PDA

View Full Version : [Share Hiếm] Webgame Anh Hùng Vương Tọa

toandaik@
15-09-16, 10:55 AM
Nhân dịp tết trung thu share cho 500 ACE thiếu nhi con hàng này ;))
Thể loại dàn trận giống như Vua Hải Tặc, giao diện Á-ÂU

- Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

- Download:

+ Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Pass download: trungthu2016
+ Pass unrar: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Hướng dẫn:

+ Giải nén tại D:\KING
+ Cài đặt và chạy vmware với card mạng NAT sub ip 192.168.200.0
+ Chạy Essamp, Run Server vmware tới màn hình đăng nhập thì chạy tiếp SecureCRT
+ Tại SecureCRT chạy 1 2 3 4
+ Vào game với 127.0.0.1
+ Linux ip: 192.168.200.128 - Login: root - 123456
+ MYSQL: root - 123456

xlinh
15-09-16, 12:07 PM
cho 1 bản click đi ae ...cho ae dùng chơi off giải trí....8-}

toandaik@
15-09-16, 12:10 PM
cho 1 bản click đi ae ...cho ae dùng chơi off giải trí....8-}

e share 0.5 click đấy chứ bác muốn mấy click nữa b-(

cobemuadong123
15-09-16, 04:03 PM
Game sever are starting please wait
No báo z chạy mãi k vo đuoc game a ơi

toandaik@
15-09-16, 04:34 PM
Game sever are starting please wait
No báo z chạy mãi k vo đuoc game a ơi

làm theo hướng dẫn bên trên, nếu máy 32bit chạy ko được cái SecureCRT thì dùng lệnh bằng tay đi
chạy máy ảo tới màn hình login thì đăng nhập với root pass 123456 (linux cứ gõ pass rồi enter nó k hiển thị đâu)
xong chạy các lệnh này:

service iptables stop (enter)

service mysqld start (enter)

service <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> start (enter)

cd /home/game1 (enter)

./server start (enter)

cobemuadong123
15-09-16, 05:35 PM
làm theo hướng dẫn bên trên, nếu máy 32bit chạy ko được cái SecureCRT thì dùng lệnh bằng tay đi
chạy máy ảo tới màn hình login thì đăng nhập với root pass 123456 (linux cứ gõ pass rồi enter nó k hiển thị đâu)
xong chạy các lệnh này:

A toàn ơi sao không add kim cương được z. Chuyển từ web vô game k có luôn a

trieutam010
15-09-16, 06:13 PM
A toàn ơi sao không add kim cương được z. Chuyển từ web vô game k có luôn a

chuyển rồi thì f5, ko đc thì rs lại sv

cobemuadong123
15-09-16, 06:56 PM
chuyển rồi thì f5, ko đc thì rs lại sv

Làm mấy lần reset sv cũng không đc bạn ơi. Vẫn 0 kim cương

trieutam010
15-09-16, 06:57 PM
Làm mấy lần reset sv cũng không đc bạn ơi. Vẫn 0 kim cương

bật teamview đi mình xem thử
30 charrrrrrrr

cobemuadong123
15-09-16, 07:13 PM
bật teamview đi mình xem thử
30 charrrrrrrr

Sever mình chạy gần max 3g ram luôn team không chạy nổi luôn bạn. Mò mãi không đc buồn ghê

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn cài chạy thử xem add đc kim cương k. Mình thì mò hết cái navicat không đc

trieutam010
15-09-16, 07:14 PM
Sever mình chạy gần max 3g ram luôn team không chạy nổi luôn bạn. Mò mãi không đc buồn ghê

mò tiếp đi bạn, mình ko chơi game này

bosualongthanh
15-09-16, 08:35 PM
ko việt hoá à toàndaikkkkk
ý t là hỏi sao ko VH hóng thanh niên ném đá bảo chờ ăn sẵn :look_down:=))

BeeZone
16-09-16, 08:11 AM

Có 2 loại add vàng (KNB)
1 là có sẵn api nạp từ web vào game (hoặc add navicat F5 game) là có
2 là phải tắt server trước..Sao đó add navicat ..Xong chạy lại server là có

...Trường hợp 2 cái trên ko dc thì vứt mợ game đi cho rùi chơi chi =))