PDA

View Full Version : [TLBB] Chạy lệnh là bị lỗi + biling windows cứ bật lên là dính Stop working

supergames
30-03-16, 08:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e sài bản này e sài vps còn bling thì máy thật của em đã chỉnh sửa giống <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng lúc chạy lệnh

cd /home/tlbb/Server
./shm start
cd /home/tlbb/Server
./Login
cd /home/tlbb/Server
./World
cd /home/tlbb/Server
./Server

thì đều dính lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
start ShareMemory ok! pls wait for it run in loop()...
./shm: ./ShareMemory: /lib/ld-linux.so.2: bad ELF interpreter: No such file or directory
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2 là cái e sài win7 64bit bật bling là díng stop working sài xp thì chạy 1 tý là biến mất ai giúp em với or teamview sửa e với l/h facebook (fb.com/babysmil3)
e xin chân thành cám ơn

vinhthamthao
30-03-16, 09:06 PM
thiếu cái này

ld-linux.so.2

supergames
30-03-16, 09:10 PM
thiếu cái này

ld-linux.so.2

sửa sao chỉ em với ạ ! Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

vinhthamthao
30-03-16, 10:08 PM
sửa sao chỉ em với ạ ! Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

1+1=2 và 2x2=4 cớ làm sao chú 1+1x2=3 =;=;=;=;

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Edward_Newgate
30-03-16, 10:30 PM
1+1=2 và 2x2=4 cớ làm sao chú 1+1x2=3 =;=;=;=;

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Oi oi, lộ ra dốt toán rồi nhé :)))

@Thớt: cài thêm thư viện ld-linux.so.2 nhé, cách cài thì search google

vinhthamthao
30-03-16, 10:51 PM
Oi oi, lộ ra dốt toán rồi nhé :)))

@Thớt: cài thêm thư viện ld-linux.so.2 nhé, cách cài thì search google

thì đấy . mình phải viết giả dốt để tránh bị inbox nhiều thôi . 1 ngày vào clb mà có đến cả trục người Inbox . lúc thì hỏi TLBB . xong quay ra tru tiên . rồi thì Mu vcc b-(

BeeZone
31-03-16, 09:56 AM
cài thêm lib