PDA

View Full Version : [MU] cần cao nhân giúp đỡ dupe đó win 3 4 5 full + đồ full ngay trong mu

heoan
21-08-16, 10:32 AM
cần cao nhân giúp đỡ dupe đó win 3 4 5 full + đồ full ngay trong mu + clien ugk v16
ai biết cách fix e hậu tạ !!!

Jackma2000
21-08-16, 11:18 AM
đầu tiên em tắt cái reconect
thứ 2 em tắt cái đá kẹt nick
thứ 3 đừng cho mu vào dc 2 nick 1 máy
như vậy thôi
em đã tránh dc dupe 80%
ok nhé free

lequangvu
21-08-16, 11:22 AM
Có thể bị local nữa, khắc phục là bảo mật lại máy chủ

nampinn
21-08-16, 12:18 PM
như vậy thôi
em đã tránh dc dupe 80%
ok nhé free

Cái thứ 3 làm ntn bác?????????????????????????

heoan
21-08-16, 12:25 PM
như vậy thôi
em đã tránh dc dupe 80%
ok nhé free

anh giúp em cách 1 mu ko được cho log 2 acc vào cái em cảm ơn a vô cùng ( fix ở đâu hả anh ơi cứu em với)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có thể bị local nữa, khắc phục là bảo mật lại máy chủ

hạck trực tiếp trong Mu a a , áp lực quá a ơi e quảng cáo hết tiền luôn mà e chưa thu về được vốn a e , mong a e pro giúp để e lấy lại vốn tiền em muốn chứ phải tiền của e đâu huhu

phungbaphu
21-08-16, 12:32 PM
hãy xem như 1 bài học vậy :):-/ chứ biết sao giờ :) trừ khi bạn up nguyên cái server + client rồi treo thưởng cho ai fix được bug đồ và các lỗi lung tung. Chứ biết fix làm sao khi trong mu có cả tỉ bug chỉ là ta tìm ra hay chưa và có cách nào để hạn chế thôi

heoan
21-08-16, 12:35 PM
hãy xem như 1 bài học vậy :):-/ chứ biết sao giờ :) trừ khi bạn up nguyên cái server + client rồi treo thưởng cho ai fix được bug đồ và các lỗi lung tung. Chứ biết fix làm sao khi trong mu có cả tỉ bug chỉ là ta tìm ra hay chưa và có cách nào để hạn chế thôi
em chỉ cần hạn chế thời a a
nên a e có cách nào thì hỗ trợ e vì e mới mở mu lần đầu tiên thời kiểm nghiệm còn ít mong các pro đi ngang qua cho e cách fix

Jackma2000
21-08-16, 01:46 PM
thì tắt ko cho vào nhiều nick 1 máy trong titancs hay boscs ấy
còn các cái kia tắt sạch đi
và ra web quet dupe và xoa đi thôi

southrain1111
21-08-16, 03:08 PM
Bạn dùng sever + web của ai
Cái cơ bản nhất vẫn là VPS !

babykute
21-08-16, 05:36 PM
Đổi port remote VPS đi nhé.....

tanlockgvn
21-08-16, 09:52 PM
bạn có nói là lần đầu mở mu. vậy có nhờ hay thuê ai cài server cho bạn ko? có khi bị người cài server chơi. với lại thuê vps ở đâu?

lequangvu
21-08-16, 10:43 PM
Tốt nhất giờ mất bò mới lo làm chuồng, thì thôi hãy cho chúng tôi biết bạn dùng gs share hay là thuê và share là bản của ai và thuê là bản của ai, nếu share thì tìm cách tắt các chức năng có thể gây ra bug, còn thuê thì kêu người phát hành fix, còn lại nếu muốn thì phải bảo mật lại máy chủ nữa, như đổi port remote rồi cấu hình xampp chỉ cho phép ip hosting truy cập thôi, và nhiều bạn cài xampp hay cài bản setup mạc định nên còn mysql và myphpadmin hay webdav các thứ, nói chung phải xem lại rồi mới biết để xử lý, chứ nói thế này khó lắm :P

