PDA

View Full Version : [MU] giúp mình sửa lỗi giới hạn reset netbanbe

thaoq12
07-07-16, 01:49 AM
qua ngày mới nó k tự reset giới hạn đi mà vẫn số lần rs 5/5 màu đỏ
với cả mình muốn nó cập nhật giới hạn reset 1 lần duy nhất lúc qua ngày mới thôi, đừng có kiểu mà giới hạn cap nhat liên tục
cảm ơn

lequangvu
07-07-16, 07:46 AM
GHRS code web tính dựa theo TOP lúc 00h vậy nên TOP 00h chỉ cập nhật lúc 00h thôi, nếu GHRS mà cứ nhảy theo số lần rs hiện tại thì code đấy có vấn đề, bạn thử lấy code khác thay vào xem thế nào, thay file funtion ở webserver và xem lại api ghrs

Nếu hàng thuê thì kêu người ta fix, còn nếu hàng share thì tự sướng

The Gamer
07-07-16, 10:26 AM
GHRS code web tính dựa theo TOP lúc 00h vậy nên TOP 00h chỉ cập nhật lúc 00h thôi, nếu GHRS mà cứ nhảy theo số lần rs hiện tại thì code đấy có vấn đề, bạn thử lấy code khác thay vào xem thế nào, thay file funtion ở webserver và xem lại api ghrs

Nếu hàng thuê thì kêu người ta fix, còn nếu hàng share thì tự sướng
Những cái bạn nói đều ko phải. [-( !

Gửi yahoo mình chỉ cách fix cho thao

The Gamer
07-07-16, 10:31 AM
Do thiếu query giới hạn số lần rs 0h hàng ngày nên bị vậy
Gửi yahoo mình pm fix cho

thaoq12
07-07-16, 01:11 PM
Do thiếu query giới hạn số lần rs 0h hàng ngày nên bị vậy
Gửi yahoo mình pm fix cho
ym minh lla hackmu2k1
có gì bạn gứi query qua giùm mình nha cảm ơn

lequangvu
07-07-16, 02:10 PM
Những cái bạn nói đều ko phải. [-( !

Gửi yahoo mình chỉ cách fix cho thao

:P Mình nói vậy là trượt hết à?, ghrs nó hoạt động như vậy, mạc định code web theo NBB là nó như vậy rồi đều ghrs theo top 00h, trừ khi chỉnh sửa code web thì mới bị lỗi, còn code liên quan nó nằm ở function và mấy file reset ở sv, (mình đưa ra hướng đi là vậy) nếu chủ thớt không xử lý được nữa thì có phương án tiếp theo, pm xử lý giúp "free hoàn toàn" ai cũng có thể pm, nhưng chú ý là mình đi làm nên time hỗ trợ rất ít, tối on thì nhiều hơn.