PDA

View Full Version : Share sever ChinhDo lv200 & sever Auto Control F12 chuẩn (linux)

BeMeGame
11-07-16, 02:23 PM
.................................................. ....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vd_tt
11-07-16, 03:43 PM
thế thì đổi tên thành trao đổi, rồi qua trò chuyện linh tinh chứ ở box này chi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trieutam010
11-07-16, 04:24 PM
mod ơi xóa đi bài đi =))=))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ztviet
11-07-16, 05:44 PM
Nếu có thiện ý thì đọc tiếp. Quảng cáo pr trá hình. Khỏi đọc . Hehe. Share ra mọi người cùng nhau chung tay xây dựng. Như jx. Nhìn bản linux đời đầu với bản bây giờ... 1 team làm 1 cá nhân làm . Đến khi nào chinh đồ nó mới sống lại được. Đến bao giờ vh có dấu

dongnguyen0510
11-07-16, 06:33 PM
chào các bạn cũng như tiêu đề mình sẽ share 2 con sever này đi kèm hướng dẩn cụ thể hổ trợ chơi offline
+Nhưng điều kiện của mình như sau:
+Việt hóa giúp mình một số file như : Npctrade ,NpcBase , ObjectBase , thư mục quest , và trên clien.
+Có qua có lại chứ share free thì mình sẽ ko share nên Ae nào có hứng thú Dev cùng mình thì Inbox.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Có triển vọng. Mai mình kẹp lại cái ổ cứng lấy mấy cái tool về chinh đồ mình sẽ đưa hết cho bạn. Vì thời gian vọc vạch không có

nguyentienvnn1
11-07-16, 07:09 PM
chào các bạn cũng như tiêu đề mình sẽ share 2 con sever này đi kèm hướng dẩn cụ thể hổ trợ chơi offline
+Nhưng điều kiện của mình như sau:
+Việt hóa giúp mình một số file như : Npctrade ,NpcBase , ObjectBase , thư mục quest , và trên clien.
+Có qua có lại chứ share free thì mình sẽ ko share nên Ae nào có hứng thú Dev cùng mình thì Inbox.

Cái này có nhiều giới hạn không nên tập trung vào.
max LV 160
Trang bị 1 set đồ
Lỗi nhà thế ngoại
Cướp gạch vô tội vạ
Và rất nhiều giới hạn.
Mình sẽ share cho a em

ngochoangvip
11-07-16, 07:43 PM
không có lời nào để góp ý với bác này!!!(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|( :|

ztviet
11-07-16, 08:28 PM
Nếu như theo yêu cầu của chủ thớt . Thì chắc vài tháng với 1 người chưa chắc sờ được cái server :(

hattieuadt
11-07-16, 08:31 PM
Bản này Auto F12 không hoạt động tính năng Buff cho đồng đội các bạn nhé, không có tập kích, có quốc chiến, ko có nhà ở, không có tổ đội ngũ hành, không có chiến xa gia tộc.
Tính năng cần nhất cho cái Server chinh đồ đều không có vì vậy nên chả có hứng

volamtrecon
11-07-16, 08:44 PM
Bản này demo thôi thì phải. Thấy bọn nó bán bản 2.3.4 giá 1k5 NDT. 35 tính năng . Bản 2.3.5 vá 20 lỗi từ 2.3.4 giá 2k NDT . Không biết ra trò gì không

hattieuadt
11-07-16, 10:28 PM
Bản này demo thôi thì phải. Thấy bọn nó bán bản 2.3.4 giá 1k5 NDT. 35 tính năng . Bản 2.3.5 vá 20 lỗi từ 2.3.4 giá 2k NDT . Không biết ra trò gì không
Giống nhau cả, các tính năng cơ bản ko có. mod mod gme theo kiểu tàu chứ ko theo kiểu VN nên nhiều cái nó bỏ đi rồi. 2.3.4 mình cũng đã test qua

