PDA

View Full Version : [MU] Xin DB NBB dùng cho server MuEmu SS8

thanhchung
21-04-16, 05:45 PM
như tiêu đề bác nào có cái DB của MuEmu SS8 dùng được cho NBB không cho em xin với , e dùng cái db có sẵn trong server Mu chạy Qerry NBB vào thì đăng ký tài khoản được , vào game tạo nhân vật xong lúc chọn nhân vật vào game cứ bị treo ko vào được [-O<[-O<

thanhchung
21-04-16, 06:26 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

noitathuocve
21-04-16, 06:37 PM
pm yahoo : sp.noitathuocve
:-&:-&:-&:-&

thanhchung
21-04-16, 06:41 PM
pm yahoo : sp.noitathuocve
:-&:-&:-&:-&

dạ oke e pm liền hii b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

anhemtb113
21-04-16, 06:52 PM
dạ oke e pm liền hii b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhchung
21-04-16, 07:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

E dùng DB kèm server thì chạy được , nhưng lên web NBB không đăng ký được vì chưa chạy Query, mà chạy Query vào thì chỉ vào đến chỗ chọn nhân vật, chọn xong treo luôn
dùng DB khác thì cũng vậy, e phải tạo acc = Mumaker mới test được hic

anhemtb113
21-04-16, 07:24 PM
E dùng DB kèm server thì chạy được , nhưng lên web NBB không đăng ký được vì chưa chạy Query, mà chạy Query vào thì chỉ vào đến chỗ chọn nhân vật, chọn xong treo luôn
dùng DB khác thì cũng vậy, e phải tạo acc = Mumaker mới test được hic
liên lạc như nào ;;);;);;);;);;);;)

thanhchung
21-04-16, 07:25 PM
liên lạc như nào ;;);;);;);;);;);;)

cuoctinhtrongmua_hp24 , bác muốn test thì tối nay PM cho em , e tạo nick rồi test chứ ko đăng ký được hii

thanhchung
21-04-16, 10:16 PM
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

thanhchung
22-04-16, 02:15 AM
:) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cảm ơn bác nhiều, e mần từ hôm qua tới giờ ko được , đang tính cài thử Forestweb xem được ko ..!
8->8->8->8->8->

chạy job sao toàn báo lỗi này bác nhỉ

SQLServerAgent is not currently running so it cannot be notified of this action.
SQLServerAgent is not currently running so it cannot be notified of this action.

lỗi reset nữa bác à , mặc dù đã chạy query của bác

Query Error : SELECT SCFMarried, nbbsongtu_lv FROM Character WHERE Name='Admin'

thanhchung
22-04-16, 03:36 PM
cảm ơn bác nhiều, e mần từ hôm qua tới giờ ko được , đang tính cài thử Forestweb xem được ko ..!
8->8->8->8->8->

chạy job sao toàn báo lỗi này bác nhỉ

.

lỗi reset nữa bác à , mặc dù đã chạy query của bác

u tờ úp >:)>:)>:)>:) >:)>:)>:)>:)>:)>:)

vanhai32
22-04-16, 06:05 PM
u tờ úp >:)>:)>:)>:) >:)>:)>:)>:)>:)>:)

thanhchung
22-04-16, 07:00 PM

>:)>:)>:)>:)>:) có e đây bác :P:P:P e pm rùi ý ạ