The Gamer
22-08-16, 12:31 AM
Bản 11.70.52 bị đúp nhé bạn sài antihack ugk ko chống dc đâu :)
Bản này bị đúp từ tháng 11-12 năm 2015 cơ. Sau đó 1 vài bên cung cấp dịch vụ đã update từ UGK
Vì UGK cơ bản ko biết gì về game MU. Đúp ở GS chứ ko phải đúp client

Cơ chế đúp của cái này như sau. Đúp qua máy chaos, sài phần mềm send packet rồi từ máy chaos sẽ x2 đồ và trùng serial
Cái quan trọng sau đó nó ép máy chaos để thay đổi serial
Còn với ngọc thì giải nén ở Lahap.

bạn tốt nhất thuê 1 bên dịch vụ cung cấp Server hẳn hoi nhé
Đã bị game thủ nó nói thẳng và hack 1 đống item vpoint
item vpoint mới gọi là nhọ :) Item vpoint ko check dc serial

Có phải bạn mua bản license full 2 củ của UGK ko.. Mình nói thẳng UGK ko đủ trình để tìm dc cách fix
Có VG, Blade, Tomatoes fix lỗi này lâu lắm rồi

Thân tặng bạn bài này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn dùng sever + web của ai
Cái cơ bản nhất vẫn là VPS !

đã hack dc vps thì người ta lấy luôn thẻ cho xong
ai rảnh đi tạo đồ để đúp ^^

Tốt nhất giờ mất bò mới lo làm chuồng, thì thôi hãy cho chúng tôi biết bạn dùng gs share hay là thuê và share là bản của ai và thuê là bản của ai, nếu share thì tìm cách tắt các chức năng có thể gây ra bug, còn thuê thì kêu người phát hành fix, còn lại nếu muốn thì phải bảo mật lại máy chủ nữa, như đổi port remote rồi cấu hình xampp chỉ cho phép ip hosting truy cập thôi, và nhiều bạn cài xampp hay cài bản setup mạc định nên còn mysql và myphpadmin hay webdav các thứ, nói chung phải xem lại rồi mới biết để xử lý, chứ nói thế này khó lắm :P

Chúc năng gây đúp mà ông trẻ nói là chức năng nào vậy ?

heroviet2301
22-08-16, 09:28 AM
Dupe thì có rất nhiều cách, đến mấy ông Admin làm lâu năm mà giờ gặp dupe cũng vỡ hết mồm chứ nói gì mấy ông mở lần đầu, mở lần đầu thì xác định chuẩn bị gặp các tệ nạn như hack thẻ, hack vào VPS, dupe ngọc, dupe đồ, dupe vpoint, fomat ổ cứng, ddos, flood, botnet, ... Nên nhớ một số mem nó có trình độ còn hơn cả Admin, nhất là mấy thằng sinh viên :v

phungbaphu
22-08-16, 10:00 AM
Dupe thì có rất nhiều cách, đến mấy ông Admin làm lâu năm mà giờ gặp dupe cũng vỡ hết mồm chứ nói gì mấy ông mở lần đầu, mở lần đầu thì xác định chuẩn bị gặp các tệ nạn như hack thẻ, hack vào VPS, dupe ngọc, dupe đồ, dupe vpoint, fomat ổ cứng, ddos, flood, botnet, ... Nên nhớ một số mem nó có trình độ còn hơn cả Admin, nhất là mấy thằng sinh viên :v
có thể nói vấn đề hack dupe và các tệ nạn như thế nên hỏi heroviet2301. Chí ít là sự tư vấn và kinh nghiệm ;)) dạo này đã nghe nhiều thanh niên pm ông chỉ cần tìm được cái vps ngon ngon và cái server tốt là ngồi không đếm tiền. Mu kiếm tiền dễ như trở bàn tay ý mà 8-}thế thì làm đi đừng pm tao nữa [-X

heroviet2301
22-08-16, 10:15 AM
có thể nói vấn đề hack dupe và các tệ nạn như thế nên hỏi heroviet2301. Chí ít là sự tư vấn và kinh nghiệm ;)) dạo này đã nghe nhiều thanh niên pm ông chỉ cần tìm được cái vps ngon ngon và cái server tốt là ngồi không đếm tiền. Mu kiếm tiền dễ như trở bàn tay ý mà 8-}thế thì làm đi đừng pm tao nữa [-X

