PDA

View Full Version : [MU] [Leech] [ MuEMU ][ S4.1 ][ S6.3 ][ S8.3 ][ AH ] Premium Full Free

Trong
26-02-16, 01:15 AM
Không thấy ai leech về Hàng Ngon quá mà :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Release contains MuEMU S4, S6, S8 Server Files and AntiHack.

[ Server Installation ]

[ Main Configuration ]

[ MuServer ]

MuServerX401 -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!6ddBUQIL!8owd4LjfRzQTgAhb-U0_q7Ayoicf6g05VodUp3zhrb8)

MuServerX603 -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!jA1gTArS!eKZqSQ4UAMtv7Nq2rCKnNkN7AKQVx6-vXHUr_FXdTBc)

MuServerX803 -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!OcEnVRIQ!dbtaFHG7hlNOHLh89BnoI1b1Ho2xflzTTgaaFAk 6OXI)

[ Tools ]

ToolsX401 -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!LZcAzYBD!qusQQ6a9HIc4gCcAWzJu-x6EvaYjXrw60pjkdq4yBhE)

ToolsX603 -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!yBETyaTI!PdTJn1QVx1H_MTbNuvlKoKe1b6-1tCcIaN1lPFDpuTo)

ToolsX803 -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!3BcDATLS!eti2auWwDgXCnYrvcN5cn-ZWHa11b0gPwSPqT9LaGAI)

[ Plugins ]

[ Download ]

PluginX401 ( 3D Camera, Minimizer, Separate Chat ) -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!GUl1BSha!CrDN1MrneqMZCzDAoM55wgcOdjvowpcRaYVJoLU I__c)

PluginX603 ( 3D Camera, Minimizer ) -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!7YchlZ6T!F4-HGEwNq-OmMqlX87ucCXlnBWoFGh8GyZfVKfWsPEY)

PluginX803 ( 3D Camera, Minimizer ) -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!iYkBjYJQ!oeIUjJC1cTEX-hrfwhXICdWxrOzI0MSHFvHaOXvWmWg)

[ Installation ]

[ MainInfo.ini ]

[ ClientInfo.ini ]

[ Client ]

ClientS4 Base -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!2Z1EWayI!Qh2RdRX-VAewfao3apk_zfyLgDXgKgn-_4Ngb7iiRHg)

ClientS6 Base -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!TYtgGYIQ!vpwSu36chhj9aR3PRmbqV6CNGAVt_-ddyZYfg5ekbFM)

ClientS8 Base -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!HE0zjArb!jgV-LeIqZSdkXP2CUPzD7h4xEPHQVIDrrXqMnss2CBo)

[ Others ]

SQL Server 2008 R2 x64 -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!jR0FkJAY!S4bGQ7MlFfn6INlxogBbeEJwTr3SUe1AJIDjiCw b400)

BMD Editor -> Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!HA8DwAgY!kdIYHHLVQ_sqNrH2afMAWkv62KF7TDTPqoG2d9K v8mM)

MuServerX401.rar -> Virus Scan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0afaa5c9ab6e66/analysis/1454168085/)

MuServerX603.rar -> Virus Scan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e3b839cbaa53d7/analysis/1454168237/)

MuServerX803.rar -> Virus Scan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9db627b452698b/analysis/1454168336/)

ToolsX401.rar -> Virus Scan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 68930856043805/analysis/)

ToolsX603.rar -> Virus Scan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1a92a03f30cdb8/analysis/)

ToolsX803.rar -> Virus Scan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ce097ad8cb9247/analysis/1454675146/)

Trang web chính thức: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)/

tomsmile
26-02-16, 02:32 AM
Không thấy ai leech về Hàng Ngon quá mà :)

bản này có gì hot so với bản unlic của michi28 nhĩ :D

gunbound1012
26-02-16, 02:32 AM
đã test qua hàng này bug tóe loe nhé không như cái mất phí của nó hồi đầu
lượng mem lớn crash random như kiểu kick dis ý
server và client không check serial và ver
anti hack có thể giả dc
arca không hoạt động
gen q phải conf lại
tóm lại chỉ làm off

tomsmile
26-02-16, 01:08 PM
chứ nó đâu ngu đi share bản thương mại nhĩ :))

shokboy03
26-02-16, 01:29 PM
anti hack có thể giả dc
arca không hoạt động
gen q phải conf lại
tóm lại chỉ làm off

Và cũng chỉ chơi off được thôi chứ không online đc :)

