PDA

View Full Version : [MU] xin Joinserver có thể đăng nhập được 1 tài khoản vào 2 server

Yahoo.com
01-10-16, 01:50 PM
Thân các bác!
bác nào còn giữ cái Joinserver mà có thể đăng nhập tài khoản chữ thường và chữ hoa vào được game . Ngày xưa từng bị lỗi 1 acc đăng nhập vào 2 Server để dupe đồ . Lỗi do cái Joinserver . Giờ bên mình hiện tại đang bị lỗi dupe đồ đó . đi thuê GS có bản update mới bảo chống được việc 1 acc vào 2 server cùng lúc .Tuy nhiên để chuẩn xác thì tự mình vào thử test xem sao . Vậy lên xin các bác ai còn giữ lại cho mình cái link . Chứ làm mu mà nó dupe đồ loạn cả sv , giờ update lên cũng ko biết có hết không .Xót ruột và chán nản quá ạ

The Gamer
01-10-16, 01:51 PM
sài bản nào mà bị đúp vậy
bản của hoàng tử éch à?

Yahoo.com
01-10-16, 02:02 PM
của ai thì mình xin mạn phép ko nói (ss6 )-mình bị .dupe log 1 acc vào 2 server .( đã tắt auto reconnect vẫn bị ) vừa update lên (lại pải bật auto reconnect ) mà ko rõ có hết ko . Vì mình chẳng test được . Server giờ thì đống đồ dupe lên quét cũng chẳng biết nó là dupe trước hay sau update

hoangtu_eck94
01-10-16, 05:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

The Gamer
02-10-16, 01:26 PM
Sài auto reconnect thì đúp là đúng rồi
auto reconnect có 5-6 lỗi bug gì đó
còn bản của ai có gì mà âm thầm thế nhỉ
@@
chịu thôi ko gợi ý cách giúp dc

hoangtu_eck94
02-10-16, 01:43 PM
Sài auto reconnect thì đúp là đúng rồi
auto reconnect có 5-6 lỗi bug gì đó
còn bản của ai có gì mà âm thầm thế nhỉ
@@
chịu thôi ko gợi ý cách giúp dc
dupe thì fix thôi. 5 6 lỗi cơ à liệt kê mình xem phát. :).

Domino9990
02-10-16, 02:02 PM
dupe thì fix thôi. 5 6 lỗi cơ à liệt kê mình xem phát. :).
eck fix được vậy là hay rồi. Cố lên mọi thứ đã quá tuyệt vời rồi:>