PDA

View Full Version : [MU] xem giúp mình coi cái client nào chạy đc sv này

thaoq12
20-06-16, 06:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mạng nhà mình k tải đượ link mega
Mu Server base 1.00.18
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
main nào chạy đc server này chỉ mình load nhé cam ơn

lequangvu
20-06-16, 10:35 PM
Sao không lấy luôn client của box họ share bạn ơi, đi tìm làm gì cho mệt, về việt hóa tý hoặc làm antihack riêng thì đưa main cho người làm antihack họ xử lý

BladeKnight109
21-06-16, 12:01 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!uY9U3TCS!Zgp39aIm3TEyhDVgoGqoIho0NMsKfuMcXaVuTI9 M6xs
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaoq12
21-06-16, 12:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!uY9U3TCS!Zgp39aIm3TEyhDVgoGqoIho0NMsKfuMcXaVuTI9 M6xs
sv minh bị lỗi vào game đứng im thì không sao, duy chuyển hoặc dùng skill thì bị disconnect
ai biết giuusp mình với

BladeKnight109
21-06-16, 02:00 PM
sv minh bị lỗi vào game đứng im thì không sao, duy chuyển hoặc dùng skill thì bị disconnect
ai biết giuusp mình với

vậy thì protocol nó ko phải là JPN rồi, phải xác định được nó đang dùng protocol gì.
thử KOR hoặc ENG xem

thaoq12
21-06-16, 05:41 PM
vậy thì protocol nó ko phải là JPN rồi, phải xác định được nó đang dùng protocol gì.
thử KOR hoặc ENG xem
xác định protocol như thế nào bạn
mình kb là xem ở đây có đúng k nửa D:\MUSERVER\Data\lang\eng\item(eng)
\Data\lang\ nó chỉ có 1 fodel eng thôi
D:\games server\MUSERVER1.02h\Data\CommonServer
Language = 0 ; 0 Korea 1 English 2 Japanese 3 Chinese 4 Taiwan 5 Thailand 6 Philippines 7 Vietnam

mình cũng thử chạy = 3 cái main Eng , Kor ,Phi của bạn share trong topic của banShare MuServer Season 2 Original Webzen MultiProtocollàm ơn xem giúp mình nhé vì dạo này ít người share sv qá

hackluv
21-06-16, 05:48 PM
xác định protocol như thế nào bạn
mình kb là xem ở đây có đúng k nửa D:\MUSERVER\Data\lang\eng\item(eng)
\Data\lang\ nó chỉ có 1 fodel eng thôi
D:\games server\MUSERVER1.02h\Data\CommonServer
Language = 0 ; 0 Korea 1 English 2 Japanese 3 Chinese 4 Taiwan 5 Thailand 6 Philippines 7 Vietnam

mình cũng thử chạy = 3 cái main Eng , Kor ,Phi của bạn share trong topic của banShare MuServer Season 2 Original Webzen MultiProtocol

làm ơn xem giúp mình nhé vì dạo này ít người share sv qá

xài acteam 2.5 ý =))

có cả mã nguồn =)))