PDA

View Full Version : Cho hỏi đây là game gì nhỉ? Có phải cửu âm chân kinh ko ạ?

Jymmy
22-05-16, 11:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a824db3ca6a0b1e8b39ce0807f&oe=57441504

thangcsp1
22-05-16, 11:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Jymmy
23-05-16, 01:06 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã cài đc đâu mà share, chờ cài ok mình sẽ share

thang2208
23-05-16, 01:17 AM
Bác kiếm dc con 9Am này ngon thế :d hoàn tất share xem thử ^^

kelalung
23-05-16, 06:40 AM
thấy 1 đống cái EXE đang chạy kia thật là kinh khủng, ko biết tốn bao nhiêu RAM đây?

nghichtu91
23-05-16, 09:25 AM
dự là bác này chạy cái sv game cùng trúc với cửu âm chân kinh!
lúc trước ta cũng có chạy một lần, thấy client báo mở sv rồi! nhưng không đăng nhập dc.

hi vọng không phải là nó.

ZhouJieLun
23-05-16, 09:46 AM
Nhìn số lượng quen lắm =)) hi vọng hàng thật ko phải fake hồi năm ngoáio:-)

Hearts
23-05-16, 10:07 AM
Hàng fake hay không thì chưa chứng thật , ai thích thì chuột bạch .
Share cách đây 9 tiếng ! Link download thì từ hôm 15/5 và 20/5 . Nhìn nặng quá cũng ngại :))

3 Linkdownload :

九陰真經華山論劍版本
Pass :o5vl

客户端版本修改 2.0.1.185
九阴真经架设教程+工具文件
Pass :jpoj

服务端+客户端
Pass :zq8f

GoodLuck !

P/s: Không nhân gạch đá , mình chỉ get link thôi không biết gì đâu nhé . Download về k xài dc mình k chịu trách nhiệm đâu 8-}8-}

ZhouJieLun
23-05-16, 10:15 AM
Share cách đây 8 tiếng ! Link download thì từ hôm 15/5 và 20/5 . Nhìn nặng quá cũng ngại :))

3 Linkdownload :

九陰真經華山論劍版本

客户端版本修改 2.0.1.185
九阴真经架设教程+工具文件

服务端+客户端

GoodLuck !

P/s: Không nhân gạch đá , mình chỉ get link thôi không biết gì đâu nhé . Download về k xài dc mình k chịu trách nhiệm đâu 8-}8-}
À tưởng cái nào =)) cái này có được mấy ngày gì rồi ấy:-"

Hearts
23-05-16, 10:17 AM
Mấy ngày trước có rồi , nhưng nó thiếu link thì phải . H nó lại lập thêm topic mới :))

Có chuột bạch r thì rep luôn xài dc k để xóa link kẻo các thánh nhân kia kéo về k xài dc :-ss

ZhouJieLun
23-05-16, 10:18 AM
Mấy ngày trước có rồi , nhưng nó thiếu link thì phải . H nó lại lập thêm topic mới :))

Thấy cũng ko khác, mà của cái bên yxzah gì đó thường khá nguy hiểm:-?

Hearts
23-05-16, 10:22 AM
Thấy cũng ko khác, mà của cái bên yxzah gì đó thường khá nguy hiểm:-?

Thế để link đấy vậy .
Không chơi với đám bên đấy lâu rồi , từ hồi tụi cũ GPH nó tạch . Toàn bẩn , bựa !
Link kia mềnh lấy nguồn khác , nhưng mà chưa download nên k biết là từ thằng nào ra =))

dodt93
23-05-16, 10:34 AM
chạy server có vẻ ngon, đầy đủ video hướng dẫn...chỉ có điểu đếu mở dc online đâu các chế, Snail nó thiết kế server phải có key mới chạy được nếu dùng IP server, để 127.0.0.1 thì chạy dc =;=;

ZhouJieLun
23-05-16, 10:41 AM
Thế để link đấy vậy .
Không chơi với đám bên đấy lâu rồi , từ hồi tụi cũ GPH nó tạch . Toàn bẩn , bựa !
Link kia mềnh lấy nguồn khác , nhưng mà chưa download nên k biết là từ thằng nào ra =))

aayx hồi trước tạch xong con mcncc dựng lên ko bằng 1% hồi trước[-(

ochohieucac123
23-05-16, 10:46 AM
chơi dc bt mà các bác . có điều hơi lag

makec4rt
27-05-16, 05:04 PM
Tải cái client lâu gê, có bạn nào up link trên megaz dùm nha thanks!

ZhouJieLun
27-05-16, 05:06 PM
Fshare 1 cục tải từ mấy bữa trước quên cmnlo=>
tự tìm hiểu nhé

makec4rt
27-05-16, 05:50 PM
Thanks nha bạn ZhouJieLun! b-)

wermanhme1990
27-05-16, 05:57 PM
chơi dc bt mà các bác . có điều hơi lag

Cho 500d hình bạn ơi, thấy nó nặng nên chưa test.

makec4rt
28-05-16, 01:05 PM
Có bạn vào chơi đc ko? Sao server kết nói ko đc với client!

xtgroup
29-07-18, 08:50 AM
Share cách đây 9 tiếng ! Link download thì từ hôm 15/5 và 20/5 . Nhìn nặng quá cũng ngại :))

3 Linkdownload :

九陰真經華山論劍版本

客户端版本修改 2.0.1.185
九阴真经架设教程+工具文件

服务端+客户端

GoodLuck !

ai còn file sever này không ạ cho mình xin với