PDA

View Full Version : [MU] Hướng dẫn Hook antihack vào main

nampinn
11-09-16, 12:02 PM
Hôm nay mình được caimuonline chỉ cách hook Antihack vào main nên mình có làm lại cái video chia sẽ cho các bạn mới.
Các pro biết rồi đừng chém nhé...............

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HRain
11-09-16, 01:48 PM
1. Chả biết cái antihack vẹo gì tên gì xuất sứ từ đâu
2. Tiêu đề là hướng dẫn nhưng lại post bên box release ?
3. Nội dung thì cụt ngủn, giả vờ khiêm tốn thật thà nhưng thực chất là kéo link quảng cáo ở page khác ?

Kết: Nếu mình là mod ở RZ, mình sẵn sàng khóa nick bạn vài tuần, chứ không đơn giản là viết mấy dòng thế này :D

nampinn
11-09-16, 02:00 PM
1. Chả biết cái antihack vẹo gì tên gì xuất sứ từ đâu
2. Tiêu đề là hướng dẫn nhưng lại post bên box release ?
3. Nội dung thì cụt ngủn, giả vờ khiêm tốn thật thà nhưng thực chất là kéo link quảng cáo ở page khác ?

Kết: Nếu mình là mod ở RZ, mình sẵn sàng khóa nick bạn vài tuần, chứ không đơn giản là viết mấy dòng thế này :D

Bạn thật buồn cười, mình nói HD chứ có nói share đâu, nếu sai bõ thì nhắc nhở mình chứ.
May àm Mod ở đây không lộng quyền như bạn.
Xin nhờ Mod chuyển sang đúng box giúp mình với, sr vì post sai Box

HRain
11-09-16, 03:20 PM
Bạn thật buồn cười, mình nói HD chứ có nói share đâu, nếu sai bõ thì nhắc nhở mình chứ.
May àm Mod ở đây không lộng quyền như bạn.
Xin nhờ Mod chuyển sang đúng box giúp mình với, sr vì post sai Box

thực ra mình khó tính chứ không phải lộng quyền :)
chính vì quá dễ dãi nên khó vào khuôn, sự chuyên nghiệp thường đi kèm những quy tắc.
p/s: bị xóa bài, nhắc nhở hoặc khóa tài khoản, đều có liên quan tới việc bạn làm, và ở trên bạn vi phạm quy tắc thứ 3.
Nói chung tùy ae clb, mình góp ý thôi :D

KhongGianOL
11-09-16, 05:01 PM
Rain cứ chém hoài nhưng thực ra...chấp nhận cuộc chơi thì phải tuân theo nguyên tắc vốn có được định sẵn...bạn Namprin( Ánh sao Việt) chưa tiếp cận kịp thời thôi...những cũng cám ơn bạn đã đóng góp...

HRain
11-09-16, 05:10 PM
Rain cứ chém hoài nhưng thực ra...chấp nhận cuộc chơi thì phải tuân theo nguyên tắc vốn có được định sẵn...bạn Namprin( Ánh sao Việt) chưa tiếp cận kịp thời thôi...những cũng cám ơn bạn đã đóng góp...

Đấm xong rồi xoa, không hiểu thanh niên đang ý kiến như nào :D
@Youtobe: thanks for removing the links in this thread. :3

KhongGianOL
11-09-16, 05:30 PM
Đấm xong rồi xoa, không hiểu thanh niên đang ý kiến như nào :D
@Youtobe: thanks for removing the links in this thread. :3
Thôi đừng bắt mạch suy nghĩ của tớ chi cho mệt...không đoán đc đâu....