PDA

View Full Version : [MU] HD config offtrade, ủy thác

nampinn
31-08-16, 10:00 PM
Bác nào HD em cách config offtrade và ủy thác với ạ.
Thanks các bác nhiều.

dragonwall
31-08-16, 10:47 PM
Cấu hình nên một server đặc trưng thì mình không rõ, nhưng để tạo ra nó thì không có gì là quá khó khăn cả!
Mình bản thân chưa có nhiều thời gian nên chưa thể cùng bạn giao lưu tỉ mỉ DEV,
Thực tế nó không có gì quá khó, minh sẽ giúp và cung cấp cho bạn những nguồn tài liệu này làm nội dung tham khảo, mong nó sẽ giúp cho bạn có cái nhìn khái quát hơn về những phương pháp cũng như thuật toán để khởi tạo những chức năng này. Điều cơ bản bạn cần nắm được là phải giám sát được nhận vật khi chủ tài khoản rời trò chơi, như vậy bạn có thể vận dụng nó để triển khai mở rộng trên chức năng khác liên quan đến vấn đề quản lý nhân vật khi rời mạng Ví dụ như : Ủy thác

Tài liệu tham khảo

[SOURCE] Off trade System : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Tác giả: spekinskii, (12-01-2012)
How do I make a my own in game store?: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Tác giả: KarLl, (31-01-2013)
IA-Julia-Repack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> OffTrade.h, OffTrade.cpp. Tác giả: SmileYzn

Hy vọng sẽ giúp cho các bạn nhiều điều hữu ích.
Chúc bạn luôn thành công và đạt nhiều gạt hái mới! >:D<

Hung966
01-09-16, 01:09 AM
Cấu hình nên một server đặc trưng thì mình không rõ, nhưng để tạo ra nó thì không có gì là quá khó khăn cả!
Thực tế nó không có gì quá khó, minh sẽ giúp và cung cấp cho bạn những nguồn tài liệu này làm nội dung tham khảo, mong nó sẽ giúp cho bạn có cái nhìn khái quát hơn về những phương pháp cũng như thuật toán để khởi tạo những chức năng này. Điều cơ bản bạn cần nắm được là phải giám sát được nhận vật khi chủ tài khoản rời trò chơi, như vậy bạn có thể vận dụng nó để triển khai mở rộng trên chức năng khác liên quan đến vấn đề quản lý nhân vật khi rời mạng Ví dụ như : Ủy thác

Tài liệu tham khảo

Anh có video nào hướng dẫn bug file exe ra c++ không [-O<

nampinn
01-09-16, 08:12 AM

Tài liệu tham khảo

Thạnks bác nhiều, cái thứ 2 không vào đựuoc bác ạ.
Forum bị die hay sao ý.