Thanh niên ngồi liên thiên cái gì thế :)) cái gì mà dạo này nhiều thanh niên pm ông ? tôi có cho thông tin để người lạ PM đâu mà nhiều thanh niên pm, đúng rồi Mu dạo này kiếm tiền dễ lắm, đến nỗi tôi sắp chuyển nghề luôn :v đi học nghề khác cho kinh tế nó ổn định, Mu tàn rồi.

phungbaphu
22-08-16, 10:21 AM
Thanh niên ngồi liên thiên cái gì thế :)) cái gì mà dạo này nhiều thanh niên pm ông ? tôi có cho thông tin để người lạ PM đâu mà nhiều thanh niên pm, đúng rồi Mu dạo này kiếm tiền dễ lắm, đến nỗi tôi sắp chuyển nghề luôn :v đi học nghề khác cho kinh tế nó ổn định, Mu tàn rồi.

'pm mình đấy hero không phải ám chỉ heroviet đâu

heroviet2301
22-08-16, 10:37 AM
'pm mình đấy hero không phải ám chỉ heroviet đâu

Thế thì thím phải sửa lại câu chữ cho ng khác đỡ hiểu lầm, ghi như kia thì thánh cũng phải hiểu sang nghĩa khác, ý thì một ý nhưng ghi lại một kiểu khác, bó chân

viethung91
22-08-16, 11:15 AM
Thế thì thím phải sửa lại câu chữ cho ng khác đỡ hiểu lầm, ghi như kia thì thánh cũng phải hiểu sang nghĩa khác, ý thì một ý nhưng ghi lại một kiểu khác, bó chân

"Chuẩn bị đã từ Mu Online" bao h dã từ có gì ngon share nhé bạn :D

lequangvu
23-08-16, 10:26 PM
Chúc năng gây đúp mà ông trẻ nói là chức năng nào vậy ?

Có cần phải chọc ngoáy đến thế không?

- Tôi không làm game nên không biết được những bug gây ra từ đâu, ý tôi nói ai là người bị thì hãy thu thập ý kiến của những người góp ý rồi tự xoay thôi, ví dụ những chức năng mà những người vào góp ý nêu ra, bạn là người đã tững làm hoặc đang làm hay là nghiên cứu thì bạn mới hiểu rõ nó bị bug như nào và từ đâu.

- Chỉ là góp ý để tìm ra hướng khắc phục vì không biết nên chịu khó mò thôi :))

P/s: Xin lỗi bỏ ngay cái kiểu đi soi người khác như vậy đi, không đẹp đẽ ý nào đâu, không ai đụng chạm tới mình thì cũng đừng đụng chạm tới người ta.

phungbaphu
23-08-16, 10:44 PM

- Tôi không làm game nên không biết được những bug gây ra từ đâu, ý tôi nói ai là người bị thì hãy thu thập ý kiến của những người góp ý rồi tự xoay thôi, ví dụ những chức năng mà những người vào góp ý nêu ra, bạn là người đã tững làm hoặc đang làm hay là nghiên cứu thì bạn mới hiểu rõ nó bị bug như nào và từ đâu.

P/s: Xin lỗi bỏ ngay cái kiểu đi soi người khác như vậy đi, không đẹp đẽ ý nào đâu, không ai đụng chạm tới mình thì cũng đừng đụng chạm tới người ta.
thực sự ai cũng thấy Vũ à ;)) tuy nhiên cứ lờ đi chứ nó lại tưởng nó cùng đẳng cấp với người khác :)
@thớt please! : up cái log lên càng nhiều cang tốt may ra soi được gì đấy :):P mọi người cùng soi

The Gamer
24-08-16, 01:35 AM

Khuyển người ta cái gì thì phải khuyên thật lòng chứ đừng khuyên kiểu ko biết nói chung chung
Ko phải cứ cái gì nói là ra là thích nói
Mặt khác ông là mod. Quyền hạn ông cao hơn người khác thì ông nói có trọng lượng. Ko phải ông đi phán lung tung

Ko ít toppic ông phán chung chung. Phán 1 cách đại khái như 1 kiểu spam
Thằng khác nói linh tinh ông cho ăn thẻ. Ông nói linh tinh sao ông ko cho ông ăn thẻ