PDA

View Full Version : [MU] cho mình xin cách convert items

quocminh
07-04-16, 06:55 PM
Như tiêu đề các bạn hưỡng dấn cụ thể cách chép items mới từ 1 server khác qua. 1 server mình muốn chạy .
Mình đang sử dụng season 6.3 của vietguar .không có items mới . Vf giờ mình muốn sự dụng items mới chép từ server khác. Và hưỡng dẫn chỉnh cả ở clinet nhé tks các bạn nhiều.

ikenylee
07-04-16, 07:10 PM
dùng folder Data của client có item mới. sử dụng magichand convert item_eng.bmd về .txt cho server!

hoặc lấy folder: Local | Item | Player của client có item mới qua client của bạn.

quocminh
08-04-16, 10:33 PM
dùng folder Data của client có item mới. sử dụng magichand convert item_eng.bmd về .txt cho server!

hoặc lấy folder: Local | Item | Player của client có item mới qua client của bạn.
. nhưng liệu nó có đồng bộ với sever không bạn. minh chỉ sợ nó không đồng bộ

LHB_LOVE
08-04-16, 10:54 PM
đâu phải cứ chép qua là nhận đâu bạn, server của bạn chưa add new item thì có thêm vào nó cũng ko nhận đâu !

ikenylee
08-04-16, 11:08 PM

sử dụng magichand convert item_eng.bmd về item.txt cho server!

supermu
09-04-16, 03:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn nào convert item_eng.bmd về item(New).txt cho server giúp mình với
Mình dùng Pentium Tools mà bị lỗi không làm được. Thanks.

supermu
09-04-16, 09:03 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn nào convert item_eng.bmd về item(New).txt cho server giúp mình với
Mình dùng Pentium Tools mà bị lỗi không làm được. Thanks.

The Gamer
09-04-16, 10:17 AM
đều bị lỗi nhé chỉ sài dc cho 6.1 trở về thì chuẩn