PDA

View Full Version : [MU] Hiện thị item nữa tây nữa ta

caodangdanh
24-03-16, 10:51 AM
Mình chạy sever OGC-Files Season 2
xong toàn tiếng a, mình coppy File Item của clien mu đã được việt hóa sang clien của mu mình đang chạy, vào game nó hiện thị nữa tây nữa ta thế này thì khắc phục thế nào các bác nhỉ<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
24-03-16, 11:44 AM
vay la chua viet hóa hết đó vào flie client item xem

caodangdanh
24-03-16, 11:46 AM
vay la chua viet hóa hết đó vào flie client item xem
Xem ở chỗ nào a, mình copy file item của clien nó VH sẵn bỏ vào nó vẫn vậy

Domino9990
24-03-16, 11:51 AM
Xem ở chỗ nào a, mình copy file item của clien nó VH sẵn bỏ vào nó vẫn vậy

vao client data/local/item.bmd dùng magichand mà fix. google magichand sẽ ra.......

Van_Bom
24-03-16, 12:28 PM
cái file item.bmd trong data\local của client đấy.........sửa cái file đấy nhé...trong đó có các tên của item

caodangdanh
24-03-16, 01:16 PM
cái file item.bmd trong data\local của client đấy.........sửa cái file đấy nhé...trong đó có các tên của item
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nó bị thế này là sao các a

Domino9990
24-03-16, 01:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nó bị thế này là sao các a

thử dùng trinh duyet google hoac friefox xem.....

caodangdanh
24-03-16, 02:12 PM
thử dùng trinh duyet google hoac friefox xem.....
Vẫn không dc bác ạ.................

tanlockgvn
24-03-16, 02:41 PM
dùng magichand online cho nó nhanh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

caodangdanh
24-03-16, 03:26 PM
dùng magichand online cho nó nhanh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình mở dc lên mờ nó trống trơn thế này là sao bác