PDA

View Full Version : [MU] Help forum MU

nampinn
07-03-16, 10:03 AM
Mình tìm trên GG mãi mà không biết tắt chức năng đang kí thành viên của diễn đàn.
Tức là mình muốn không đăng kí thành viên vẫn xem được bài viết, có ai biết cách chỉ giúp mình với.
Cảm ơn mọi người đã đọc bài.

viethung91
07-03-16, 10:20 AM
Mình tìm trên GG mãi mà không biết tắt chức năng đang kí thành viên của diễn đàn.
Tức là mình muốn không đăng kí thành viên vẫn xem được bài viết, có ai biết cách chỉ giúp mình với.
Cảm ơn mọi người đã đọc bài.

vào Forum Permissions để sửa...................

nampinn
07-03-16, 11:09 AM
vào Forum Permissions để sửa...................

Mình vào đấy sửa lung tùng beng hết rồi mà không được, xin bạn chỉ mình chi tiết hơn một chút được không ạ?

YouTobe
07-03-16, 11:22 AM
Permissions
Chọn mục cần sửa
Chọn Unregistered / Not Logged In
Mục :
Can View Forum
Can View Thread Content
Can View Others' Threads
Chọn đồng ý.

nampinn
07-03-16, 12:34 PM
Em làm như vậy mà không được anh à?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

caimuonline
07-03-16, 01:07 PM
phpmyadmin >>.usergroup >>> Unregistered / Not Logged In >>>usergroupid đang là 1 đổi thành 0 mò mới nhớ dai dc ko ai tự nhiên biết !chỉ sau quên ngay

nampinn
07-03-16, 09:23 PM
phpmyadmin >>.usergroup >>> Unregistered / Not Logged In >>>usergroupid đang là 1 đổi thành 0 mò mới nhớ dai dc ko ai tự nhiên biết !chỉ sau quên ngay

Mò đến nỗi mất cả quyền đăng abif rồi ^^!, giờ phải up lại data.