PDA

View Full Version : [MU] Các bác giúp em lỗi sai vị trí item

nampinn
25-08-16, 08:53 AM
SV em có mấy cái item nó nằm không đúng chỗ và nó không hiện tên lên thì làm ntn các bác.
Và một số item không thấy hình cũng không thấy thông tin, nhặt dc mà không thấy trong rương đồ, rơi trên mặt đất chỉ thấy chữ +1, +2 mà chẳng biết là item gì?
Xin các bác hướng dẫn em fix với.
SS6.3
Thanks các bác nhiều.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viethung91
25-08-16, 09:01 AM
SV em có mấy cái item nó nằm không đúng chỗ và nó không hiện tên lên thì làm ntn các bác.
Xin các bác hướng dẫn em fix với.
SS6.3
Thanks các bác nhiều.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vào item.bmd mà sửa theo đúng item.txt

nampinn
25-08-16, 09:05 AM
vào item.bmd mà sửa theo đúng item.txt

Còn lỗi item nằm sai vị trí với item không hiện hình, hiện thông tin thì sửa như thế nào cậu?

viethung91
25-08-16, 09:54 AM
Còn lỗi item nằm sai vị trí với item không hiện hình, hiện thông tin thì sửa như thế nào cậu?

vào item.bmd mà sửa theo đúng item.txt tọa độ X Y ý, ko hiện thông tin thì sửa ở itemtooltip.bmd

nampinn
25-08-16, 01:06 PM
Viethung91 cũng bó tay rồi.
Hic, ai giúp với.....................

freepro921
25-08-16, 01:31 PM
ib teamviewer đi mình giúp cho :))

viethung91
25-08-16, 02:48 PM

vãi cả bó tay, ông ý đi lấy file item.txt của sv khác gộp vào sv đang dùng mà đòi hiện item, vs item đúng chỗ, đéo hiểu ông ý nghĩ gì

nampinn
25-08-16, 10:19 PM
vãi cả bó tay, ông ý đi lấy file item.txt của sv khác gộp vào sv đang dùng mà đòi hiện item, vs item đúng chỗ, đéo hiểu ông ý nghĩ gì

Đâu có, item cảu sv mà, gộp đâu mà gộp ^^
Đó chỉ là suy nghĩ thôi chứ chưa có làm ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

ib teamviewer đi mình giúp cho :))

Team 11, bác giúp em với
943 645 953
1256

The Gamer
25-08-16, 11:09 PM
cái này lỗi item tôl tip thôi
hỏi thánh free 5 phút là ra