PDA

View Full Version : [MU] Nhờ các bác giúp đỡ cái Version chút

omasa
04-08-16, 07:22 AM
Hiện tại mình đang sử dụng bản 11.80.01 của bác tomatoes. Như những hình ảnh dưới đây và nó bị kết quả lỗi phiên bản khi ấn vào Sub Mu. Mình đã config rất chuẩn trong SV và cũng là bản client chuẩn ss6. Mong các bác chỉ giúp nốt để em đc vô cái SV cái :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Xong cứ vô game chọn Sub là báo lỗi sai phiên bản :(

Jackma2000
04-08-16, 07:34 AM
đâu phải chỉnh ở file đó
file ah kia hay sao mà bạn
teamview mình xem

omasa
04-08-16, 07:36 AM
đâu phải chỉnh ở file đó
file ah kia hay sao mà bạn
teamview mình xem

460 858 899
8952

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrr

Jackma2000
04-08-16, 07:38 AM
460 858 899
8952

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrr

teamviet hóa bạn nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

omasa
04-08-16, 07:41 AM
teamviet hóa bạn nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 104 268 004
1435

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrr

BladeKnight109
04-08-16, 08:31 AM
SV: 0.00.00 thì client: 12345

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

omasa
05-08-16, 02:05 AM
SV: 0.00.00 thì client: 12345

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Fix đc rồi bạn. Lấy verver Guard thay vào GS :(

Yahoo.com
05-08-16, 10:01 AM
Thuê của toamtoes là dùng sẵn cái MUEMU antihack rồi mà . Còn nếu dùng bản free thì bị giới hạn member , dùng làm gì :D. Bản toamtoes thì sửa Version trong cái cheatguard là oke