PDA

View Full Version : [JX] [JX Linux] Các bạn cho em hỏi về hàm SearchPlayer("PlayerName")

MrLukeIT
03-03-16, 07:16 PM
Như title các bác ạ chẳng qua thằng em này muốn viết 1 hàm lấy nPlayerIndex của gamer mình search
em đã có đọc sơ qua tìm được hàm SearchPlayer("Name") nhưng không biết cách hàm thực thi thế nào nó return về gì ạ ? và có cách nào từ hàm này để trả về Index của player đó ko ạ , cho ví dụ em càng cám ơn ạ ! Xin các lão nhân thông não em !

rcproset
03-03-16, 07:36 PM
Như title các bác ạ chẳng qua thằng em này muốn viết 1 hàm lấy nPlayerIndex của gamer mình search
em đã có đọc sơ qua tìm được hàm SearchPlayer("Name") nhưng không biết cách hàm thực thi thế nào nó return về gì ạ ? và có cách nào từ hàm này để trả về Index của player đó ko ạ , cho ví dụ em càng cám ơn ạ ! Xin các lão nhân thông não em !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> server Linux đang hot nhất cái jx private mà hỏi mấy cái đơn giản này sao? local nPlayerIndex = SearchPlayer(szName):">

bthhhz
03-03-16, 08:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> server Linux đang hot nhất cái jx private mà hỏi mấy cái đơn giản này sao? local nPlayerIndex = SearchPlayer(szName):">

Phải ko vậy trời =))
30 chả cá bò viên :))

bil4i3n
03-03-16, 08:16 PM

Sever đã cán mốc 1k5 memrồi đấy các bạn à. Dự là vào open sẽ còn đông hơn nữa Biểu tượng cảm xúc upset
----------------------------------------------------------------------------------
má ơi, sướng thế =P~

bthhhz
03-03-16, 08:27 PM
má ơi, sướng thế =P~

cái cục cức khô chứ 1k5 :)))
tự sửa số show thì có :))

rcproset
03-03-16, 08:49 PM
cái cục cức khô chứ 1k5 :)))
tự sửa số show thì có :))

Bác gì mở volamtinhkiem.com bảo 970 acc là sv bắt đầu giật lag điên đảo rồi. Còn con số 1k5 nghe hơi ảo?

MrLukeIT
03-03-16, 10:17 PM

Bác có nhầm ai không ? tui dev offline mà ? trình đâu viết ba cái game lớn cỡ đó =))

SmileBlack
03-03-16, 10:33 PM
AD hoainiemvolam.com đó :)) đừng ai chỉ ! hắn mở online đấy
30 ký tự ...

rcproset
03-03-16, 11:00 PM
Bác có nhầm ai không ? tui dev offline mà ? trình đâu viết ba cái game lớn cỡ đó =))

Tại thấy trùng hợp quá thôi. Thấy trên group của Cường minh nguyễn mới mở giới hạn người chơi TK từ 50 lên 100 người mỗi bên thì lên clbgamesvn thấy có bài hỏi về giới hạn người chơi TK nên tưởng là 1. Có gì bỏ qua:)

keo_ngot1418
03-03-16, 11:42 PM

vừa hot xong :)):)):)):)):)):)):))

rcproset
03-03-16, 11:56 PM
vừa hot xong :)):)):)):)):)):)):))

Dao nay ko thay online yahoo nua vay ong thanh:)

nhaodzo
04-03-16, 01:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) server Linux đang hot nhất cái jx private mà hỏi mấy cái đơn giản này sao? local nPlayerIndex = SearchPlayer(szName):">
thấy bản bên đó cũng khá là chắp vá :3 có lỗi j admin cũng trả lời là để đó báo kỹ thuật không biết open có bị phá ko ta :))

fzxvn
04-03-16, 02:50 PM
bác nào cho hỏi muốn khóa chức năng bán hàng jx linux hàm là gì nhỉ và file nào?
bác nào biết chỉ giúp thanks