PDA

View Full Version : Cần lắm 1 sv võ lâm 2

bikey1102
17-06-16, 01:02 AM
Như tiêu đề mình là 1 mem cực kì cuồng nhiệt với vl2 , nhưng đạo quanh các sv pri thì sập hết, cũng k có 1 bản cài nào hay sv nào đc share! Như tiêu đề mình cần 1 sv vl2 có thể chơi land qua hamichi hay vv..v.v. k có đự định mở ol, chỉ mấy anh em chơi vs nhau là oke rùi ! Bác nào có thì cho mình xin link bác nào bán thì cho mình xin giá ! THank a :">ll[/FONT]

iMaximus
17-06-16, 01:23 AM
Như tiêu đề mình là 1 mem cực kì cuồng nhiệt với vl2 , nhưng đạo quanh các sv pri thì sập hết, cũng k có 1 bản cài nào hay sv nào đc share! Như tiêu đề mình cần 1 sv vl2 có thể chơi land qua hamichi hay vv..v.v. k có đự định mở ol, chỉ mấy anh em chơi vs nhau là oke rùi ! Bác nào có thì cho mình xin link bác nào bán thì cho mình xin giá ! THank a :">ll[/FONT]

hình như trên ragezone có cao nhân bán ver china

versailles11
17-06-16, 02:44 AM
Hóng...em tìm mãi cũng chưa được đây...

ztviet
17-06-16, 07:22 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass dow nếu có ka9k

KangGary
17-06-16, 09:29 AM
Hoặc
Pass dow nếu có ka9k

Mở server priv chơi đi ông ;))

ZhouJieLun
17-06-16, 09:37 AM
Bên tàu nó cũng copy từ bên việt về thôi =)) chả tác dụng gì, không sử dụng được =))))))

ztviet
17-06-16, 09:52 AM
Mở server priv chơi đi ông ;))

13h 30 p ngày 17 tháng 5 ông nhớ tui ib ông cái gì không.
Đừng xúi dại ông tướng :)) :)))))))).
Vừa hôm nay tròn 1 tháng

rGame.Vn
26-08-16, 09:17 PM
tưởng có gì mới chứ hoá ra đào mộ :(

KangGary
26-08-16, 09:19 PM
Server sắp có rồi =D> Yên tâm, mọi chuyện để thovuvu lo >:)>:)>:)

kyoshiro91
26-08-16, 09:25 PM
hình như sv pri đang test, ae vào thử xem, mình cũng mới tìm được :D

kehuydietUS
26-08-16, 09:28 PM
Jx 2 có full source rồi mà giờ quan trọng là build thôi =))
pm ->dragonwall đầu nậu Source Server Game =))

rGame.Vn
27-08-16, 12:01 AM
hình như sv pri đang test, ae vào thử xem, mình cũng mới tìm được :D

KVCT -> sgame -> vzo ->jx2vn =))

nghichtu91
27-08-16, 08:40 AM
KVCT -> sgame -> vzo ->jx2vn =))

=)) .................................................. ....