PDA

View Full Version : [TLBB] xin blling linux ạ

pun9xxxxx
07-05-16, 07:10 PM
Ai có billing linux cho em xin với hay link cũng đc

Dark.Hades
07-05-16, 10:26 PM
Ai có billing linux cho em xin với hay link cũng đc
Cài gui rồi chạy wine cho billing win là có billing linux

amocthong1
07-05-16, 10:31 PM
mình cài centos 7 có GUI nhưng cái mysql k biết mở port sao navicat win k kết nối được

pun9xxxxx
07-05-16, 11:42 PM
mình cài centos 7 có GUI nhưng cái mysql k biết mở port sao navicat win k kết nối được
bạn ping từ máy ảo ra ngoài google thử dc thì do bạn chưa cài Apache 2 ở centos hình như là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn ko dc thì cofig lại cái eth0

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cài gui rồi chạy wine cho billing win là có billing linux
bạn có bài hướng dẫn chi tiết ko mình newbie thanks bạn nhé

bạn ping từ máy ảo ra ngoài google thử dc thì do bạn chưa cài Apache 2 ở centos hình như là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn ko dc thì cofig lại cái eth0

ak ak mình hiểu rồi mình chạy unbuntu 14.0 thanks dảkhades nhé 30 charrrrrrrrr

amocthong1
08-05-16, 12:07 AM

ak ak mình hiểu rồi mình chạy unbuntu 14.0 thanks dảkhades nhé 30 charrrrrrrrr

mình truy cập google.com mạng thì ok nhưng ping ngược qua máy thật thì không được

bạn có fb hay yahoo giao lưu đc k bạn

pun9xxxxx
08-05-16, 09:42 AM
mình truy cập google.com mạng thì ok nhưng ping ngược qua máy thật thì không được

bạn có fb hay yahoo giao lưu đc k bạn
bạn tắt tường lửa centos chưa kiểm tra cái card mang bạn dùng cho máy ảo là gì
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>