PhamNinh
26-02-16, 02:09 PM
copy right : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong
26-02-16, 05:35 PM
bản này có gì hot so với bản unlic của michi28 nhĩ :D
Bản này phát hành chính thức đã bỏ check license (Không phải hack)

anti hack có thể giả dc
arca không hoạt động
gen q phải conf lại
tóm lại chỉ làm off

- Vấn đề BUG thì mình thấy server nào chả có BUG LIST chỉ là ít nhiều.
Nếu rảnh bác liệt kê list bug của server này so với bản mất phí được không? (Em vẫn giữ full server mất phí của nó đây)
- Có lỗi gì post bên Topic bên RZ bên đó vẫn hỗ trợ thôi.
- Còn AntiHack checksum mà bác làm giả đc thì đỉnh rồi cái này em chưa làm đc.
- Có cái Server Share nào mà về không phải sửa lại đâu nhỉ? Hay thích hàng mì ăn liền như topic của Galaxy

chứ nó đâu ngu đi share bản thương mại nhĩ :))
Bị crack Nó ngưng bán rồi nên Share free !

hoaitam1990
26-02-16, 05:41 PM
Bản này phát hành chính thức đã bỏ check license (Không phải hack)

- Vấn đề BUG thì mình thấy server nào chả có BUG LIST chỉ là ít nhiều.
Nếu rảnh bác liệt kê list bug của server này so với bản mất phí được không? (Em vẫn giữ full server mất phí của nó đây)
- Có lỗi gì post bên Topic bên RZ bên đó vẫn hỗ trợ thôi.
- Còn AntiHack checksum mà bác làm giả đc thì đỉnh rồi cái này em chưa làm đc.
- Có cái Server Share nào mà về không phải sửa lại đâu nhỉ? Hay thích hàng mì ăn liền như topic của Galaxy

Bị crack Nó ngưng bán rồi nên Share free !

1. Bản này k sử dụng đc lệnh lệnh /attack và /offattack so với bản lic. ( tải ở rz mới bị ). Còn bên trang chủ nó thì k bị.
2. Chạy bản này tầm 6-12h gs sẽ tự bị crash dis.

Tạm thời như vậy.
Sẽ kiểm tra thêm sau.

Trong
26-02-16, 05:49 PM
1. Bản này k sử dụng đc lệnh lệnh /attack và /offattack so với bản lic. ( tải ở rz mới bị ). Còn bên trang chủ nó thì k bị.
2. Chạy bản này tầm 6-12h gs sẽ tự bị crash dis.

Tạm thời như vậy.
Sẽ kiểm tra thêm sau.

Bị cash thì sẽ bị Dis ;))
Em chưa chạy thử lâu vậy lên ko rõ có phải do server hay bị tràn RAM khôing nữa. :-/
Lúc trước sài zTeam thi thoảng cũng hay bị. :-s

gunbound1012
26-02-16, 06:08 PM
Bị cash thì sẽ bị Dis ;))
Em chưa chạy thử lâu vậy lên ko rõ có phải do server hay bị tràn RAM khôing nữa. :-/
Lúc trước sài zTeam thi thoảng cũng hay bị. :-s

Bản share trên cứ tin tôi đi ko dùng dc đâu đừng cố chấp nữa lên nhớ server toi dùng test là server vật lý del r610 ram 72gb ssd intel 520 cpu x5650x2 thì lấy đâu do tràn cái gì

Trong
26-02-16, 08:32 PM
Bản share trên cứ tin tôi đi ko dùng dc đâu đừng cố chấp nữa lên nhớ server toi dùng test là server vật lý del r610 ram 72gb ssd intel 520 cpu x5650x2 thì lấy đâu do tràn cái gì

Ai sài thì sài nhé, em chỉ leech về cho anh em tham khảo thôi .
Em không support đâu \:D/

