PDA

View Full Version : [KT] Cho em hỏi sever kt của bác sathupro95

razent
31-08-16, 01:20 PM
Kiếm thế chạy trên nền VMware
sao đều 1 nick nhưng nhân vật tạo trước lại có túi tân thủ ( chức năng GM ) (NV có sẵn)
còn em tạo nv mới lại không có túi đó ạ
em đã set quyền admin trong newplayergift.lua mà vẫn ko thấy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" alt="Capture0b1df.png" border="0">

--- Chế độ gộp bài viết ---

ai biết chỉ em với nha ....... huhu

chinh
31-08-16, 01:32 PM
Kiếm thế chạy trên nền VMware
sao đều 1 nick nhưng nhân vật tạo trước lại có túi tân thủ ( chức năng GM ) (NV có sẵn)
còn em tạo nv mới lại không có túi đó ạ
em đã set quyền admin trong newplayergift.lua mà vẫn ko thấy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" alt="Capture0b1df.png" border="0">

--- Chế độ gộp bài viết ---

ai biết chỉ em với nha ....... huhu

chạy lại sv và xóa cái newplayergift.lua đó đi, và giải nén cái nằm ở ngoài bỏ nó vào lại là chạy

razent
31-08-16, 01:42 PM
chạy lại sv và xóa cái newplayergift.lua đó đi, và giải nén cái nằm ở ngoài bỏ nó vào lại là chạy

bác có facebook không teamvier xem e cái
e làm mấy lần rồi mà cũng ko đc

na.ilusm89
31-08-16, 01:57 PM
xem lại cái time tồn tại của túi và add thẳng nó vào playerevent.lua hoặc bạn script nó sai tèo luôn túi rồi :)

chinh
31-08-16, 02:05 PM
bác có facebook không teamvier xem e cái
e làm mấy lần rồi mà cũng ko đc

chắc chắn chưa:

cách khắc phục đơn giản nhất:

xóa toàn sv cũ, chạy lại sv mới. ko chỉnh sửa j thêm ngoài newplayergift.lua (có thì chỉnh sửa tên admin. VD: kiemthe123 )

lý do bị lỗi ở newplayergift.lua là bởi:

chỉnh sửa code ở trong đó làm thiếu 1 dòng lệnh hoặc câu lệnh, để ý mỗi khi làm hoặc thêm 1 câu lệnh thì làm cho xong câu lệnh đó

và tránh tình trạng đang sửa cái này nhảy qua cái kia làm thiếu câu lệnh. )

p/s: nhiều khi chỉnh sửa trong đó nó hoa mắt nên ko để ý ( ai bị rồi dơ tay :)) )

razent
31-08-16, 02:15 PM
chắc chắn chưa:

cách khắc phục đơn giản nhất:

xóa toàn sv cũ, chạy lại sv mới. ko chỉnh sửa j thêm ngoài newplayergift.lua (có thì chỉnh sửa tên admin. VD: kiemthe123 )

lý do bị lỗi ở newplayergift.lua là bởi:

chỉnh sửa code ở trong đó làm thiếu 1 dòng lệnh hoặc câu lệnh, để ý mỗi khi làm hoặc thêm 1 câu lệnh thì làm cho xong câu lệnh đó

và tránh tình trạng đang sửa cái này nhảy qua cái kia làm thiếu câu lệnh. )

p/s: nhiều khi chỉnh sửa trong đó nó hoa mắt nên ko để ý ( ai bị rồi dơ tay :)) )
được rồi ạ
à mà mình qua map khác nó bảo là bản đồ không thôgn
mình có đọc bên topic cũ là có topic hướng dẫn add map
nhưng mình vào thì fr đó chết rồi k tồn tại
bác có thể Hd mình k
tiện cho mình xin facebook của bác
có gì mình dễ hỏi hơn ạ

chinh
31-08-16, 02:19 PM
ít dùng fb lắm cậu ơi, map ko thông là do chưa full map

hoặc chưa mở map, mà chưa mở map phù qua là kẹt, mất kết nối máy chủ.

lấy cái wordset của mấy sv khác bỏ qua, xem luôn ở gamecenter nữa

razent
31-08-16, 02:21 PM
ít dùng fb lắm cậu ơi, map ko thông là do chưa full map

hoặc chưa mở map, mà chưa mở map phù qua là kẹt, mất kết nối máy chủ.

lấy cái wordset của mấy sv khác bỏ qua, xem luôn ở gamecenter nữa

có topic hướng dẫn ko ạ
cho mình xin file đó luôn
sớt gg ko thấy

chinh
31-08-16, 02:32 PM
có topic hướng dẫn ko ạ
cho mình xin file đó luôn
sớt gg ko thấy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

muốn nữa thì tải thêm sv nào đã full map thì lấy cái wordset cuả nó bỏ vào của mình