông tin trước đi rồi hãy nói8-x...

Nintendo khuyến khích Hà Đông Phát triển mà nhỉ
Họ còn nói rất vui khi 1 game nổi tiếng của họ có hình cái ống trong flappy :d
Chứ nintendo ko hề có kiện. Vì 2 mảng game này khác nhau
Và NHD ăn tiền ở quảng cáo click :D và lượt tải.

hackluv
05-10-16, 03:15 PM

sv dựa trên nền sv gốc :D

còn client port từ PC qua Mobile = Unity :D

vde này trên YT có nhiều mà :D

HRain
05-10-16, 11:47 PM
Toàn các thánh vào phán. Ừh, thì cứ mở đi, ai cấm đâu :)) mình chỉ cảnh báo về vấn đề có thể xảy ra, vì có nhiều bạn cứ bô bô bảo là không vi phạm bản quyền phần mềm
Dành cho các bạn chưa có đủ kiến thức về vi phạm bản quyền (ST MTP ?)

Vi phạm bản quyền của một sáng chế[sửa (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %BB%81n&veaction=edit&vesection=4) | sửa mã nguồn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %BB%81n&action=edit&section=4)]

Sử dụng lại ý tưởng đã được công bố là sáng chế và bằng sáng chế (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nguyên thủy vẫn còn đang trong vòng hiệu lực của luật pháp. Ở đây cần lưu ý, một bằng sáng chế tại một quốc gia hay địa phương này, sẽ khó có thể dùng để chứng minh rằng: một ứng dụng nào đó (dựa trên sáng chế đó) tại một quốc gia khác là vi phạm bản quyền, trừ khi bằng sáng chế đó có sự công nhận của quốc tế.
Mô phỏng lại, hay viết lại (bằng một ngôn ngữ khác hay cách viết khác) miêu tả của một ý kiến sáng tạo đã được công nhận là một sáng chế còn trong thời hạn định nghĩa bởi chủ quyền cũng là một dạng vi phạm bản quyền. Dạng này tương đối khó phát hiện nhưng những dấu tích về cấu trúc ý tưởng hay phương cách dàn dựng kỹ thuật sẽ có thể là những dấu tích chứng minh rằng một sáng chế đã bị đánh cắp hay không. Ví dụ: việc sao chép lại các sáng chế trong phần mềm bằng cách dùng ngôn ngữ lập trình khác hơn ngôn ngữ của sáng chế nguyên thủy vẫn thường bị xem là vi phạm bản quyền nếu người viết lại đó mô phỏng theo ý tưởng đã được cấp bằng sáng chế.

P/s: anh chưa kiện vì anh chưa thích, anh đã thích thì thà thu nhé :))

quancoi000
05-10-16, 11:49 PM

Chuyện anh NHP có gì đâu nhỉ? Cá nhân mình thì méo thể chơi được cái game đấy! Cơ mà thấy người việt mình tệ quá :-/

nampinn
06-10-16, 12:16 AM
Xin gửi các thánh, cho em phán bừa 1 câu, chẳng ai kiện cả ngoại trừ Mu Origin.
Còn vì sao nó kiện các bác lên GG tìm hiểu nhé.
P/s: nên tìm các bài viết chính thống, em chịu không chấp nhận ném đá.

heroviet2301
06-10-16, 02:11 AM
Hiện tại đầy Mu Origin lậu mọc lên mà, Mu này cũng là Mu Mobile thôi nhưng khả năng là chơi trên giả lập, nếu làm lớn tung lên các kho ứng dụng thì lúc đó mới bị soi.

hercules12c
23-10-16, 01:25 AM

Chơi cái mu này nó ko sướng bằng bỏ tiền ra. mua cái taber chạy win 10. chơi all mu trên pc. mượt lắm. trên 3g, wifi , hồi xưa có nhớ có team nào đó ở việt nam. muốn làm 1 mu như pc chơi trên taber, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng cuối cùng thì thất bại. mà hiện giờ công nghệ phát triển. ta có thể chơi mu ss0.65 - ss xx.xx trên máy tính bảng rồi.(dota 2, lmht,Cs nó còn chiến đc nữa là 1 game nhẹ như mu) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> buổi sáng đi cf ngồi chơi với 3 đứa bạn , săn box làm ầm cả quán cà phê. đc cái trên taber call team đi săn tiện hơn trên pc nhiều.
nói chung mấy ông admin đa số ko để ý mấy , chứ tôi thấy nên cập nhật thêm mấy chức năng trong mu. tiện lợi cho người sử dụng. code thêm mấy cái lệnh tương tự chuột phải để cắm trên mtb, mấy cái lệnh cơ bản thôi. tiện thể nói luôn. mấy cái antihack đa số chống phần mềm chạy trên pc lâu nay rồi. nhưng trên mtb chạy song song 2 hệ điều hành android và win 10. thì nó chạy bằng file apk. có thể hack cheat đc. tôi đả thử đa số mấy mu đều đc. mà cái phần mềm đó chắc ai cũng biết ( artmoney android apk ) , thử đi là biết liền ah. :))