Server ngon ế =P~

tambinh281
26-02-16, 10:27 PM
anti hack có thể giả dc
arca không hoạt động
gen q phải conf lại
tóm lại chỉ làm off
bạn có thể chỉ mình cách config quest gens được không mình dùng bản của michi28 không biết có vấn đề gì không bạn

gunbound1012
27-02-16, 06:28 AM
bạn có thể chỉ mình cách config quest gens được không mình dùng bản của michi28 không biết có vấn đề gì không bạn

gợi ý bạn tự đi làm tôi ko support
bạn chỉnh sủa quest mà ban muốn trong QuestWorld npc của 2 g Gens Duprian Steward (543) , Gens Vanert Steward(544)
bạn thêm id monter ,số lượng ,kiểu thưởng , điểm cống hiến gia tộc
số lượng nhiệm vụ bạn muốn làm bao nhiêu nhiệm vụ thì thêm vào cho tầm 10 nhiệm vụ là đẹp
trong data muonline phải thêm 2 table Gens_Duprian và Gens_Varnert và jobs Gens_Reward thì sau khi bạn làm nhiệm vụ nó mới cho điểm đóng góp gia tộc
gen quest mac định trong db bi thiếu 2 table Gens_Duprian và Gens_Varnert
chú ý 1 điều nữa là dât bị giới hạn 100 clumb vì thế bạn muốn dùng nbb ver vip full chức năng cần phải thay dataserver

Trong
27-02-16, 01:11 PM
gợi ý bạn tự đi làm tôi ko support
bạn chỉnh sủa quest mà ban muốn trong QuestWorld npc của 2 g Gens Duprian Steward (543) , Gens Vanert Steward(544)
bạn thêm id monter ,số lượng ,kiểu thưởng , điểm cống hiến gia tộc
số lượng nhiệm vụ bạn muốn làm bao nhiêu nhiệm vụ thì thêm vào cho tầm 10 nhiệm vụ là đẹp
trong data muonline phải thêm 2 table Gens_Duprian và Gens_Varnert và jobs Gens_Reward thì sau khi bạn làm nhiệm vụ nó mới cho điểm đóng góp gia tộc
gen quest mac định trong db bi thiếu 2 table Gens_Duprian và Gens_Varnert
chú ý 1 điều nữa là dât bị giới hạn 100 clumb vì thế bạn muốn dùng nbb ver vip full chức năng cần phải thay dataserver

tanlockgvn
03-03-16, 01:50 PM
mang cái này online thì chuẩn bị ngồi ngáp rùi vì mem vắng.
do cái Main của nó kén lắm. cùng 1 bản ghost mà cái vô game dc cái lỗi đồ họa.

tuyentc
03-03-16, 02:05 PM
Chả hiểu mấy ông nói cái gì :))

gunbound1012
03-03-16, 02:49 PM

nhìn cái chữ ký mà phat biểu vậy ..................:))

kuden10
15-03-16, 12:29 PM
bảng này không có phần pass datatabase > reg acc kiểu gì ta

kuden10
15-03-16, 12:59 PM

ko biết thánh này có đụng tới sever này chưa hay ngồi ngóng nghe người ta nói lổi rồi phán bừa .. ;;)

huythao229
18-03-16, 12:17 AM
Lâu rồi không chơi offline! Bạn nào có Client tiếng việt cho mình với. Cám ơn rất nhiều!

viphoian
18-03-16, 07:01 AM
Lâu rồi không chơi offline! Bạn nào có Client tiếng việt cho mình với. Cám ơn rất nhiều!

client thì bác tải mu365.net ý

huythao229
18-03-16, 10:35 AM
mu365.net vẫn là Client tiếng anh bạn ơi! Bạn nào biết giúp mình nhe! Xin cám ơn!

gunbound1012
18-03-16, 10:44 AM
mu365.net vẫn là Client tiếng anh bạn ơi! Bạn nào biết giúp mình nhe! Xin cám ơn!

muviet365.com ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

huythao229
18-03-16, 12:06 PM
Client của gunbound1012 chạy mượt, Cám ơn bạn! Nhân tiện camera 3D phiên bản 803 này lam thế nào để kích hoạt nó. Trong maininfo.ini

[MainInfo]
LauncherType = 0
IpAddress = 192.168.1.100
IpAddressPort = 44405
ClientVersion = 1.04.05
ClientSerial = 123456789
WindowName = MU
ScreenShotPath = ScreenShots\Screen(%02d_%02d-%02d-%02d)-%04d.jpg
ClientName = main.exe
PluginName = MHPClient.dll
CameraName =

[HelperInfo]
HelperActiveAlert = 0
HelperActiveLevel = 80

[CharacterInfo]
DWMaxAttackSpeed = 67000
DKMaxAttackSpeed = 67000
FEMaxAttackSpeed = 67000
MGMaxAttackSpeed = 67000
DLMaxAttackSpeed = 67000
SUMaxAttackSpeed = 67000
RFMaxAttackSpeed = 67000

