PDA

View Full Version : [KT] Tạo nhân vật ảo chơi chung

vokilanok
16-08-16, 06:57 PM
Các cao nhân cho mình hỏi, ai biết tạo nhân vật ảo giống nhân vật thật tự chợi ko,
mình chơi offline nhưng chơi 1 minh buồn quá muốn tạo nhân vật ảo chạy vòng vòng cho vui mắt.
pro nào biết chỉ với. thank trước nha

na.ilusm89
16-08-16, 07:46 PM
cứ NPC mà quất thôi chơi off cần gì đông vậy =))

kehuydietUS
16-08-16, 08:17 PM
log 2 acc 1 nam mình cầm ,1 nữ thì pt rồi cho nó theo sau cố gắng bảo vệ người con gái khỏi đám quái vật hung hãn .
bạn đã thành người hùng thực sự rồi nếu còn chưa đông vui thì tạo thêm vài acc nữa cũng được =)) =))

na.ilusm89
16-08-16, 08:24 PM
log 2 acc 1 nam mình cầm ,1 nữ thì pt rồi cho nó theo sau cố gắng bảo vệ người con gái khỏi đám quái vật hung hãn .
bạn đã thành người hùng thực sự rồi nếu còn chưa đông vui thì tạo thêm vài acc nữa cũng được =)) =))

ra quán nét cài 1 máy rồi thông lan bao nguyên quán chạy mỗi máy chục acc đông vui hẵn lên cắm auto F =)) mê ly luôn

bosualongthanh
16-08-16, 08:28 PM
cứ NPC mà quất thôi chơi off cần gì đông vậy =))

:waaaht::waaaht::sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:: sexy_girl::look_down::look_down::look_down::look_d own::look_down::look_down::look_down::look_down::l ook_down:

ZhouJieLun
16-08-16, 08:55 PM
chưa thấy ai rảnh ngồi viết bot con này nhỉ:">

khainqps01237
16-08-16, 08:57 PM
Chung ý tướng, làm cách nào set cho npc thành ai của quái mỗi lần về thành là NPC đi qua đi lại như đi chợ =))=))=))

ZhouJieLun
16-08-16, 09:01 PM
Chung ý tướng, làm cách nào set cho npc thành ai của quái mỗi lần về thành là NPC đi qua đi lại như đi chợ =))=))=))

Kiểu như VL3 ấy hả, nó đi đứng đầy đường ấy à =))

nobitajx2
16-08-16, 09:30 PM
Các cao nhân cho mình hỏi, ai biết tạo nhân vật ảo giống nhân vật thật tự chợi ko,
mình chơi offline nhưng chơi 1 minh buồn quá muốn tạo nhân vật ảo chạy vòng vòng cho vui mắt.
pro nào biết chỉ với. thank trước nha

Một thanh niên thích tự kỷ chia sẻ, theo ngu ý của mình thì thầu luôn cả quán nét làm mạng lan chơi ;)

chinh
16-08-16, 11:14 PM
ra quán nét cài 1 máy rồi thông lan bao nguyên quán chạy mỗi máy chục acc đông vui hẵn lên cắm auto F =)) mê ly luôn

:)) :)) :)) :))

:Laluot_97:

vokilanok
17-08-16, 09:34 AM
hồi trước mình nhớ có người làm rồi nhưng ko quan tâm
bây giờ cần thì ko tìm ra được

na.ilusm89
17-08-16, 09:39 AM
hồi trước mình nhớ có người làm rồi nhưng ko quan tâm
bây giờ cần thì ko tìm ra được

Bây giờ vẫn làm đc bình thường và còn hơn ngày trước nữa ấy chứ =)) ngày càng to tay mà cứ tìm hiểu NPC và res npc là thấy

khainqps01237
19-08-16, 11:27 AM
Bây giờ vẫn làm đc bình thường và còn hơn ngày trước nữa ấy chứ =)) ngày càng to tay mà cứ tìm hiểu NPC và res npc là thấy

View source MU xem thử con bot guardian bảo vệ lorencia với davias code thế nào 8->8->8->8->8->

ZhouJieLun
19-08-16, 11:35 AM
View source MU xem thử con bot guardian bảo vệ lorencia với davias code thế nào 8->8->8->8->8->

Vậy ko view mấy cái botserver của phong vân hoặc của GMO ko ngon hơn à gái =))

na.ilusm89
19-08-16, 12:04 PM

Ủa liên quan ko vậy =)) Đang box Kiếm Thế mà

taoaccts13
19-08-16, 01:38 PM
Sao ko mở onl. Miễn phí. Ng ta vào chơi =))

satthupro95
19-08-16, 01:53 PM
nghiên cứu con Nhan Như Ngọc + res NPC là có luôn :)))

kebactinhb
19-08-16, 05:09 PM
1- lập nhìu nick ròi nghịch thôi
2- con npc thì mò mẫn mà thêm vào thêm tầm full hết map là chụp úp FB VNG cho nó hót
3 copy vào usb ra nét bật, r tốn tiền làm tóp phích dán QC ngay tiệm thưởng này nọ ( dự là cũng kím đủ chi tiêu nét )
---------------------------------Chia sẽ riêng mong đừng ném gạch đá lỗ đầu em ạ!--------------------
----------------------By Designer-------------

chinh
30-08-16, 09:36 PM
Sao ko mở onl. Miễn phí. Ng ta vào chơi =))

ko có kinh phí bác ơi :))

néu có cùng lắm đc tháng 2 tháng.

Tôi cũng định có ý nghĩ là mở 1 sv thực sự cày cuốc cho ae chơi, nhưng vì kinh phí có hạn nên ko dám

nếu bản tôi tự dev đem đi cho ae cày cuốc thì bảo đảm là ổn định để cày, phục vụ sửa lỗi trong vòng 2 nốt nhạc

nhận thắc mắc trả lời ko quá 12h.

vuatangai
18-09-16, 07:05 PM
ko có kinh phí bác ơi :))

néu có cùng lắm đc tháng 2 tháng.

Tôi cũng định có ý nghĩ là mở 1 sv thực sự cày cuốc cho ae chơi, nhưng vì kinh phí có hạn nên ko dám

nếu bản tôi tự dev đem đi cho ae cày cuốc thì bảo đảm là ổn định để cày, phục vụ sửa lỗi trong vòng 2 nốt nhạc

nhận thắc mắc trả lời ko quá 12h.

Mình có 1 server đang muốn phát triển miễn phí bác có muốn tham gia không :D

kebactinh86
18-09-16, 08:38 PM
Mình đang dev 1 bản na ná hoiuckiemthe có ai có hứng cùng phát triển ko hjhj
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

visaothe123
19-09-16, 04:55 PM
Alo Sđt.. Mình đag cần ng hỗ trợ thêm.. Dev game kỹ thuật, fixx lỗi mình bao.