PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn chỉnh cộng hưởng và thẻ bài chao

Hackerviet
06-08-16, 02:37 PM
Xin các bác hướng dẫn em mở chức năng cộng hưởng item ví dụ item + 5 cộng hưởng với item +6 thi thành item + 11 ! Và tiện thể hướng dẫn em mở chức năng thẻ bài ở npc thương nhân thẻ bài em cho thẻ bài may mắn vào nó toàn báo kết hợp thất bại thẻ bài thì không bị mất! Em mới tập làm nên mong các anh chỉ giúp

Hackerviet
06-08-16, 11:40 PM
Ai giúp em với uppppppppppppppppppppppppppppp

Hackerviet
07-08-16, 01:08 PM
Uppppppppppppppppopoo em dung ban ss6.3 scf ai giup em voi

CanCaiTen
07-08-16, 01:19 PM
Gửi thớt !
Thớt là tân thủ chưa có đẳng cấp mà chơi tên níc : Hackerviet :(
Nói thật nghe qua là chả ai muốn giúp đâu. Hãy khiêm tốn một chút. Nếu đẳng cấp như tên níc thì không đến mức lên đây hỏi vài cái linh tinh như vậy.
Lập cái níc bình thường rồi post chắc chắn sẽ có người giúp.
Mấy lần muốn giúp nhưng ghét cái tên. Tôi chắc chắn nhiều người khác cũng thế.
Không phải là không biết mà là biết nhưng không thèm giúp.
Chào !

Hackerviet
07-08-16, 02:30 PM
Hack thì nó liên quan gì đến config even sẻver mà đẳng cấp ? Anh dị ứng với hack à bị hack nhiều rồi à

heroviet2301
07-08-16, 02:42 PM
Tên có chữ viet trùng tên tôi là thấy không thích giúp rồi =))
Nói đùa chứ từ lúc nào chưa bao giờ tôi động vào cái chaos card đó vì nó tạo ra đồ hoàng kim trả ai thích dùng :|

Hackerviet
07-08-16, 02:54 PM
Thank ông bạn ghé thăm đó cũng là một câu trả lời minh cần, tại vi giờ mới nghịch đến server nên thấy có vài cái ko sử dụng dc chả nhẽ làm cảnh nên hỏi cho biết ấy mà ! Mình thì tò mò chỉnh ở file scf botalchemi mà van không mở dc! Còn chao cap thì chả biết ở đâu nên hỏi thử

omasa
08-08-16, 05:06 AM
Gửi thớt !
Thớt là tân thủ chưa có đẳng cấp mà chơi tên níc : Hackerviet :(
Nói thật nghe qua là chả ai muốn giúp đâu. Hãy khiêm tốn một chút. Nếu đẳng cấp như tên níc thì không đến mức lên đây hỏi vài cái linh tinh như vậy.
Lập cái níc bình thường rồi post chắc chắn sẽ có người giúp.
Mấy lần muốn giúp nhưng ghét cái tên. Tôi chắc chắn nhiều người khác cũng thế.
Không phải là không biết mà là biết nhưng không thèm giúp.
Chào !

@-) Chắc mai tôi cũng đổi tên. Hèn chi post bài ít ng giúp thật :)). Mấy ng đọc ko kỹ lại nghĩ tôi anh em với Biladen :))

Hackerviet
08-08-16, 06:44 AM
Ông áy còn ko dám đặt tên ! Cũng vì lẽ đó hix cancaiten ! Chắc mai tôi phải kiếm cái tên hiếp em đi với cứu em với chắc chắn có ngừời giúp @

The Gamer
08-08-16, 11:27 AM
cái cộng hưởng bị bug nhé bỏ đi đừng sài

Hackerviet
08-08-16, 02:32 PM
Thank đại ca ! Em mò được cái chao master roi ! Cái cộng hưởng chỉnh thế nào thì + được vậy anh test of mà bug kệ chứ chỉ giúp em cái tò mò mà mò mãi ko ra cái cộng hưởng ! Ko mở được nó ra toàn báo tắt quay lại sau

