PDA

View Full Version : Thien Truong vao day minh hoi cai

thigia91
25-12-08, 10:37 AM
Minh da cai thanh cong het tat ca rui nhung ma ko noi chuyen voi npc duoc va ko danh quai duoc ( May chua cai font Trung quoc) cai nay co anh huong ko va lam sao de chinh thong so cua nhan vat ( tien , lev ....)de mua do trong shop onl do mong ban chi dum.

saudoi
25-12-08, 07:34 PM
phải cài fonts china pác ah. , chớ khi chạy server pác ko để ý thằng P.Y.ENGINE < wolserser đó >nó báo lỗi ah` ..........

thigia91
25-12-08, 08:34 PM
Saudoi oi phai cai font a vay co phai la loai PRC ko hay loai khac. Ma minh muon chinh tien cua nhan vat de mua do thi lam sao ha ban.

saudoi
25-12-08, 09:42 PM
Cài china(PRC), còn vấn đề tiền thì khỏi chỉnh :D
khi mới vào games ông tới nói chuyện với NPC lão tiên ( phiên bản 1.8x) hoặc NPC nữ hoàng (ser 1.9x ) sẽ có tất , ok ????
bọn nó đứng giữa đường đó tạo nick vô là thấy liền ah` .

thigia91
26-12-08, 08:32 AM
Cam on saudoi nha. Ma tui bi hu o cd roai ko cai duoc font trung quoc nua ong co the chi tui cho nao download nhung cai can thiet de cai font PRC ko. A neu ma ong da lam duoc rui thi post hinh Lao tien va nu hoang chu tui coi duoc hok nhieu npc qua ko bit dua nao lun.

saudoi
26-12-08, 08:38 AM
Cam on saudoi nha. Ma tui bi hu o cd roai ko cai duoc font trung quoc nua ong co the chi tui cho nao download nhung cai can thiet de cai font PRC ko. A neu ma ong da lam duoc rui thi post hinh Lao tien va nu hoang chu tui coi duoc hok nhieu npc qua ko bit dua nao lun.

:confident::confident::confident:
hic!!!!
lại thanks suông , pó tay ...................
thui kệ , NPC tui nói dễ thấy thí mồ , cái thèng râu tóc bạc phơ có tà áo bay bay đứng giữa đường đó , ông tạo acc zdo^ chạy tới chỗ xaphu , nói chuyện chút bấm F9 lên là biết liền hà .
nếu ko đợi hồi tui post hình lên nhé .:go::go::go:

thigia91
26-12-08, 11:22 AM
Um ong post len cho tui cai nha tien the co chuong trinh nao viet hoa ko share lun di. Tui co soft dich tieng trung ra tieng viet roai.

thientruongdx
26-12-08, 06:50 PM
Um ong post len cho tui cai nha tien the co chuong trinh nao viet hoa ko share lun di. Tui co soft dich tieng trung ra tieng viet roai.

Bạn share cái soft dịch Trung sang Việt cho mình với. Mình đang cần quá để việt hóa KKAH
Nếu đc thì chung ta lam chung cũng đc

thigia91
26-12-08, 09:18 PM
Cai soft nay minh tim thay trong box cua Hiep Khach Giang Ho cach day 2 nam rui cha bit co con link tren dien dan ko nua.

saudoi
27-12-08, 10:32 AM
ko có thì bạn up link lên đi nha , còn hiện tại tuần này tui ko thể share hình đc. rùi ,cái ổ cứng của tui bị lỗi rùi , đang đem xuống bảo hành có đc; thông cảm ; :D
ah` quên , ông lấy server 1.950 tui đã share ah' , đăng nhập theo nick này nè
acc : anhcuti24
pass:huymeo
có vài triệu vàng trong đó ông xài đỡ ok ?