PDA

View Full Version : [JX] cần hướng dẫn về thêm dòng cho đồ phổ hkmp và mảnh

themorzer
23-03-16, 11:44 PM
Mình chỉ biết đồ phổ hkmp gồm 2 file atlas_** và recoin_**( đang xài dt nên k biết chính xác tên file) trong setting/item/004 vậy cho mình hỏ laf muốn tạo mấy đồ phổ mà chưa có thuộc tính để ép vaf mảng hoàng kim. Vd như áo U Lung của 5độc

khanhhello9091
25-03-16, 01:06 PM
Mình chỉ biết đồ phổ hkmp gồm 2 file atlas_** và recoin_**( đang xài dt nên k biết chính xác tên file) trong setting/item/004 vậy cho mình hỏ laf muốn tạo mấy đồ phổ mà chưa có thuộc tính để ép vaf mảng hoàng kim. Vd như áo U Lung của 5độc

Cái này là nâng cấp trang bị HK lên bạch kim ông nội ơi 😑,phải có bố thiên thạch nữa thì phải

themorzer
25-03-16, 01:29 PM
Cái này là nâng cấp trang bị HK lên bạch kim ông nội ơi ������,phải có bố thiên thạch nữa thì phải
có xem kĩ chưa mà phán len bạch kim vạy trời, file recoin-.... là đồ phổ và vị trí của mảnh trong file atlas-... và 1 file nữa là hau***tufu.txt trong setting/item nữa, còn bạch kim là các file platium .txt nhé

khanhhello9091
25-03-16, 03:41 PM
có xem kĩ chưa mà phán len bạch kim vạy trời, file recoin-.... là đồ phổ và vị trí của mảnh trong file atlas-... và 1 file nữa là hau***tufu.txt trong setting/item nữa, còn bạch kim là các file platium .txt nhé

Hihi,k biết ,ông có cái file hàm add mảnh thiên thạch k ?,có thì cho tôi xin với ,hoặc bổ thiẻn thạch cũng dc ,tui tìm gần 1 tuần rồi mà k có nơi ,hic