PDA

View Full Version : [MU] xin hướng dẫn file .dll

dangtheluan
12-06-16, 01:10 PM
em muốn nén 1 file nào đó vào file có đuôi dll , bác nào biết chỉ giáo em với

lequangvu
12-06-16, 01:19 PM
Mình không giỏi về lập trình nên chỉ góp ý cho bạn là nếu có nhiều file dll thì bạn pack chung lại với file exe đã hook để cho gọn thôi chứ làm vậy load nặng thêm

xom1b
14-06-16, 12:13 AM
Đầu tiên tạo 1 dll project, sau đó bạn add resource vào trong đó
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó có thể dùng code để load resource, xem thêm tại đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong
14-06-16, 05:17 AM
SPAM :-"

MY bad solution: Nếu đơn giản là cho file gì đó vào cái file dll thì cậu cứ lấy cái file dll nào cũng đc dùng ResHack thêm Resource vào là đc.
Đỡ phải dùng VS!

Còn lấy nó ra thì tùy cách sử dụng!

lequangvu
14-06-16, 08:21 AM
Đầu tiên tạo 1 dll project, sau đó bạn add resource vào trong đó

Sau đó có thể dùng code để load resource, xem thêm tại đây

Kiến thức của bác xom1b cao siêu quá nên chắc chắn member khó làm được, hd của Trong đơn giản hơn :D

dangtheluan
15-06-16, 09:46 PM
SPAM :-"

MY bad solution: Nếu đơn giản là cho file gì đó vào cái file dll thì cậu cứ lấy cái file dll nào cũng đc dùng ResHack thêm Resource vào là đc.
Đỡ phải dùng VS!

Còn lấy nó ra thì tùy cách sử dụng!

em làm theo cách của bác vào game nó báo thiếu file , chỉ thay đổi dc icon