PDA

View Full Version : [MU] Lỗi chức năng Truyền Nhân Goblin NBB, DWEB

heroviet2301
02-09-16, 04:23 AM
Chào các bạn!
Mình Sử dụng DWEBGAME có thử mở event này mà ở mục đăng ký Item toàn hiện NULL mà không đọc được Item trên người nhân vật để đăng ký, ai biết code và rảnh rỗi xem qua và fix giúp minh nhé ! Cảm ơn rất nhiều !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Jackma2000
02-09-16, 05:34 AM
Mình cũng dùng bản share ở clb nè.
Even hoạt động full và tốt mà.

heroviet2301
02-09-16, 06:00 AM
Mình cũng dùng bản share ở clb nè.
Even hoạt động full và tốt mà.

Bạn test thử xem có dùng được không, của tôi ko tài nào hiển thị thông tin item để đăng ký event :|

Jackma2000
02-09-16, 07:11 AM
chắc bạn thay skin lỗi gì rồi
mình dùng bt mấy tháng nay rồi mà

viethung91
04-09-16, 08:55 PM
Chào các bạn!
Mình Sử dụng DWEBGAME có thử mở event này mà ở mục đăng ký Item toàn hiện NULL mà không đọc được Item trên người nhân vật để đăng ký, ai biết code và rảnh rỗi xem qua và fix giúp minh nhé ! Cảm ơn rất nhiều !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình cũng bị như bạn, ko biết vì sao, ai fix dc chưa chỉ mình với

The Gamer
04-09-16, 11:51 PM
Lỗi này sai api rồi_______________________---

blockcc
04-09-16, 11:57 PM

cung bi nhu the nay............................................... ...

viethung91
04-09-16, 11:59 PM

sai api thì các chức năng khác phải ko dùng dc chứ, đằng này các chức năng vip vẫn dùng bt

hoangtu_eck94
05-09-16, 12:30 AM
5 lít mình fix cho hihihihhihihihi

The Gamer
05-09-16, 12:49 AM
sai api thì các chức năng khác phải ko dùng dc chứ, đằng này các chức năng vip vẫn dùng bt

sai api tuc la cai file api code sai hoac ntn
chu minh ko noi la ko ket noi api nhe

heroviet2301
08-09-16, 09:44 AM
Ồ đã giải quyết được vấn đề này rồi nhé, Event Goblin ở NBB VIP thì item đăng ký cần phải ở trong Thùng Đồ Chung thay vì Túi đồ trên người nhân vật như các bản NBB cũ và ForestWeb, làm mình thấy lạ :|
Thông tin cho anh em và Mod ghé qua close giúp nhé !

blockcc
08-09-16, 10:43 AM
Ồ đã giải quyết được vấn đề này rồi nhé, Event Goblin ở NBB VIP thì item đăng ký cần phải ở trong Thùng Đồ Chung thay vì Túi đồ trên người nhân vật như các bản NBB cũ và ForestWeb, làm mình thấy lạ :|
Thông tin cho anh em và Mod ghé qua close giúp nhé !

bạn ơi, thế bản Dweb thì có phải như vậy ko?

heroviet2301
08-09-16, 11:31 AM
bạn ơi, thế bản Dweb thì có phải như vậy ko?

DWEB là từ NBB VIP mà ra thôi nên như nhau cả.