PDA

View Full Version : Hỏi về ứng dụng điều khiển máy tính

logopanda1995
15-04-16, 03:28 PM
Chào tất cã các anh chị em bạn bè trên diễn đàn
Em đã có dạo nhiều nơi để tìm các gợi ý củng như TuT hay source gì đó về ứng dụng này nhưng không tìm thấy gì
Sự việc là như thế này:
_Vì một số công việc em hay dùng đến Teamviewer,nhưng dạo gần đây teamviewer lại báo lỗi gì đó không kết nối được,đại loại là bị báo lỗi bãn free với bản quyền gì ấy
Nên em quyết định tìm source gì đó có chức năng như thế này để tự dùng luôn
Anh chị em bạn nào có source về chức năng này vui lòng share giúp em nhé

wermanhme1990
15-04-16, 03:38 PM
Lỗi đó fix được, nhưng thích dùng cái khác thì đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

logopanda1995
15-04-16, 03:41 PM
Lỗi đó fix được, nhưng thích dùng cái khác thì đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cám ơn anh nhé,chắc dùng cái khác chứ teamviewer lâu lâu chứng lên cái mệt ghê

wermanhme1990
15-04-16, 03:46 PM
cám ơn anh nhé,chắc dùng cái khác chứ teamviewer lâu lâu chứng lên cái mệt ghê

Teamview lúc cài đặt bạn chọn "phi lợi nhuân" nhưng nếu 1 ngày bạn teamview qúa số ip cho phép: vd 1 ngày bạn teamview qúa 10 máy khác nhau nó sẽ tự động chuyển bạn về khách hàng kinh doanh. Mình cũng không rõ dùng free 1 ngày nó cho teamview tối đa bao nhiêu máy nữa.

logopanda1995
15-04-16, 03:52 PM
Teamview lúc cài đặt bạn chọn "phi lợi nhuân" nhưng nếu 1 ngày bạn teamview qúa số ip cho phép: vd 1 ngày bạn teamview qúa 10 máy khác nhau nó sẽ tự động chuyển bạn về khách hàng kinh doanh. Mình cũng không rõ dùng free 1 ngày nó cho teamview tối đa bao nhiêu máy nữa.

ừ anh,tại em dùng teamviewer để hổ trợ người khác ak,nên bị dính lỗi hoài

logopanda1995
15-04-16, 04:42 PM

em vừa thử mấy cái trên cái nào củng lag quá trời lag anh,ko dc như teamviewer :(

wermanhme1990
15-04-16, 05:36 PM
em vừa thử mấy cái trên cái nào củng lag quá trời lag anh,ko dc như teamviewer :(

Lag là do máy hay mạng của bạn hoặc khách, khi nào teamview dỡ chứng mình hay dùng mấy cái đó, có vấn đề gì đâu.