PDA

View Full Version : [KT] Nhờ mọi người xử lí giúp lỗi

daicango00
20-09-16, 07:30 PM
Mình bị lỗi này khi bật máy ảo,do máy mình đời cũng sâu r,nên khi vào bios mình không tìm thấy phần "Intel Virtualization Technology" hay đại loại như vậy. Vậy nên,mong mọi người giúp đỡ mình khắc phục lỗi này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình dùng sever của bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kehuydietUS
20-09-16, 07:40 PM
tải cái này về rồi bật lên nếu báo như thế này là ok
thì chỉ cần xem lạu cái máy ảo config . còn ko thì chịu :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kebactinh86
20-09-16, 07:58 PM
Theo mình biết thì bạn chạy Centos 64 bít trong khi CPU của bạn ko hỗ trợ 64 bít thì phải :>:> check thông tin cpu sp bằng phần mềm như bạn trên gửi rùi pót kết quả lên là biết ngay.