[ReconnectInfo]
ReconnectTime = 300000

Mặc dù đã thêm CameraName = Camera.dll nhưng hình như nó vẫn chưa hoạt động! Cám ơn các ban!

thanhchung
20-04-16, 01:55 PM
Client của gunbound1012 chạy mượt, Cám ơn bạn! Nhân tiện camera 3D phiên bản 803 này lam thế nào để kích hoạt nó. Trong maininfo.ini

Mặc dù đã thêm CameraName = Camera.dll nhưng hình như nó vẫn chưa hoạt động! Cám ơn các ban!

bạn vào AH_INFO edit file ClientInfo.ini

[ClientInfo]
IpAddress = xxxxxxxxxx
ServerPort = 55999
ServerName = MuOnline
ClientName = main.exe
PluginName = Camera.dll <---- chỉnh chỗ này nữa bạn
VerifyName = MHPVerify.dll

Tiện thể anh em cho hỏi : Server có dùng được DB của NBB không ạ

longkandy
20-04-16, 07:43 PM
Map arena không có quái. Mình muốn add quái vào Map arena thì làm ntn ah các bác??????????????????
Thank all

thanhchung
20-04-16, 08:40 PM
Map arena không có quái. Mình muốn add quái vào Map arena thì làm ntn ah các bác??????????????????
Thank all

bạn lên google kiếm Monster Set Base Editor mà làm

longkandy
20-04-16, 09:19 PM
bạn lên google kiếm Monster Set Base Editor mà làm

Có dùng được cho ss8 không hả bác????????????????????????

thanhchung
21-04-16, 01:46 AM
có ai chạy được web nbb cho DB này ko ạ, em chạy Query NBB vào DB này các chức năng oke hết , nhưng vào game chọn nhận vật xong không thể load vào game được , mà cứ bị đứng hình ở chỗ loading lúc chọn nhân vật xong 3:-O3:-O3:-O3:-O

Trong
22-04-16, 02:17 AM
có ai chạy được web nbb cho DB này ko ạ, em chạy Query NBB vào DB này các chức năng oke hết , nhưng vào game chọn nhận vật xong không thể load vào game được , mà cứ bị đứng hình ở chỗ loading lúc chọn nhân vật xong 3:-O3:-O3:-O3:-O

thế lúc chưa cài NBB có vào được ko ? :-/

thanhchung
22-04-16, 03:21 AM
thế lúc chưa cài NBB có vào được ko ? :-/

không chạy query thì vào bình thường bạn ak

vấn đề đã được giải quyết nhờ mod freepro921 rồi hiii \:D/\:D/\:D/

longkandy
22-04-16, 09:06 PM
Mình không nhận được nhiệm vụ Class. Bác nào biết fix chỉ giùm mình với.
Thank!

alobabyday
22-04-16, 09:16 PM
không chạy query thì vào bình thường bạn ak

làm như nào hả bạn?
30charrrrrrrrrrrrr

longkandy
22-04-16, 10:01 PM
Lỗi không sửa được đồ thì fix thế nào các bác ơi. Chỉ giúp em với
Thank

KhongGianOL
22-04-16, 11:28 PM
Lỗi không sửa được đồ thì fix thế nào các bác ơi. Chỉ giúp em với
Thank

ủa tui sửa item ầm ầm có bị j đâu ta...chắc ông config sai r....:P

longkandy
23-04-16, 12:29 AM
Mình vào Blood trong khi co mang theo áo tàng hình > Nó báo không thẻ vào khi không có áo tàng hình thì fix chỗ nào hả các huynh??

thanhchung
23-04-16, 12:54 AM
làm như nào hả bạn?
30charrrrrrrrrrrrr

hii em đã fix xong lỗi đó rồi ạ, $-)$-)$-)

gunbound1012
23-04-16, 06:12 AM
làm như nào hả bạn?
30charrrrrrrrrrrrr

thích online tôi config hộ cho............

longkandy
23-04-16, 08:34 AM
thích online tôi config hộ cho............

bạn ơi có thể giúp mình với không ạ. Cho mình xin yh với.
Thank nhiều.

thanhchung
25-04-16, 01:53 AM
có ai bị lỗi Main khi chạy trên winxp không

wzaudio: main.exe- fatal appliccation exit :-":-":-":-":-"

MuEmu bắt đầu sell
FULL IGCN x9.5 SERVER SUITE IS NOW AVAILABLE AT MUEMU ! ;));));));))