PDA

View Full Version : [TLBB] Bác nào tốt bụng dùng team view cài hộ em cái TLBB 3.52 với, em dốt quá nên chịu

dragonkill255
07-04-16, 08:25 AM
Như tiêu đề
em dùng bản này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
muốn chơi lắm mà ko bt cài :((
Cài hộ em cả mấy bản update nhé, em hậu tạ = thẻ điện thoại
:D uy tín

danhducdcnag
07-04-16, 08:59 AM
Như tiêu đề
em dùng bản này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
muốn chơi lắm mà ko bt cài :((
Cài hộ em cả mấy bản update nhé, em hậu tạ = thẻ điện thoại
:D uy tín

Teamview di mình cài cho bạn.jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj jjjjjjjj
dt 0977661635