PDA

View Full Version : [JX] Share Tool Reg acc JX Linux.....

cuongvh93
06-08-16, 10:09 AM
Chào anh em trên diễn đàn, chả là có cái tool của giangleloi viết cũng ok lắm rồi nhưng khi database đặt ở máy khác thì tool đó không tạo tài khoản được không biết các bạn khác có bị không nhưng mình thì bị như vậy nên mình có viết cái tool tạo tài khoản mới cho ae chơi JX, database đặt ở đâu cũng được chỉ cần config đúng Database và mở port cho database là có thể tạo tk được.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Note: AE đừng đỗi tên file config và file exe nha, cứ để mặc định vậy. Nếu không sẽ bị lỗi á, và khi điền thông tin rồi thì ấn kết nối để cho nó lưu kết nối đó lại nha.

Romano...Uzuna
07-08-16, 02:47 PM
Chào anh em trên diễn đàn, chả là có cái tool của giangleloi viết cũng ok lắm rồi nhưng khi database đặt ở máy khác thì tool đó không tạo tài khoản được không biết các bạn khác có bị không nhưng mình thì bị như vậy nên mình có viết cái tool tạo tài khoản mới cho ae chơi JX, database đặt ở đâu cũng được chỉ cần config đúng Database và mở port cho database là có thể tạo tk được.

Note: AE đừng đỗi tên file config và file exe nha, cứ để mặc định vậy. Nếu không sẽ bị lỗi á, và khi điền thông tin rồi thì ấn kết nối để cho nó lưu kết nối đó lại nha.

Sever dạo này sao rùi, dạo này không thấy mở sever nữa nhỉ ? khi nào bạn mở lại sever ~

cuongvh93
07-08-16, 11:02 PM
Sever dạo này sao rùi, dạo này không thấy mở sever nữa nhỉ ? khi nào bạn mở lại sever ~

Mình đang edit server bạn à..................

lilom13
07-08-16, 11:08 PM
Mở lại sv chơi cho vui bạn ơi. đang hóng sv bạn mở trở lại.

Bạn share dùm code cái trang đăng kí tài khoản online đi bạn. và làm sao kết nối với sql server

cuongvh93
08-08-16, 10:37 AM
Mở lại sv chơi cho vui bạn ơi. đang hóng sv bạn mở trở lại.

Bạn share dùm code cái trang đăng kí tài khoản online đi bạn. và làm sao kết nối với sql server

Mình edit xong mình sẽ Open lại Server nha :D

viptai
09-08-16, 07:13 PM
Mình edit xong mình sẽ Open lại Server nha :D
bạn ơi, cho mình hỏi sao đưa lên online , máy trong mạng lan ko vô dc vậy?
bạn chỉ cách fix với.

cuongvh93
09-08-16, 09:35 PM
bạn ơi, cho mình hỏi sao đưa lên online , máy trong mạng lan ko vô dc vậy?
bạn chỉ cách fix với.

Nếu NAT để đưa lên Online thì máy trong mạng LAN chắc chắc không vào được, tải cái phần mềm Proxy về dùng Proxy mới chơi đc trong mạng LAN nếu NAT. kiếm cái Proxy nào của VN mà chơi chứ dùng Proxy nước ngoài chơi lag cho thấy =))))

vanhoctk1
09-08-16, 09:40 PM
Bác cuongvh93 ơi bác check ib dùm e hỏi xíu được không bác

nguyeenxhair1
09-08-16, 10:31 PM
Mình đang edit server bạn à..................

Tên miền mới của bác là gì vậy :( m vào tên miền cũ ko thấy gì cả

cuongvh93
09-08-16, 10:37 PM
jxprivate.net đó bác, nhưng mình chưa Open lại đâu, còn đang edit bạn ơi..............