PDA

View Full Version : [KT] Lỗi khi chạy sever, cần giúp

zuakon98
03-05-16, 05:19 PM
khi chạy đến mục gamecenter ấn run thì nó ko chạy như video hướng dẫn trên mạng mà hiện ra 1 cái khung có chữ trung quốc vs nút ok như hình, ai pít giúp vs<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hình này chỉ là e minh họa thôi chứ của e nó bị ở cái gamecenter nha mn

KangGary
03-05-16, 05:23 PM
khi chạy đến mục gamecenter ấn run thì nó ko chạy như video hướng dẫn trên mạng mà hiện ra 1 cái khung có chữ trung quốc vs nút ok như hình, ai pít giúp vs<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chạy GS1 sao chạy GS4? \:D/
.........

zuakon98
03-05-16, 05:25 PM
Chạy GS1 sao chạy GS4? \:D/
.........

ko bác ơi đây là e ví dụ nó giống cái ảnh này thôi chứ e bị ở cái game center cơ

__Jie__
03-05-16, 08:32 PM
nó báo lổi GS4 lại báo gamecenter.
Gamecenter là do thằng viết tool nó đặt ngay ô đó thôi còn đường dẩn của bạn là GS4

zuakon98
03-05-16, 10:08 PM
nó báo lổi GS4 lại báo gamecenter.
Gamecenter là do thằng viết tool nó đặt ngay ô đó thôi còn đường dẩn của bạn là GS4

Hic b ơi mình đã ns cái ảnh mình đăng kia chỉ là minh họa thui b, trường hợp của mình là nó báo khi run cái gamecenter ấy, nhưng nó báo giống cái ảnh nen mình lấy ảnh minh họa

vd_tt
03-05-16, 10:23 PM
cài visual china, chạy thêm 2 bản vá là được, hoặc tải vcredit về mà cài vào hoặc tải tại link này ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

zuakon98
03-05-16, 10:29 PM
cài visual china, chạy thêm 2 bản vá là được, hoặc tải vcredit về mà cài vào hoặc tải tại link này ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )Bạn ơi mình đã cài vcredist đủ các loại từ 2005 trở đi mà vẫn ko đc