tinhx001
23-10-16, 06:10 AM
Chơi cái mu này nó ko sướng bằng bỏ tiền ra. mua cái taber chạy win 10. chơi all mu trên pc. mượt lắm. trên 3g, wifi , hồi xưa có nhớ có team nào đó ở việt nam. muốn làm 1 mu như pc chơi trên taber, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng cuối cùng thì thất bại. mà hiện giờ công nghệ phát triển. ta có thể chơi mu ss0.65 - ss xx.xx trên máy tính bảng rồi.(dota 2, lmht,Cs nó còn chiến đc nữa là 1 game nhẹ như mu) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> buổi sáng đi cf ngồi chơi với 3 đứa bạn , săn box làm ầm cả quán cà phê. đc cái trên taber call team đi săn tiện hơn trên pc nhiều.
nói chung mấy ông admin đa số ko để ý mấy , chứ tôi thấy nên cập nhật thêm mấy chức năng trong mu. tiện lợi cho người sử dụng. code thêm mấy cái lệnh tương tự chuột phải để cắm trên mtb, mấy cái lệnh cơ bản thôi. tiện thể nói luôn. mấy cái antihack đa số chống phần mềm chạy trên pc lâu nay rồi. nhưng trên mtb chạy song song 2 hệ điều hành android và win 10. thì nó chạy bằng file apk. có thể hack cheat đc. tôi đả thử đa số mấy mu đều đc. mà cái phần mềm đó chắc ai cũng biết ( artmoney android apk ) , thử đi là biết liền ah. :))

Chạy từ win 10 qua android không cần reboot lại luôn hả hercules12c, pro nhỉ !

hercules12c
23-10-16, 11:05 AM
Chạy từ win 10 qua android không cần reboot lại luôn hả hercules12c, pro nhỉ !

科技与数字 ghost đa nhiệm cho chuwi hi 8pro.bạn lên diễ đàn của máy tính chạy windows 10 và adroid thì có hướng dẫn, còn làm cách nào chạy song song. thì lên đó đọc, và tìm hiểu nhé. ko cần phải cứ y như nhà sản xuất là cứ phải reeboot mới đổi sang hệ điều hành kia. với các máy tính bảng chạy song song 2 hệ điều hành này, như ChuWi, iWork 8 Air,Leeline WT10.....v.v 1 phần ram của nó khi chay hệ điều hành hiện hành, vẫn được chia cho hệ điều hành kia khi ta ko sử dụng, bản ghost đa nhiệm cho mtb chạy 2 hệ điều hành này chỉ cho ta tương tác và sử dụng song song 2 hệ điều hành mà ko cần phải reboot lại thôi.

tinhx001
23-10-16, 11:33 PM
科技与数字 ghost đa nhiệm cho chuwi hi 8pro.bạn lên diễ đàn của máy tính chạy windows 10 và adroid thì có hướng dẫn, còn làm cách nào chạy song song. thì lên đó đọc, và tìm hiểu nhé. ko cần phải cứ y như nhà sản xuất là cứ phải reeboot mới đổi sang hệ điều hành kia. với các máy tính bảng chạy song song 2 hệ điều hành này, như ChuWi, iWork 8 Air,Leeline WT10.....v.v 1 phần ram của nó khi chay hệ điều hành hiện hành, vẫn được chia cho hệ điều hành kia khi ta ko sử dụng, bản ghost đa nhiệm cho mtb chạy 2 hệ điều hành này chỉ cho ta tương tác và sử dụng song song 2 hệ điều hành mà ko cần phải reboot lại thôi.

Còn cài file APK bên android để hack MU bên win10 nữa ?!

hercules12c
24-10-16, 12:43 AM
Còn cài file APK bên android để hack MU bên win10 nữa ?!

mình ko rành về phần mềm là mấy. chủ yếu mình tải mu về chơi. nhưng bên android thì có mấy game mình chơi , mình hack cheat vàng bạc, nên cách đây khoảng 4 tháng mình vọc thì hack được, cheat tiền zen trong mu. với đưa mấy cái đồ lung tung vào máy chaos, chỉnh lại mấy cái max hex trong phần mềm hack thì xoay ra đồ excel, lúc được , lúc ko. có lúc bị dis, nói chung mấy ai mà chơi thể loại này. mấy ông admin chắc phải kêu bên anti cập nhật thôi. mà mình tin chắc mấy ông chả quan tâm đâu. vì ít người xài mtb win10 chơi mu lắm, nên cũng ko có gì gọi là thảm họa, mu của game thủ mà cũng đc đó. để CN mình đi cafe mấy thằng chơi mu cùng nhau, rồi mượn máy nó, quay lại cho xem, ^^!

