PDA

View Full Version : [TLBB] Code Quảng Lý Tài Khoản TLBB

kisper
09-04-16, 09:45 AM
Chào mọi người em là ngừoi mới nhập môn hôm nay em gặp vấn đề trục xuất như sau mong mọi người tận tình giúp đỡ :-*

Code Quảng Lý Tài Khoản TLBB của em rõ là em config đúng tất cả vấn đề lỗi là:

Khi em đăng ký tài khoản và đăng nhập ở trên phần web thì được, nhưng khi vào phần đăng nhập trong game thì nó lại báo Tk Mk Sai ! Em thử vào data quản lý sever game, ( Navicat ) thì tài khoản mk em vừa đăng ký trên nó không xuất hiện. ( đăng nhập sai trong game cũng đúng )

Mặc dù em đã config trong phần website của em đã đúng, khớp với thông tin Server game linux của em... ai biết lỗi này giúp em với.

kisper
09-04-16, 04:08 PM
Chào mọi người em là ngừoi mới nhập môn hôm nay em gặp vấn đề trục xuất như sau mong mọi người tận tình giúp đỡ :-*

Code Quảng Lý Tài Khoản TLBB của em rõ là em config đúng tất cả vấn đề lỗi là:

Khi em đăng ký tài khoản và đăng nhập ở trên phần web thì được, nhưng khi vào phần đăng nhập trong game thì nó lại báo Tk Mk Sai ! Em thử vào data quản lý sever game, ( Navicat ) thì tài khoản mk em vừa đăng ký trên nó không xuất hiện. ( đăng nhập sai trong game cũng đúng )

Mặc dù em đã config trong phần website của em đã đúng, khớp với thông tin Server game linux của em... ai biết lỗi này giúp em với.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shinno
09-04-16, 04:14 PM
em rõ là em config đúng tất cả

đã đúng tất cả thi cần gi giúp đỡ :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))