PDA

View Full Version : [ShareWeb-Webgame] Theo Style cũ của Hậu Tru Tiên 3D

edwardleo
22-08-16, 01:31 PM
Web này là:

Website cũ của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem DEMO thì vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà đẹp hơn tý. Ai sài thì sài không sài thì đừng download. Ai có rồi thì thôi.

Tính năng đầy đủ: NẠP TIỂN - CHUYỂN TIỀN - NẠP XU - CHUYỂN XU - SHOP ONLINE - NÓI CHUNG ĐẦY ĐỦ KHÔNG THIẾU GÌ.

LẤY DATA CỦA ÁM HẮC TU TIÊN HOẶC HÙNG BÁ TAM QUỐC ĐỀU SÀI ĐƯỢC.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks hay không Thanks tùy duyên!

duongcskk
22-08-16, 06:56 PM
Web này là:

Website cũ của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem DEMO thì vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà đẹp hơn tý. Ai sài thì sài không sài thì đừng download. Ai có rồi thì thôi.

Tính năng đầy đủ: NẠP TIỂN - CHUYỂN TIỀN - NẠP XU - CHUYỂN XU - SHOP ONLINE - NÓI CHUNG ĐẦY ĐỦ KHÔNG THIẾU GÌ.

LẤY DATA CỦA ÁM HẮC TU TIÊN HOẶC HÙNG BÁ TAM QUỐC ĐỀU SÀI ĐƯỢC.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks hay không Thanks tùy duyên!

tưởng share game này đang hóng hoài :))

tagtag15
22-08-16, 07:08 PM
ai cho mình xin data với và cho mình hỏi lỗi này là gì ạ Fatal error: Call to a member function fetchAll() on a non-object

edwardleo
23-08-16, 10:26 AM
ai cho mình xin data với và cho mình hỏi lỗi này là gì ạ Fatal error: Call to a member function fetchAll() on a non-object

Thiếu data lấy data arpg của ám hắc tru tiên mà dung bác

cobemuadong123
09-09-16, 07:52 AM
Thiếu data lấy data arpg của ám hắc tru tiên mà dung bác

Chi minh cach chep data hatt qua voi ban

kingofsunzz
11-09-16, 11:55 PM
Có soure game của game trên ko vậy , cho mình xin chơi offline vs

edwardleo
12-09-16, 08:33 AM
Có soure game của game trên ko vậy , cho mình xin chơi offline vs

game này là game ám hắc tru tiên đó bạn có nhiều người share rồi mà bạn chịu khó đi RIP của người khác về là giống thôi.

cobemuadong123
13-09-16, 07:42 AM
game này là game ám hắc tru tiên đó bạn có nhiều người share rồi mà bạn chịu khó đi RIP của người khác về là giống thôi.

Chi minh cach chep data voi ban

kingofsunzz
14-09-16, 10:57 AM
Cho mình xin link down game đó đc ko

kaizvip
16-10-16, 12:49 PM
Share thiếu db web thì phải

anhbendoiem20
16-10-16, 01:15 PM
Share thiếu db web thì phải

hàng mua của nó kia còn dua hàng lock kia , chứ hàng shrare có của nó share hàng ngon chuân nằm mơ

edwardleo
13-11-16, 05:23 PM
hàng mua của nó kia còn dua hàng lock kia , chứ hàng shrare có của nó share hàng ngon chuân nằm mơ

Hàng này share chuẩn ngon đầy đủ chức năng k bug hay có sâu nhé, (tìm cao thủ mà vào bắt sâu), gặp mấy thể loại như bác nên giờ mấy cao thủ share đồ ngon đi mất hết rồi - dùng cho online đều ngon đừng có suy bụng ta ra bụng người! data ám hắc nhiều ng share nhóc rồi nên làm biếng up lên ai cần inbox fanpage dùm (không sell data send free nên yên tâm (KHÔNG SHARE GAME) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duongcskk
13-11-16, 05:47 PM
Hàng này share chuẩn ngon đầy đủ chức năng k bug hay có sâu nhé, (tìm cao thủ mà vào bắt sâu), gặp mấy thể loại như bác nên giờ mấy cao thủ share đồ ngon đi mất hết rồi - dùng cho online đều ngon đừng có suy bụng ta ra bụng người! data ám hắc nhiều ng share nhóc rồi nên làm biếng up lên ai cần inbox fanpage dùm (không sell data send free nên yên tâm) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cho mình xin vs được không bạn