PDA

View Full Version : [MU] Mở map arena

kanam3
06-04-16, 06:07 AM
mình đang config SV ss2 nó có maps arena nhưng ko vào trong dc, không biet cách mở maps như thế nào mong anh em hướng dẫn giúp.
bản này nek anh em 00.99.05
còn điều nữa là pháo dài sói ko có quoái mình phải add lại hả vì mình cho sv ko cần mở GSCS vãn vào dc Pháo đài sói
Anh em nào ghé qua giúp mình với thanks nhiều

Domino9990
06-04-16, 08:16 AM
mình đang config SV ss2 nó có maps arena nhưng ko vào trong dc, không biet cách mở maps như thế nào mong anh em hướng dẫn giúp.
còn điều nữa là pháo dài sói ko có quoái mình phải add lại hả vì mình cho sv ko cần mở GSCS vãn vào dc Pháo đài sói

tải clent bất cứ mu ss2 nào. về. vào data/wrold7 or7 copy zo la dc......

LHB_LOVE
06-04-16, 08:19 AM

arena ko vào được thì có nhiều người hỏi rồi bạn : coppy World1 và Object7 của mu ss6 khác vào là được.
còn pháo đài sói thì GS vẫn có thể vào được nhưng sẽ không có sự kiện như công thành hay pháo đài sói vì nó thuộc GS_CS.

trandainghia
06-04-16, 08:25 AM
thay đổi tọa độ gate là xong. k vào đc các chuồng thì mới fai chép cho đỡ lâu

LHB_LOVE
06-04-16, 10:20 AM
thay đổi tọa độ gate là xong. k vào đc các chuồng thì mới fai chép cho đỡ lâu
ko vào được chuồng ở arena là do client mu fpt củ không vào được, ko liên quan gì đến gate bạn à. cái đó do map củ ss2 nó thiết kế như vậy nên thay map mới là vào đc thôi.

kanam3
06-04-16, 11:17 AM
Cảm ơn tất cả mọi người đã giúp đở, xin chân thành cảm ơn.