boyngocst1
11-07-16, 10:39 PM
Nói thật ra thì cái post Chinh đồ này nó ko phát triển được. Ko phải vì ko có người, mà cái wan trong là cái tinh thần của ae, cái nào ngon, chuẩn thì giữ lại một vài người pro chỉ share vs nhau, còn ae mới thì cho cái hàng thải rui cho ae dev, như thế thì phát triển cái nổi gì. Ae mới biết thì cho là giỏi thích nghi nhanh đi, dev cái server lỗi và nhiều cái giới hạn, thì dev đến bao h. Room muốn hỏi thì cũng chẳng biết hỏi ai, ở đâu, hỏi nhầm cái ngay quyền lợi thì có tết năm sau chẳng ai tl. Mình là người mới, cũng 1 tháng nay dev trên server 2.0 cũng biết chút ít dev trên sv và clien, dev 1 bản off tận hưởng thời cày cuốc vng, để chơi lúc buồn thui. Giờ là lúc fai về jx rui, tuy có hơi tiếc cái zt nhưng đành. Jx giờ phát triển rất chuẩn nên sẽ tìm được nhiều cảm hứng hơn là cái zt đơn độc này. Tks handoi đã chỉ mình 1 số thứ. =)) nhờ các bài viết của bạn 1 tháng qua cũng vui vui và có những trải nghiệm mới. Ae mới nếu muốn cài cái sv 2.0 or trên win ảo thì mình share cho cái máy ảo chỉ việc start là vào game, chưa biết về vh, chỉnh sửa item, ngựa option trang bị, ngựa, xlh, vh clien, main mình chỉ tất tần tật nếu rãnh. 01636921482 sdt mình, ae cần nt, rãnh mình team HD cho ae mới muốn có sv offline để nghịch

BeMeGame
11-07-16, 10:52 PM
Pro cở nào cũng ko bao giờ việt hóa có dấu đc cho nên làm vì đam mê và mong muốn quay lại cảm giác xưa thôi. chứ ko thể nào hoàn hảo như kiếm thế hay võ lâm đc=D>.
tuy nhiên sever game nào cũng thế nếu lọt vào tay của người có đầu óc và biết cách phát triển thì nó sẽ khác.tất cả do mình cả thôi
VD: chinhđồvôsong , chinhđồhoàicổ , chânmệnhthiêntử , chinh đồ thập quốc 4 sever này phát triển đều thua tânchinhđồ và đã sập sever :).

boyngocst1
11-07-16, 11:02 PM
Pro cở nào cũng ko bao giờ việt hóa có dấu đc cho nên làm vì đam mê và mong muốn quay lại cảm giác xưa thôi. chứ ko thể nào hoàn hảo như kiếm thế hay võ lâm đc=D>.
tuy nhiên sever game nào cũng thế nếu lọt vào tay của người có đầu óc và biết cách phát triển thì nó sẽ khác.tất cả do mình cả thôi

Đã có thể việt hóa được game này là 1 chuyện rất tốt rồi, nên những ae yêu thích tựa game này ko ai đòi hỏi phải vh có dấu, Có tiếng việt ae đã ok lắm rùi. Nói thật thì lúc mình chưa biết gì về dev Chinh đồ thì mình thấy nó rất khó, thấy nó ko liên quan gì cả, các file vs nhau. Nhưng khi đã tìm hiểu kỹ rùi mình thấy cái zt này nó thú vị hơn jx thì thứ lắm. Chắc phần là vì mình gắn bó vs nó sau cùng của thời gian chơi game, phần vì VNG nó đóng cửa đột ngột làm mình rât ức chế nên càng muốn được chơi cái zt này hơn.

boybomxe
17-07-16, 09:48 PM
Cái này có nhiều giới hạn không nên tập trung vào.
max LV 160
Trang bị 1 set đồ
Lỗi nhà thế ngoại
Cướp gạch vô tội vạ
Và rất nhiều giới hạn.
Mình sẽ share cho a em

share đi bạn, đang rảnh việt hóa cho một ít :D

nguyentienvnn1
17-07-16, 10:02 PM
share đi bạn, đang rảnh việt hóa cho một ít :D

Đang up lên gôgle nhé bạn!!!!!!!!!!!!!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

VD: chinhđồvôsong , chinhđồhoàicổ , chânmệnhthiêntử , chinh đồ thập quốc 4 sever này phát triển đều thua tânchinhđồ và đã sập sever :). đó là cá nhân mình đánh giá thôi. nói về cái mới mẽ thì thấy tânchinhđồ luôn đi đầu.

Vì bạn là admin của tân chunh đồ nên bạn muốn lợi dụng anh em để việt hóa cho bạn kiếm tiền đây mà kkk! quá pro