PDA

View Full Version : [TLBB] Xin chỉ dẫn của cao nhân về vấn đề config client TLBB chơi qua hamachi

muthiendia
17-04-16, 05:08 PM
mình làm được mọi thứ rồi. chạy server ổn cả. nhưng k vào được game. mình biết sv chạy được rồi vì mình chạy sv off nhiều rồi. chạy hamachi chơi với bạn bè mà khó quá...
từ lúc giải nén đến config mọi thứ, gặp nhiều lỗi. đều đã qua được. còn bước cuối config file LoginServer.txt thì k làm sao vào game được. đau hết đầu. a e có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với.

vinhthamthao
17-04-16, 05:28 PM
inbox 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

muthiendia
17-04-16, 06:06 PM
bạn ơi không ib được. hay b add fb mình hoặc cho mình fb or sdt mình liên lạc với,

muthiendia
17-04-16, 06:13 PM
fb mình kèm sdt luôn 0984516125 ak. nháy máy mình gọi lại

vinhthamthao
17-04-16, 07:12 PM
vào được vậy mà ko thấy nói gi Im Im nhỉ :-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o

ronglam
18-04-16, 03:18 AM
Dễ thôi, cài hamachi cho VPS hoặc máy ảo. Start hamachi > tagert tài khoản hamachi vào hamachi > tạo room vào pass > sửa file cấu hình IP Server thành Server hamachi. Sửa file Loginserver.txt thành IP hamachi. Done!

muthiendia
18-04-16, 09:47 AM
đã thanks bác vinhthamthao rồi mà. sao bảo k ý kiến gì. bó tay

--- Chế độ gộp bài viết ---

Dễ thôi, cài hamachi cho VPS hoặc máy ảo. Start hamachi > tagert tài khoản hamachi vào hamachi > tạo room vào pass > sửa file cấu hình IP Server thành Server hamachi. Sửa file Loginserver.txt thành IP hamachi. Done!
e thì cài xong phần server hết rồi mà. chỉ còn phần vào game thì chắc có cái lỗi port bác vinhthamthao đã fix giùm rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

inbox 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tiện thể bác cho e hỏi 30charrrrrrrr là gì mà nhiều người viết. e k hiểu