PDA

View Full Version : [MU] Bác Trọng MuOnline vào xem cho e phát

viphoian
08-09-16, 09:48 AM
Phần mềm nhỏ tiện dụng để thêm vào mọi client MU:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (*) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
zConfig_5F95FAF9B4026466C4BC4B7270F0933A.zip (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Vui lòng quét virus sau khi tải về và trước khi sử dụng! :)>- (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bác còn giữ source này cho e xin được k :(

Hung966
08-09-16, 10:34 AM
sao k inb cho nhanh, lập top làm gì :-h:-h:-h

Trong
08-09-16, 12:19 PM
Mình tên Trong không phải Trọng.
Dạo này mình ko có Online trên máy tính đc mà 3G thì chậm lên ít vô forum.
Cái đó viết bằng AutoIt bạn deCompiler xem đc ko!
Bạn sài cái Laucher mới nhất của mình (tìm bài viết zLauncher) ý, đẹp hơn.
Source mình ko có giữ, lâu lắm rồi.
Nó có tác dụng ghi giá trị REG thui mà. Tự viết cái mới còn đẹp hơn ý 😀

161012
08-09-16, 01:06 PM
Gọi người thì ib... Lập topic ở đấy khéo ăn kẹo đồng or 1 vé ra đảo vv đấy

viphoian
08-09-16, 01:28 PM
Sr vì e không bik pm riêng k thấy trả lời nên mới lập topic :(, Mod nào chuyển sang box Hỏi Đáp / yêu cầu giúp e, xin cảm ơn

viphoian
08-09-16, 02:02 PM
Bác Trong choi hỏi bác viết bằng AutiIT ver bao nhiu bác

ikenylee
08-09-16, 02:30 PM
source launcher thì đầy rẫy. tải 1 cái về tách riêng phần Option mà dùng :|