ikenylee
24-10-16, 02:13 AM
mình ko rành về phần mềm là mấy. chủ yếu mình tải mu về chơi. nhưng bên android thì có mấy game mình chơi , mình hack cheat vàng bạc, nên cách đây khoảng 4 tháng mình vọc thì hack được, cheat tiền zen trong mu. với đưa mấy cái đồ lung tung vào máy chaos, chỉnh lại mấy cái max hex trong phần mềm hack thì xoay ra đồ excel, lúc được , lúc ko. có lúc bị dis, nói chung mấy ai mà chơi thể loại này. mấy ông admin chắc phải kêu bên anti cập nhật thôi. mà mình tin chắc mấy ông chả quan tâm đâu. vì ít người xài mtb win10 chơi mu lắm, nên cũng ko có gì gọi là thảm họa, mu của game thủ mà cũng đc đó. để CN mình đi cafe mấy thằng chơi mu cùng nhau, rồi mượn máy nó, quay lại cho xem, ^^!

nghe đến đoạn cheat zen đã thấy hư cấu

hercules12c
24-10-16, 04:40 AM
nghe đến đoạn cheat zen đã thấy hư cấu

Ờ để CN đi với mấy đứa bạn .tớ quay lại rồi úp lên cho xem.

hackluv
24-10-16, 10:22 AM
hahahaha

cái đó là gì ý nhỉ =a))))

cái phần mềm này dễ chống ý mà =)))

do chắc gặp đúng thằng MU sdung anti cùi nên dính =)))

cái máy chaos này hack = Wpe Pro hoặc 1 số cái tương tự muproxy

cần code check từ sv =)))

kiểu gì cũng tạch :D

hercules12c
24-10-16, 12:05 PM
hahahaha

cái đó là gì ý nhỉ =a))))

cái phần mềm này dễ chống ý mà =)))

do chắc gặp đúng thằng MU sdung anti cùi nên dính =)))

cái máy chaos này hack = Wpe Pro hoặc 1 số cái tương tự muproxy

cần code check từ sv =)))

kiểu gì cũng tạch :D

Mình ko rành mấy cái anti, nhưng theo mình nghĩ đa số mu online h toàn anti toàn viết dành các phần mềm trên pc, còn trên adroid cấu trúc mã lệnh nó khác, vì nó chạy ngôn ngữ khác, ko có ai làm anti cho 1 game trên pc mà đi viết anti chống phần mềm hack trên android,ios cả, nếu mà có mtb nào chạy đc cả song song ios và win thì mình tin, các ứng dụng trên cydia thừa sức làm loạn đc 1 mu có anti tốt nhất, tương tự android cũng thế, để mình quay lại xem cái mu bạn bảo là mu nào mà cùi nhé ;;)

tinhx001
24-10-16, 08:44 PM
Mình ko rành mấy cái anti, nhưng theo mình nghĩ đa số mu online h toàn anti toàn viết dành các phần mềm trên pc, còn trên adroid cấu trúc mã lệnh nó khác, vì nó chạy ngôn ngữ khác, ko có ai làm anti cho 1 game trên pc mà đi viết anti chống phần mềm hack trên android,ios cả, nếu mà có mtb nào chạy đc cả song song ios và win thì mình tin, các ứng dụng trên cydia thừa sức làm loạn đc 1 mu có anti tốt nhất, tương tự android cũng thế, để mình quay lại xem cái mu bạn bảo là mu nào mà cùi nhé ;;)

Blade
25-10-16, 10:32 AM
Có bác nào bán hay hợp tác làm ăn cái Mu Mobile này không ạ ?

knight06
25-10-16, 10:34 AM

về phần antihack client thì mình chả biết chứ về phần packet tạo cái hostpot ở laptop chụp packet gửi qua gửi lại là gửi đc :silly:

Blade
25-10-16, 10:51 AM
về phần antihack client thì mình chả biết chứ về phần packet tạo cái hostpot ở laptop chụp packet gửi qua gửi lại là gửi đc :silly:
Có sv Mu Mobile bán không bác :D

ntquang.info
25-10-16, 04:07 PM
Có bác nào bán hay hợp tác làm ăn cái Mu Mobile này không ạ ?

MuMobile giá k hề rẽ như pc :D