PDA

View Full Version : [Re-share][Webgame]Mộng Khải Giang Hồ M4 việt hóa text

ZhouJieLun
21-08-16, 12:44 PM
Con này cũng từng nằm trong clb lâu rồi
Nay mình đem về vh cũng như fix thử cái lỗi tắt sv bật lại là toàn bộ acc cũ lên bảng đếm số hết, không vào được!
Vì vh nhanh nên câu cú không dễ hiểu lắm
Và quan trọng nhất, server vẫn có BUG!
Video Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Have Fun!

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ?
Gợi ý câu trả lời:
Học hỏi dev game

khainqps01237
21-08-16, 03:19 PM
Xin phép bóc tờ rinh thớt rồi đi ra nhé ;;);;);;)

Bybaybong
21-08-16, 04:56 PM
hun thớt cái nào
:3
Thớt cho em hỏi việt hóa thì làm thêm fie nào nữa
em vác về nghịch ít hôm ạ

ZhouJieLun
21-08-16, 09:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sáng quên cái này
Ai 32bit tải về chép đè vào trong gphmqjh/server nhé

chinh
21-08-16, 09:19 PM
Nay mình đem về vh cũng như fix thử cái lỗi tắt sv bật lại là toàn bộ acc cũ lên bảng đếm số hết, không vào được!
Video Demo:

Link download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Have Fun!

còn bao nhiêu game share hết đi cậu

:Laluot_185:

kik4567
21-08-16, 09:58 PM
Video Demo:

Have Fun!

Còn này mình có Việt hóa gần full nhưng để tìm lại xem, lâu quá cũng ko biết để chỗ nào...

ZhouJieLun
21-08-16, 10:04 PM
còn bao nhiêu game share hết đi cậu

:Laluot_185:

Có game nào đâu mà share, rảnh ngồi dịch giải trí thôi^#(^

--- Chế độ gộp bài viết ---

Còn này mình có Việt hóa gần full nhưng để tìm lại xem, lâu quá cũng ko biết để chỗ nào...

Share được thì ủng hộ 2 tay 3 chân=D>

sayngoc
21-08-16, 11:03 PM
Mình bị lỗi tạo nhân vật không vào game được. Check server nó báo lỗi The given key was not present in the dictionary.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

JokerZone
22-08-16, 01:44 AM
Con này từ D1 - D4 , lỗi nạp vip , với lại nạp api ko đk nhé , tức là nạp thẻ , cả vip cũng ko hiện , với lại phần chức năng cánh còn chưa hoàn thiện :)) , D5 mới thật sự chuẩn , dù sao cũng ko sài thank thím ! >:)

ZhouJieLun
22-08-16, 07:29 AM
Con này từ D1 - D4 , lỗi nạp vip , với lại nạp api ko đk nhé , tức là nạp thẻ , cả vip cũng ko hiện , với lại phần chức năng cánh còn chưa hoàn thiện :)) , D5 mới thật sự chuẩn , dù sao cũng ko sài thank thím ! >:)

Thấy vip và API vẫn sử dụng bt?

BeeZone
22-08-16, 08:14 AM
Thấy vip và API vẫn sử dụng bt?

Không bypass login ở gái :)).....View xem nó load api login sao rùi code php đê :D

Sáng quên cái này
Ai 32bit tải về chép đè vào trong gphmqjh/server nhé

Thế 64bit chép vào đâu :-?........

ZhouJieLun
22-08-16, 08:52 AM
Không bypass login ở gái :)).....View xem nó load api login sao rùi code php đê :D

Thế 64bit chép vào đâu :-?........
SV chạy sẵn 64 bit =))
Cái này để cho mấy ng 32bit chơi thôi =))

BeeZone
22-08-16, 10:14 AM
SV chạy sẵn 64 bit =))
Cái này để cho mấy ng 32bit chơi thôi =))

Biết lựa câu hỏi để trả lời quá ha =)) câu 1 khó quá bỏ qua ak...Câu 2 thế mà cũng ráng rep nữa chứ =))

ZhouJieLun
22-08-16, 10:33 AM
Biết lựa câu hỏi để trả lời quá ha =)) câu 1 khó quá bỏ qua ak...Câu 2 thế mà cũng ráng rep nữa chứ =))

Thật ra bypass vẫn được, ko biết thì lục lại bài của thím khue từng hướng dẫn vấn đề đó cho con đấu chiến rồi, ngâm cũng sẽ ra hoy =))
Mà mình xóa cmnr =)) ổ cứng nhỏ quá phải xóa cho cái khác thay thế =))

BeeZone
22-08-16, 11:38 AM
Thật ra bypass vẫn được, ko biết thì lục lại bài của thím khue từng hướng dẫn vấn đề đó cho con đấu chiến rồi, ngâm cũng sẽ ra hoy =))
Mà mình xóa cmnr =)) ổ cứng nhỏ quá phải xóa cho cái khác thay thế =))

Cần ổ đĩa sao không pm tui...Cho xin địa chỉ nhà để ship hàng cho ...Còn 1 em không dùng tới....Thông số cấu hình có thể xem hình dưới...Hàng xịn IBM nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ZhouJieLun
22-08-16, 11:40 AM
:'(

quancoi000
06-10-16, 12:16 AM
:'(

Sao server của gái hay bị toi thế gái ơi? Gái check link hộ mình cái được không? Sao mới có 3month đã toạch là sao? :-ss

Akatsuki1412
30-12-16, 02:41 PM
đào mộ cái thớt :v reup link hộ, die link rùi , thanks thớt

ZhouJieLun
30-12-16, 04:12 PM
đào mộ cái thớt :v reup link hộ, die link rùi , thanks thớt

Lục lại trong box webgame có người share cả vh flash luôn rồi đó bạn :3

trieutam010
30-12-16, 05:08 PM

đù, ai triệu hồi về vậy :)):)):))

ZhouJieLun
30-12-16, 06:25 PM

Trong lúc ngồi chờ cài GTA5 nên rảnh vào clb xem có gì hot

Akatsuki1412
30-12-16, 06:33 PM

cho mình lại link đi bạn :v khó kiếm quá

mình đào mộ nè :)))

ZhouJieLun
30-12-16, 06:40 PM

Akatsuki1412
31-12-16, 11:47 AM
Link này coi rùi bạn ơi cũng die link rùi

quancoi000
03-01-17, 11:45 PM
Link này coi rùi bạn ơi cũng die link rùi

Thanh niên spam bài viết thì spam cũng có chất lượng tí đi. #2 đã có link ggdrive đấy thôi?

Akatsuki1412
04-01-17, 10:32 AM
Thanh niên spam bài viết thì spam cũng có chất lượng tí đi. #2 đã có link ggdrive đấy thôi?

coi lại xem die hay sống, nguyên topic này với link bạn kia cũng die hết nhé

bớt ngồi nói lại dùm