PDA

View Full Version : [Vấn Tiên] Xin được trợ giúp

nobitajx2
25-05-16, 06:42 PM
Sau 2-3 ngày tải và tìm hiểu con Vấn Tiến mà mod tuan565 share trên 4rum. Mình đang bị mắc 1 vài chỗ mong được chỉ giúp.
1. Sau khi mình chỉ thay ID vật phẩm nhận thưởng trong mục " Xếp hạng chi nhân " chứ không thay đổi cấu trúc thì bị lỗi,
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các tab khác đều trắng xóa như vậy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. Mình muốn add thêm item vào game (đã có icon của item cần add), theo hướng dẫn, có cần khai báo ở file nào khác nữa không ?

D:\VanTien\wusheng\config\data\item.txt

D:\VanTien\wusheng\config\data\item\item.txt

D:\VanTien\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mở lên xe thấy id nó ở cột đầu tiên

haizzzzzzzzz
3. Thêm item vào shop ngoài file emall.xml và shop.xml trong server và client thì còn có phải khai báo file nào nữa không ?
4. Thanks

pykhung
25-05-16, 06:57 PM
Sau 2-3 ngày tải và tìm hiểu con Vấn Tiến mà mod tuan565 share trên 4rum. Mình đang bị mắc 1 vài chỗ mong được chỉ giúp.
1. Sau khi mình chỉ thay ID vật phẩm nhận thưởng trong mục " Xếp hạng chi nhân " chứ không thay đổi cấu trúc thì bị lỗi,

Các tab khác đều trắng xóa như vậy

2. Mình muốn add thêm item vào game (đã có icon của item cần add), theo hướng dẫn, có cần khai báo ở file nào khác nữa không ?

3. Thêm item vào shop ngoài file emall.xml và shop.xml trong server và client thì còn có phải khai báo file nào nữa không ?
4. Thanks

bác fix lỗi không lên đuọc vip 4 hok chỉ em với

nobitajx2
25-05-16, 07:18 PM
bác fix lỗi không lên đuọc vip 4 hok chỉ em với

Mình thấy vẫn lên Vip 4 bt mak

pykhung
25-05-16, 10:44 PM
Mình thấy vẫn lên Vip 4 bt mak

bạn cho mình xin link với tại minh cũng tải bản bên tuấn 565 ma lên vip 3 xong hok lên vip 4 được

nobitajx2
26-05-16, 12:39 PM
bạn cho mình xin link với tại minh cũng tải bản bên tuấn 565 ma lên vip 3 xong hok lên vip 4 được

Links: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
28-05-16, 12:05 AM
Đợi không thấyai giúp, xem lại hóa ra bị sai ID vật phẩm đó không có, loay hoay 2 ngày nữa cũng hiểu thêm 1 số vấn đề