PDA

View Full Version : [xin game] đại gia sgame

phaplien
18-08-16, 08:25 AM
Ngày trước em có chơi game ĐẠI GIA của Sgame, thấy cũng hay mà giờ muốn chơi lại nhưng nó đóng cửa mất rồi. Bác nào trong group có code game hoặc có bản offline ko thì share cho em cùng anh em trên nhóm nhé. thanks các bác. đây là một số hình ảnh về game D:\11.jpgD:\111.jpg

wermanhme1990
18-08-16, 08:33 AM
Game này khó kiếm rồi, chắc đợi cao nhân share thôi. Bác nào hảo tâm share cho bạn kia kìa, game có kèm hình minh họa nên chắc cũng kiếm được:

ZhouJieLun
18-08-16, 08:41 AM
Game này khó kiếm rồi, chắc đợi cao nhân share thôi. Bác nào hảo tâm share cho bạn kia kìa, game có kèm hình minh họa nên chắc cũng kiếm được:

Giờ mới biết máy bạn ý là host up ảnh cơ\m/

kehuydietUS
18-08-16, 08:42 AM
một khả năng show ảnh mới =)) .

na.ilusm89
18-08-16, 08:51 AM

Hình như host local chưa bật appche :))

ZhouJieLun
18-08-16, 09:13 AM
Hình như host local chưa bật appche :))

Rõ ràng sai đường dẫn, phải là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kehuydietUS
18-08-16, 10:29 AM
Rõ ràng sai đường dẫn, phải là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Click vào rùi mà không thấy ảnh đâu ai giúp với =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khainqps01237
18-08-16, 11:40 AM
E nó đang bú sữa mẹ mà các đồng đạo chém quá :))))))))))))))))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
18-08-16, 06:26 PM
Hình ảnh rõ ràng vậy mà cũng bắt bẻ, mình up lại cho các bạn thấy:

minhduc_aa
18-08-16, 09:22 PM
Hình ảnh rõ ràng vậy mà cũng bắt bẻ, mình up lại cho các bạn thấy:
Vãi cả ảnh, sắc nét và súc tích chân thực sống động