The Gamer
08-08-16, 03:27 PM
Thank đại ca ! Em mò được cái chao master roi ! Cái cộng hưởng chỉnh thế nào thì + được vậy anh test of mà bug kệ chứ chỉ giúp em cái tò mò mà mò mãi ko ra cái cộng hưởng ! Ko mở được nó ra toàn báo tắt quay lại sau

sv cộng hưởng phải là sv giao dịch nhé
bạn cho sv ko giao dịch dc nó vậy

Hackerviet
08-08-16, 10:49 PM
Nó cứ báo yêu cầu bị từ chối đó anh

Hackerviet
09-08-16, 12:24 PM
Uppppppppppppppp cái cho máu uppppppppppppppp

hoangtu_eck94
09-08-16, 01:09 PM
Uppppppppppppppp cái cho máu uppppppppppppppp
tắt server đi rồi bật lại xem. tránh reload vì nhiều tính năng reload nó không cho xài nữa như cái BotTrader chẳng hạn

Hackerviet
09-08-16, 01:40 PM
Em toàn tắt đi bật lại ko có khái niệm reload bác ạ ! À mà cho em hỏi thêm cái npc rich vé item may mắn chỉnh ở đâu vậy nó ra toàn item vàng ko vứt hay bán dc thay bằng item khác đi dc ko a.

hoangtu_eck94
09-08-16, 02:01 PM
Em toàn tắt đi bật lại ko có khái niệm reload bác ạ ! À mà cho em hỏi thêm cái npc rich vé item may mắn chỉnh ở đâu vậy nó ra toàn item vàng ko vứt hay bán dc thay bằng item khác hoặc xoá item vàng đó đi dc ko a.
item hoàng kim mặc định không bán, ko vứt, không trade, không cho vào hòm được mà.
NPC ở elbeland.
cái cộng hưởng mình ko dùng bao giờ nên không rõ

Hackerviet
09-08-16, 02:17 PM
Ý em hỏi là cái con npc rich đó nó chỉ ra dc item vàng thôi giờ em muốn nó ko ra item hoàng kim đó vì nó ko bán gd hay la vứt dc thay vào đó em để item thường vào con rich đó dc ko

hackluv
09-08-16, 05:37 PM
Tên có chữ hack giốngbminhf mà chỉ là config thôi dễ mà nhưng chả muốn mất thì.gian

Hackerviet
09-08-16, 07:30 PM
Tên có chữ hack giốngbminhf mà chỉ là config thôi dễ mà nhưng chả muốn mất thì.gian

Bác lại đá xoáy ! Bác luv này thích xoáy đá thế nói thật em mới mò mu gần nửa tháng nay nhưng ít khi em hỏi ai bác xem em đặt được mấy câu hỏi ? Những cái căn bản em biết gần hết còn vài cái ít người dùng hoặc ko dùng tò mò mà mò ko ra em mới hỏi ! Mà mấy cái này em ít người dùng nên cũng ít người biết bác biết ko chỉ lại còn xoáy đá ,bác nhớ cái quả game thì bác thông hơn em nhưg nói chưa chắc lại em ko ? Nói cho bác nhớ

--- Chế độ gộp bài viết ---

No chả quan trọng gì đâu em biết vậy nhưng vì tò mò thôi xin chú ý vào trọng tâm câu hỏi nếu muốn trả lời đừng nói linh tinh loãng top

hackluv
09-08-16, 10:57 PM
ô hóa ra lại là 1 thanh niên to mồm mang mồm ra dọa người ah =))))))

Hackerviet
10-08-16, 07:52 AM
Anh nói mày nghe anh ko tài trợ trương trình hỏi xoáy đáp xoay cũng ko muốn chơi với những thằng nguy hiểm nhất hành tinh như mày ! Mày nên phé đi anh ko cần mày xàm mày bết mẹ gì mà trả lời ,anh đâu cần mày giúp? Ngu thì im mà học hỏi đừng chọc phá linh tinh ! Tao nc đàng hoàng thì đừng dở giọng chó ra cắn