PDA

View Full Version : Lập team việt hóa dev MU mobile

Jymmy
25-05-16, 03:51 PM
Sau nhiều ngày khổ tâm nghiên cứu, lật qua lật lại các topic và được sự chỉ dẫn của 1 số cao nhân mình đã đưa online thành công. Việc bây giờ là việt hóa, sử dụng client của mu2v hoặc mucnc
Anh em có nhã hưng inbox hoặc pm skype hotro8pay nhé. Chỉ tiếp các thành viên tâm huyết ko hóng 1 số kẻ trục lợi, làm con này xong sẽ tiếp tục làm con cửu âm chân kinh

vitti
25-05-16, 04:50 PM
Hay đấy, làm qua skype đi :) mình tham gia

PS: Bạn biết chỉnh sao cho dame nó về bình thường không? Đeo đồ cùi, lực chiến có chục nghìn mà kill boss 1 hit :-s

huynhduc3101
25-05-16, 05:10 PM
Bác cho em xin 2 cái link client Mu mà bác nói để em xem thử với ?

tuananh1998
25-05-16, 05:27 PM
Không liên quan share link cuu âm đi thím :v

hackluv
25-05-16, 06:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sgamer
25-05-16, 06:13 PM
Sắp có IOS hoàn chỉnh cho 1.4 :D

tomatoes
25-05-16, 06:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chưa VH hết kìa :D
Mobile ko ngon như các bác nghỉ đâu,OriginVN,Vuamu 2 anh em song sinh nó đi trước rồi,lấy gì mà ăn nữa.
Mu2v và mới đây là CNC hay 1 vài MU private khác chỉ dùng 1.4 China về VH,còn bọn Khựa đội lốt như OriginVN và vuamu nắm hoàn toàn thị phần rồi.

Sắp có IOS hoàn chỉnh cho 1.4 :D
có ko đó,có nghiên cứu ios chưa mà nói hoàn chỉnh,Android tôi thấy các bác còn chưa VH đc 100% nữa mà,ios nó khó gấp 10 lần ấy ^^

Hearts
25-05-16, 06:24 PM
Việt hóa chơi vui thôi thím chứ mần ăn gì .Tại chơi chữ tàu đâm ra khó chịu , việt hóa toàn xài trans cũng hiểu gì đâu , dc cái có tiếng việt nhìn cho tý cảm tình :))
IOS có từ hôm share bộ Server ( bữa share bên topic kia ) . Mà không biết xài , làm thử thì không dc . Đợi hướng dẫn , đợi share bộ đầy đủ . Từ tuần trước đến giờ chưa thấy gì toàn thấy show hình =))

sgamer
25-05-16, 06:24 PM
chưa VH hết kìa :D
Mobile ko ngon như các bác nghỉ đâu,OriginVN,Vuamu 2 anh em song sinh nó đi trước rồi,lấy gì mà ăn nữa.
Mu2v và mới đây là CNC hay 1 vài MU private khác chỉ dùng 1.4 China về VH,còn bọn Khựa đội lốt như OriginVN và vuamu nắm hoàn toàn thị phần rồi.

có ko đó,có nghiên cứu ios chưa mà nói hoàn chỉnh,Android tôi thấy các bác còn chưa VH đc 100% nữa mà,ios nó khó gấp 10 lần ấy ^^

IOS china chứ đã vh được tẹo nào đâu android còn đang chưa vh tí nào.có mở thì mở cho bọn khựa nó chơi chứ mở ở vn thì chắc lỗ vốn.
đợi ae vh xong rồi đợi share nữa chép về dùng tạm :D.
mà mới có bản sửa lỗi trưa hôm nay.mọi người test thấy bảo hầu hết mọi lỗi bug đã được khắc phục triệt để .
bận quá chưa tải về được xem thực hư thế nào.

tomatoes
25-05-16, 06:31 PM
Tôi VH ios China xong hết nè,có Webserver ios share tôi,tôi share VH cho :D

Cho link ios của bạn vào test thử cái,khoái ios lắm mà ko có :)

mr.vik20
25-05-16, 07:39 PM
Sau nhiều ngày khổ tâm nghiên cứu, lật qua lật lại các topic và được sự chỉ dẫn của 1 số cao nhân mình đã đưa online thành công. Việc bây giờ là việt hóa, sử dụng client của mu2v hoặc mucnc
Anh em có nhã hưng inbox hoặc pm skype hotro8pay nhé. Chỉ tiếp các thành viên tâm huyết ko hóng 1 số kẻ trục lợi, làm con này xong sẽ tiếp tục làm con cửu âm chân kinh

Cho e hỏi online thành cồn vậy còn cái date cứ phải change về 2015 :(

sgamer
25-05-16, 08:40 PM
Cho e hỏi online thành cồn vậy còn cái date cứ phải change về 2015 :(

đổi lại data là hết thôi mà cần gì chuyển ngày về trước nữa chứ không về sau event tính ngày không chuẩn đâu

mr.vik20
25-05-16, 08:43 PM
đổi lại data là hết thôi mà cần gì chuyển ngày về trước nữa chứ không về sau event tính ngày không chuẩn đâu

Đổi lại data là sao ạ :( e không hiểu lắm ạ

vitti
25-05-16, 08:59 PM

sgamer ơi cho mình hỏi làm sao để dame nhân vật nó bé đi? dame hiện tại quá to, 1 hit chết boss luôn ấy