PDA

View Full Version : [KT] hỏi lỗi bug kỹ năng lên 49

xinanno13
02-08-16, 02:45 PM
tình hình là không hiểu sao memb nó bug được kỹ năng lên tận 49 khi out ra là mất trở về bình thường Con sv mình đã k cho mang trang bị pet khi cường hóa tránh nó mang cái đai lưng + kỹ năng để cường hóa. và lỗi này không biết là nó xuất phát từ đâu ai biết xin chỉ giáo giúp với xin hậu tạ.

visaothe123
02-08-16, 05:45 PM
tình hình là không hiểu sao memb nó bug được kỹ năng lên tận 49 khi out ra là mất trở về bình thường Con sv mình đã k cho mang trang bị pet khi cường hóa tránh nó mang cái đai lưng + kỹ năng để cường hóa. và lỗi này không biết là nó xuất phát từ đâu ai biết xin chỉ giáo giúp với xin hậu tạ.

sv bạn???........................................

xinanno13
02-08-16, 06:33 PM
sv bạn???........................................

sv 2.6 nha bạn biết fix giúp mình với :(

satthupro95
02-08-16, 07:35 PM
phái bug là Côn Lôn Kiếm phải k bạn ;))

xinanno13
02-08-16, 08:13 PM
phái nào nó cũng bug đc hết :( nó bug thì mình xem tên nv dis acc nó ra để vào acc nó xem mất hết. .................................. ai biết chỉ giáo với

chinh
02-08-16, 10:33 PM

đã nói là bản 2.6 nó toàn lỗi, bác chiu khó fix đi rồi online, fix bug, fix đủ thứ, khi nào ổn là mới onl, làm game mà ko biết fix thì mở sv cho tụi nó phá à

visaothe123
02-08-16, 11:53 PM
phái nào bug cũng đc, cái này là nó bug = trang bị nhân vật, nó bug = item đai lưng + nhẫn, vì 2 item này có + kỹ năng.. có rất nhiều cách bug, chỉ cần bug 1 phát là lên 1 kỹ năng, bug 100 phát lên 100 kỹ năng :D
1: bug đã luyện đại sư
2: bug pét
3: bug trang bị nv
4: bug tiêu hủy vật phẩm
5: bug cường hóa +16
6: bug = npc bán vật phẩm
tốt nhất, bỏ chức năng cường hóa 1 hít +16, và tiêu hủy vật phẩm... còn rất nhiều cách bug, lúc trước mình mở sv truyenkykiem + ngaokiem có thánh nào bug đc nỗi đâu >:)

xinanno13
03-08-16, 08:44 AM
phái nào bug cũng đc, cái này là nó bug = trang bị nhân vật, nó bug = item đai lưng + nhẫn, vì 2 item này có + kỹ năng.. có rất nhiều cách bug, chỉ cần bug 1 phát là lên 1 kỹ năng, bug 100 phát lên 100 kỹ năng :D
1: bug đã luyện đại sư
2: bug pét
3: bug trang bị nv
4: bug tiêu hủy vật phẩm
5: bug cường hóa +16
6: bug = npc bán vật phẩm
tốt nhất, bỏ chức năng cường hóa 1 hít +16, và tiêu hủy vật phẩm... còn rất nhiều cách bug, lúc trước mình mở sv truyenkykiem + ngaokiem có thánh nào bug đc nỗi đâu >:)

vâng ạ .
cái 3 : mình k cho cường hóa khi đeo trang bị pet rồi ạ
cái 4 : mình k cho tiêu hủy vật phẩm luôn ạ
cái 5 : mình k có để cường hóa 1 hít +16 ạ
cái 6 : trang bị pet mình k cho nó bán shop ạ
cái 2 và 1 mình k hiểu lắm
k biết nó bug = cách nào :(

visaothe123
03-08-16, 11:00 AM
1: bug dã luyện đại sư, thây vì nó bán shop hoặc tiêu hủy, nó bug = cách tách đập, bug cách này chỉ lên dame k lên kỹ năng.
2: bug pét, là lợi dụng mag đồ nv lên pét, và bán đồ của trang bị nv vào shop, cứ mỗi lần bán 1 item là lên 1 kỹ năng :v, cách này có thể fix đc nhưng fix rất lâu :v, nhưng k thể fix mang đồ nv lên pét.

xinanno13
03-08-16, 11:20 AM
1: bug dã luyện đại sư, thây vì nó bán shop hoặc tiêu hủy, nó bug = cách tách đập, bug cách này chỉ lên dame k lên kỹ năng.
2: bug pét, là lợi dụng mag đồ nv lên pét, và bán đồ của trang bị nv vào shop, cứ mỗi lần bán 1 item là lên 1 kỹ năng :v, cách này có thể fix đc nhưng fix rất lâu :v, nhưng k thể fix mang đồ nv lên pét.

tks ạ mình đã fix đc r ạ .................................................. ...

chinh
03-08-16, 12:10 PM
tks ạ mình đã fix đc r ạ .................................................. ...

đừng cho nó mang trang bị người lên pet, + xóa dòng tách vật phẩm đi

xinanno13
03-08-16, 03:06 PM
đừng cho nó mang trang bị người lên pet, + xóa dòng tách vật phẩm đi

nó bug = tách trang bị huyền tinh ạ nó mang trang bị thường lên pet xong tách nó cứ làm thế là kỹ năng + ngày càng cao mình đã k cho nó mang trag bị pet khi tách r k biết còn lỗi nào nữa k :( mình có đọc qua mấy topic thấy bảo là có bug luyện hóa nữa là bug sao ạ bạn có biết k ạ

chinh
03-08-16, 04:54 PM
nó bug = tách trang bị huyền tinh ạ nó mang trang bị thường lên pet xong tách nó cứ làm thế là kỹ năng + ngày càng cao mình đã k cho nó mang trag bị pet khi tách r k biết còn lỗi nào nữa k :( mình có đọc qua mấy topic thấy bảo là có bug luyện hóa nữa là bug sao ạ bạn có biết k ạ

bạn vào scrips bên sv, tìm scrip của dã luyện đại sư, tên j thì ko nhớ, xóa dòng xin tách huyền tinh cao. reset lại sv, test tiếp