PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ về check login của Mu Mobile

viethung91
29-07-16, 02:58 PM
Mình đang test server mu mobile one click của Mr.Pround hiện đang gặp vấn đề check login (không cần đăng ký cứ nhập tài khaonr gì cũng vào được game), lên đâm ra chỉ chơi được 1 mình, có ai đã test bản này chưa nhỉ, mong chỉ giáo. À hôm qua mò mò tìm được phần việt hóa, Ahihi.

Shinsok
29-07-16, 03:14 PM
Mình đang test server mu mobile one click của Mr.Pround hiện đang gặp vấn đề check login (không cần đăng ký cứ nhập tài khaonr gì cũng vào được game), lên đâm ra chỉ chơi được 1 mình, có ai đã test bản này chưa nhỉ, mong chỉ giáo. À hôm qua mò mò tìm được phần việt hóa, Ahihi.

Việt hóa được bn % thế bạn ?????????????

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn sử dụng bản của MR Pround thì chỉ onclick thôi. Bạn nên tìm source từ china thì sẽ login được nhiều người.

ZhouJieLun
29-07-16, 03:16 PM
Bản 1.4.3 đời đầu thì vào topic của sgamer share đầu tiên đọc các comment may ra nghiên cứu được:">

Shinsok
29-07-16, 03:18 PM
Bản 1.4.3 đời đầu thì vào topic của sgamer share đầu tiên đọc các comment may ra nghiên cứu được:">

Em còn mấy cái hình ảnh mà icon như kiểu bắt đầu đánh chưa việt hóa được. Bác biết share giúp em phát. cảm ơn bác

pround
29-07-16, 03:23 PM
Trả lời cho bác luôn.
Bản đó là bản oneclick, tui không mò ra phần checklogin. Nên bỏ phế.
Do hiện tại có bản 1.5.1, đang đợi mấy ông PRO đưa về oneclick, chứ giờ phải cài IIS làm tùm lum mới vô được game (bên TQ ĐÃ CÓ BẢN LẬU 1.7.0).
Rồi, vậy nhen.
Còn nếu chịu khó thì đợi tui share luôn bản cánh +20, mấy cái cánh từ game HẮC ÁM CHIẾN THẦN.
Hiện tại do đang viết hướng dẫn 2 server off, nên không có thời gian cài mấy cái khác.

ZhouJieLun
29-07-16, 04:17 PM
Cái bản oneclick 1.4.3 fix login thì cũng có, mà phải tìm được bộ webserver chuẩn của nó chứ ko cũng giống bản 1.5.1;))

Hearts
29-07-16, 06:11 PM
1.51 không cần cài IIS vẫn play bình thường , và 1.51 thì không có web đâu nhé ( thực ra thì có nhưng không thấy share ) đợi bản 1.7 release thì may ra nó share cho con 1.51
Tốt nhất nên xài 1.43 mặc dù nó không có Magic nhưng ổn định hơn nhiều.

duytim
29-07-16, 06:14 PM
1.51 không cần cài IIS vẫn play bình thường , và 1.51 thì không có web đâu nhé ( thực ra thì có nhưng không thấy share ) đợi bản 1.7 release thì may ra nó share cho con 1.51

bác có client việt hóa k cho em xin

tlbbserver
29-07-16, 09:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viethung91
29-07-16, 10:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Share được ko bác

Bản 1.43 là bản nào vậy bạn, hx

ntquang.info
30-07-16, 03:26 AM
Share được ko bác

Bản 1.43 là bản nào vậy bạn, hx

1.4 có sẵn SDK checklogin và đăng ký rồi, riêng 1.5.1 nếu xài bản share này sẽ bị crash, login baidu. Khuyên nên code từ nền 1.4 update lên 1.5 nếu muốn đưa lên online

khainqps01237
30-07-16, 05:50 PM
Trả lời cho bác luôn.
Bản đó là bản oneclick, tui không mò ra phần checklogin. Nên bỏ phế.
Do hiện tại có bản 1.5.1, đang đợi mấy ông PRO đưa về oneclick, chứ giờ phải cài IIS làm tùm lum mới vô được game (bên TQ ĐÃ CÓ BẢN LẬU 1.7.0).
Rồi, vậy nhen.
Còn nếu chịu khó thì đợi tui share luôn bản cánh +20, mấy cái cánh từ game HẮC ÁM CHIẾN THẦN.
Hiện tại do đang viết hướng dẫn 2 server off, nên không có thời gian cài mấy cái khác.
Bác có bản cánh to này không share cho e nữa \m/\m/\m/

p13cks03
30-07-16, 07:10 PM
Ai có id mấy cái set đồ DK cho em xin với hoặc kiếm mấy cái id đó ở đâu ^^!

pround
30-07-16, 08:01 PM

ID và mã lệnh _ hướng dẫn ở đây.
Chịu khó tìm tên của món đồ đi.

p13cks03
30-07-16, 09:23 PM

ID và mã lệnh _ hướng dẫn ở đây.
Chịu khó tìm tên của món đồ đi.

à mình thấy rồi thanks ông nhiu nha

hkmpls
31-07-16, 11:13 AM
1.4 có sẵn SDK checklogin và đăng ký rồi, riêng 1.5.1 nếu xài bản share này sẽ bị crash, login baidu. Khuyên nên code từ nền 1.4 update lên 1.5 nếu muốn đưa lên online

bạn cho mình xin may cái tools để extra việt hóa với được ko bạn