PDA

View Full Version : [MU] Cách xóa Anti ra khỏi GS

nampinn
05-08-16, 05:31 PM
Xin các bác pro Hướng dẫn em cách xóa anti ra khỏi GS với, xin HD tỷ mỹ giúp em với ạ.
Em chân thành cảm ơn.

Yahoo.com
05-08-16, 05:54 PM
mình nghĩ không đơn giản
1- thường những người đã add antihack vào GS là người ta add trực tiếp vào Source lúc build ra- Mà đã build ra kiểu đó đến chính người add vào cũng khó mà tách ra ( GS đã add antihack nhé ). Chỉ có cách họ tách ngay từ đầu lúc chưa build
2- GS trên forum này share kiểu đó đa số park GS vào rồi . Mà park vào rồi thì chẳng mở ra đc -> đố mà edit được gì từ nó

---- Giải pháp :
1 - đi thuê GS và bảo người ta tách ra cho
2- Kiếm cái GS khác . Ở cùng phiên bản ko thiếu các GS không antihack được share miễn phí .

nampinn
05-08-16, 06:35 PM
mình nghĩ không đơn giản
1- thường những người đã add antihack vào GS là người ta add trực tiếp vào Source lúc build ra- Mà đã build ra kiểu đó đến chính người add vào cũng khó mà tách ra ( GS đã add antihack nhé ). Chỉ có cách họ tách ngay từ đầu lúc chưa build
2- GS trên forum này share kiểu đó đa số park GS vào rồi . Mà park vào rồi thì chẳng mở ra đc -> đố mà edit được gì từ nó

---- Giải pháp :
1 - đi thuê GS và bảo người ta tách ra cho
2- Kiếm cái GS khác . Ở cùng phiên bản ko thiếu các GS không antihack được share miễn phí .

Cái GS của mình ông bạn Caimuonline cho mình, ông đã add anti UGK V14 vào đó, giờ ông giã từ MU lâu lắm rồi và ông đã xóa hết nên sv mình không có cái GS nào để thay thế, GS của mình có positem mà trên mạng không có ai share.
Có ai giúp mình với.

heroviet2301
05-08-16, 07:10 PM
Vậy thì sống chết với GS đó hoặc đổi GS khác mà dùng thôi nhé, chứ vô phuơng cứu chữa.

lequangvu
05-08-16, 07:24 PM
Add anti ugk v14 thì chỉ ở client thôi, còn gs không cần chạy antihack nữa là xong, ở client kiếm main khác cho vào thay main đã antihack

nampinn
05-08-16, 07:41 PM
Add anti ugk v14 thì chỉ ở client thôi, còn gs không cần chạy antihack nữa là xong, ở client kiếm main khác cho vào thay main đã antihack

Có ảnh hưởng đến positem không bác?

nguyentienthuy
05-08-16, 07:50 PM
Có ảnh hưởng đến positem không bác?

Thì sẽ k còn postitem khi thay cái main đó :-$:-$:-$:-$

nampinn
05-08-16, 08:57 PM
help meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

nampinn
05-08-16, 10:07 PM

Nên dùng main nào được bác? bác có cho em xin với.

Jackma2000
06-08-16, 04:44 AM
Gs anti uhk v14 à
Dùng ugk v16 xem
Mà gs có post item liên quan đến anti mà
Sao tách được
Bỏ anti mất post item
Thử pm hỏi ugk xem sao

nampinn
06-08-16, 08:57 AM
Gs anti uhk v14 à
Dùng ugk v16 xem
Mà gs có post item liên quan đến anti mà
Sao tách được
Bỏ anti mất post item
Thử pm hỏi ugk xem sao

Bác cho em xin số điện thoại của UGK với bác?

Domino9990
06-08-16, 10:26 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>