PDA

View Full Version : [KT] Cần mọi người giúp lỗi "Liên kết server thất bại,vui lòng trọn server khác"

daicango00
26-09-16, 11:33 PM
Như tiêu để mình gặp phải lỗi này,ai biết lỗi của mình là lỗi gì và cách phục thì chỉ giúp mình với!
Đầu tiên là paysys:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chạy Goddess:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chạy Log server:
Chạy Bishop:
Chạy Game Center:
Chạy Game server 1+2:
Chạy Client thì bị lỗi:

P/s:Mình dùng máy ảo của tuan565 và chép GS+GC của Tran toai. Patch client của sesshomaru (theo topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

leese7en
27-09-16, 01:54 AM
cái này hình như là lỗi cài đặt mạng thì phải, bạn thử xem lại cài đặt mạng xem

hxhhxhz
27-09-16, 07:51 AM
Như tiêu để mình gặp phải lỗi này,ai biết lỗi của mình là lỗi gì và cách phục thì chỉ giúp mình với! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lỗi ip của sever .. kiểm tra lại coi thử config đúng ip chưa. ..

daicango00
27-09-16, 08:10 AM
lỗi ip của sever .. kiểm tra lại coi thử config đúng ip chưa. ..

Chỉnh sửa trong file gì vậy bạn? Mình cũng nghĩ là phải config trong server nhưng không biết là file nào

hxhhxhz
27-09-16, 08:12 AM
Chỉnh sửa trong file gì vậy bạn? Mình cũng nghĩ là phải config trong server nhưng không biết là file nào

bạn chạy = vmware thỳ mình bó tay ạ .. mình k rành về cái này ..

wermanhme1990
27-09-16, 08:37 AM
Bạn upload đầy đủ ảnh của cả paysys, phần chạy server bên linux nữa, chứ mỗi cái hình của client thì khó biết lỗi từ đâu.

daicango00
27-09-16, 07:57 PM
Bạn upload đầy đủ ảnh của cả paysys, phần chạy server bên linux nữa, chứ mỗi cái hình của client thì khó biết lỗi từ đâu.

Mình edit lại bài rồi,có up hết hình ảnh rồi,các bạn xem giúp mình với

wermanhme1990
27-09-16, 08:39 PM
Mình edit lại bài rồi,có up hết hình ảnh rồi,các bạn xem giúp mình với

Bạn inbox teamview đi mình xem cho.

daicango00
27-09-16, 10:07 PM
Bạn inbox teamview đi mình xem cho.

mình không gửi được tn cho bạn,bạn ib vào fb giúp mình nhé,mình sẽ gửi bạn mật khẩu teamview
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ID teamview: 345 927 714

wermanhme1990
27-09-16, 10:12 PM
Bạn inbox lại đi, mình không dùng facebook.

kebactinh86
04-11-16, 01:55 AM
Mình cũng gặp lỗi này khi việt hóa sever của tuấn lỗi xảy ra khi bản chỉnh

[Lang]
LangCode=1

[ProductRegion]
RegionCode=1

Nếu để là 0 thì đang nhập oke nhưng để là 1 thì nó báo lỗi như trên
trên sever mình cũng đã chỉnh

[Lang]
LangCode=1

[ProductRegion]